ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦੁੱਖ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਤੋਂ ਦੇਖਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਰਿਹਾ, ਖੁਦ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਤੁਹਾਡੀ ਰੱਖਿਆ ਕਰਨ

ਸਾਲ 2023 ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਰਾਸ਼ੀ ਪਰਿਵਰਤਨ 17 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। 30 ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ, ਸ਼ਨੀ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਵਾਪਸ ਆਵੇਗਾ। ਸ਼ਨੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪਸੰਦ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਬਦਲਾਅ ਸਾਰੀਆਂ 12 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗਾ। ਜਾਣੋ ਸ਼ਨੀ ਸੰਕਰਮਣ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਤੋਂ ਸ਼ਨੀ ਸਾੜ ਸਤੀ ਦੇ ਮੱਧ ਪੜਾਅ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।ਤੁਹਾਡੇ ਬਹੁਤੇ ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋ ਜਾਣਗੇ।ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਫਲ ਜਲਦੀ ਹੀ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਤਨਾਅ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਮੰਦਹਾਲੀ ਦੂਰ ਹੋਵੇਗੀ, ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਚੰਗੇ ਰਹਿਣਗੇ, ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੇਮ ਵਿਆਹ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ, ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਫਲ ਹੋਣਗੀਆਂ।

ਇਹ ਕੈਰੀਅਰ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਕਰੇਗਾ?
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਆਉਣ ਨਾਲ ਅਰਕੋ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰੋਗੇ, ਜਿਸਦਾ ਨਤੀਜਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੈਰੀਅਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਇਹ ਸਮਾਂ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

ਕਾਰੋਬਾਰ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵ
ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਆਗਮਨ ਵਪਾਰਕ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਸਥਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਘੱਟ ਲਾਗਤ ਨਾਲ ਵੱਧ ਮੁਨਾਫਾ ਕਮਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਤੇਜ਼ੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵ-
ਜਦੋਂ ਸ਼ਨੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ੁਭ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਡੀ ਕਾਰਜਸ਼ੈਲੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਜਿਸ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਹੱਥ ਲਗਾਓਗੇ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਬਣ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵ-
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਲਈ ਸ਼ਨੀ ਸੰਕਰਮਣ ਸ਼ੁਭ ਨਹੀਂ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਕੰਮ ਦੇ ਕਾਰਨ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *