ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਸਰੋਂ ਦਾ ਤੇਲ ਸਰੀਰ ਦੇ ਇਸ ਹਿੱਸੇ ਤੇ ਜਰੂਰ ਲਗਾਓ ਫਰ ਦੇਖਿਓ ਚਮਤਕਾਰ

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਰਤਾ, ਸੁੱਖ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਇੱਕ ਖਾਸ ਤਰੀਕੇ ਬਾਰੇ ਚਰਚਾ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਇਹ ਵਿਧੀ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨ ਵਾਲੀਆਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਸਥਿਤੀਆਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ, ਅਤੇ ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀ ਹੋਈ ਖੁਸ਼ੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਕੇ ਕੰਮ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਇਹ ਸਮਝਣਾ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਓ ਕਿ ਇਹ ਕਿਵੇਂ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਇਸਦੇ ਫਾਇਦਿਆਂ ਦਾ ਲਾਭ ਲੈ ਸਕੋ।

ਇਸ ਲਈ, ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਰੱਖਣਾ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਭਲੇ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ। ਇਸ ਦਿਨ ਤੁਸੀਂ ਕਿਵੇਂ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰਹੋ ਇਹ ਬਹੁਤ ਮਾਇਨੇ ਰੱਖਦਾ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਜਦੋਂ ਵੀ ਕੁਝ ਕਰੋ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਚੰਗੇ ਲਈ ਕਰੋ. ਚਲੋ ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ। ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਜਦੋਂ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀਆਂ ਪੀੜਾਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਹਰ ਪਾਸਿਓਂ ਇੱਕ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਮੁਸੀਬਤਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਉਲਝਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਆਪਣਾ ਰੰਗ ਦਿਖਾਉਂਦੇ ਹਨ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਦਿਨ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਟੂਨਾ ਟੋਟਕਾ ਕੀਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਉਣ ਲਈ ਉਪਾਅ ਕੀਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਦਿਨ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰਹਿਣਾ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਭਲੇ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ।

ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਤਭੇਦ ਮਾਪਿਆਂ ਲਈ ਤਣਾਅ ਅਤੇ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਨਿੱਜੀ ਗੰਗਾ ਸ਼ੁੱਧੀ ਇਸ਼ਨਾਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਗੰਗਾਜਲ ਦਾ ਘੜਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਤਾਂਬੇ ਦੇ ਘੜੇ ਜਾਂ ਮਿੱਟੀ ਦੇ ਘੜੇ ਨੂੰ ਪਾਣੀ ਨਾਲ ਭਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਸਵੇਰੇ ਉੱਠ ਕੇ ਆਪਣੇ ਮੱਥੇ ‘ਤੇ ਦੋ ਜਾਂ ਚਾਰ ਬੂੰਦਾਂ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ, ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਮੁੱਖ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਦੀ ਸਫਾਈ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਝਾੜੂ ‘ਤੇ ਪਾਣੀ ਲਗਾਉਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਪਾਣੀ ਪਾਉਣ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਦੋ ਤੋਂ ਚਾਰ ਬੂੰਦਾਂ ਸਰੋ ਦੇ ਤੇਲ ਨੂੰ ਛਿੜਕ ਦਿਓ। ਇਹ ਬੁਰੀ ਆਤਮਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਕਰੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਰੱਖੇਗਾ । ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਕਈ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲ ਸਕੋਗੇ।

ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਕਰਜ਼ੇ ਵਿੱਚ ਹੋ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਚਿੰਤਤ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਰਜ਼ ‘ਚ ਡੁੱਬੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਜਾ ਕੇ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਪਾਨ ਬੀਰਾ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਸਰ੍ਹੋਂ ਦੇ ਤੇਲ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਖਾਸ ਉਪਯੋਗ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸਟੀਲ ਦੇ ਕਟੋਰੇ ਵਿੱਚ ਸਰ੍ਹੋਂ ਦਾ ਤੇਲ ਲਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਸਿਰ ਦੇਖੋ। ਬਾਅਦ ਵਿਚ, ਇਸ ਵਿਚ ਆਟਾ ਪਾਓ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਭੁੱਖੇ ਜਾਨਵਰ ਨੂੰ ਖੁਆਓ। ਇਸ ਨਾਲ ਆਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀਦੇਵ ਦਾ ਗੁੱਸਾ ਸ਼ਾਂਤ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਜਦੋ ਘਰ ਵਿਚ ਰੋਟੀ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਆਖਰੀ ਰੋਟੀ ਬਣਾਉਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਇਹ ਰੋਟੀ ਕੁੱਤੇ ਲਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਸਿਰਫ਼ ਆਖਰੀ ਰੋਟੀ ਹੀ ਖਾਧੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਰੋਟੀ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਇਸ ਵਿਚ ਤੇਲ ਲਗਾਓ, ਜੇ ਹੋ ਸਕੇ ਤਾਂ ਸਰ੍ਹੋਂ ਦੇ ਤੇਲ ਦੀ ਇਕ ਬੂੰਦ ਅੱਗੇ-ਪਿੱਛੇ ਪਾ ਦਿਓ, ਇਸ ‘ਤੇ ਇਕ ਚੁਟਕੀ ਕਾਲਾ ਤੇਲ ਪਾ ਦਿਓ ਅਤੇ ਹੋ ਸਕੇ ਤਾਂ ਇਕ ਚੁਟਕੀ ਗੁੜ ਵੀ ਪਾ ਦਿਓ। ਇਸ ਨੂੰ ਤਿੰਨ ਵਾਰ ਉਲਟਾ ਕਰੋ, ਫਿਰ ਇਸਨੂੰ ਘੁਮਾਓ।

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੇ ਬੱਚੇ ਹਨ ਜੋ ਮਾੜੇ ਕੰਮਾਂ ਕਾਰਨ ਅਕਸਰ ਬਿਮਾਰ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ, ਨਜ਼ਰ ਤੇਜ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਤਣਾਅ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਖੋਪੜੀ ‘ਤੇ ਸਰ੍ਹੋਂ ਦਾ ਤੇਲ ਜਾਂ ਕੋਈ ਹੋਰ ਤੇਲ ਲਗਾਉਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਨਜ਼ਰ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ਜਾਂ ਕੋਈ ਤਣਾਅ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *