ਅੱਜ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਧਨ ਲਾਭ ਦੇ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣ ਰਹੇ ਹਨ, ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ

ਅੱਜ ਚੰਦਰਮਾ ਦਾ ਸੰਚਾਰ ਮਿਥੁਨ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ, ਸ਼ੁੱਕਰ, ਟੌਰਸ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਮ੍ਰਿਗਾਸ਼ਿਰਾ ਅਤੇ ਅਰਦਰਾ ਨਕਸ਼ਤਰ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਸੰਯੋਗ ਵੀ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਅਤੇ ਤਾਰਾਮੰਡਲਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਕਾਰਨ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਲਈ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹਾਲਾਤ ਬਣੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਮਨੋਰੰਜਨ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਕੁਝ ਹੁੰਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਪੰਡਿਤ ਰਾਕੇਸ਼ ਝਾਅ ਤੋਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ।

ਹਿੰਮਤ, ਬਹਾਦਰੀ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਾਬਲੀਅਤ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਰਹੇਗੀ। ਮੌਕਿਆਂ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਉਣਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਰਹੇਗਾ। ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਰੰਤਰਤਾ ਲਿਆਏਗੀ। ਵਿਲੱਖਣ ਯਤਨਾਂ ਨੂੰ ਵਧਾਏਗਾ। ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਜੁੱਟ ਜਾਓ। ਆਧੁਨਿਕ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਨਿੱਜੀ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਸੈਰ-ਸਪਾਟਾ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦਾ ਯਤਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਦਿਅਕ ਯਤਨ ਬਿਹਤਰ ਹੁੰਦੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਕਾਰਜਕਾਰੀ ਪੱਖ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ। ਰੁਟੀਨ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੇਸ਼ੇਵਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ।

ਕੈਰੀਅਰ : ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ੇ, ਵਪਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਆਮ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਟੀਚੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕਾਮਯਾਬ ਹੋਵੋਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਲਈ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹਾਲਾਤ ਪੈਦਾ ਹੋਣਗੇ। ਕੰਮਕਾਜ ਦੇ ਸਮੇਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਕੁਝ ਮਾਮੂਲੀ ਬਦਲਾਅ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੁਆਰਾ ਹੋਰ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਦੇਖੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਜਾਇਦਾਦ ਨੂੰ ਖਰੀਦਣ ਅਤੇ ਵੇਚਣ ਸਮੇਂ, ਉਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਸਾਰੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਪਹਿਲੂਆਂ ‘ਤੇ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰ ਕਰੋ। ਸੇਲਜ਼ ਅਤੇ ਮਾਰਕੀਟਿੰਗ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਖੇਤਰ ਜਾਂ ਮਾਰਕੀਟ ਖੇਤਰ ਵੀ ਬਦਲਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਜ਼ਰੂਰੀ ਮੀਟਿੰਗਾਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਆਮਦਨ ਵਧਾਉਣ ਦੇ ਹੋਰ ਤਰੀਕੇ ਵੀ ਲੱਭ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ: ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਨ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਹਾਸੇ-ਮਜ਼ਾਕ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਸਨੇਹੀ ਦੇ ਆਉਣ ਨਾਲ ਮਨੋਰੰਜਨ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕੋਈ ਚੀਜ਼ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਪਿਤਾ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨਾਲ ਅੱਜ ਕੋਈ ਕੀਮਤੀ ਚੀਜ਼ ਜਾਂ ਜਾਇਦਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਸ਼ਾਮ ਤੋਂ ਦੇਰ ਰਾਤ ਤੱਕ ਦੇਵ ਦਰਸ਼ਨ ਦਾ ਲਾਭ ਉਠਾਉਣਗੇ। ਲਵ ਲਾਈਫ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਬੇਚੈਨੀ ਹੋਰ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਲਵ ਪਾਰਟਨਰ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ‘ਤੇ ਮਤਭੇਦ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ, ਪਰ ਮੌਸਮੀ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਗਰਮ ਕੱਪੜੇ ਪਾਓ ਅਤੇ ਸਿਰਫ਼ ਗਰਮ ਚੀਜ਼ਾਂ ਹੀ ਖਾਓ। ਸਵੇਰੇ ਉੱਠ ਕੇ ਸੈਰ ਕਰਨਾ ਅਤੇ ਕਸਰਤ ਕਰਨਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ ਤਾਲਮੇਲ ਵਧੇਗਾ। ਸੰਚਾਰ ਨੂੰ ਸੁਚਾਰੂ ਢੰਗ ਨਾਲ ਰੱਖੇਗਾ। ਵਾਅਦਾ ਨਿਭਾਏਗਾ। ਕਲਾ ਨੂੰ ਬਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਅਧਿਆਪਨ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ।

ਧਨ ਲਾਭ- ਆਰਥਿਕ ਖੇਤਰ ‘ਚ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣੋਗੇ। ਆਧੁਨਿਕ ਸੋਚ ਰੱਖਣਗੇ। ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੇਗਾ। ਬੁੱਧੀ ਨਾਲ ਟੀਚਾ ਪੂਰਾ ਕਰੇਗਾ। ਹਿੰਮਤ ਅਤੇ ਬਹਾਦਰੀ ਦਿਖਾਏਗਾ। ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਮੌਕੇ ਵਧਣਗੇ। ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਅੱਗੇ ਵਧੇਗਾ। ਜਿੱਤ ਦਾ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋਵੇਗਾ। ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿਚ ਚੌਕਸੀ ਰੱਖੋ। ਲਾਭ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਬਿਹਤਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰੋਗੇ। ਹਰ ਪਾਸੇ ਸ਼ੁਭ ਦਾ ਸੰਚਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਵਧੇਗੀ। ਰੁਟੀਨ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ।

ਪਿਆਰ ਦੀ ਦੋਸਤੀ – ਪਿਆਰਿਆਂ ਨਾਲ ਬਣਾ ਕੇ ਚੱਲੇਗਾ। ਸੰਚਾਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ-ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਮਨਚਾਹੇ ਨਤੀਜੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਗੇ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਦੀ ਸਲਾਹ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵ ਦੇਣਗੇ। ਭਾਵਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰਹੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਨੰਦ ਦੇ ਮੌਕੇ ਵਧਣਗੇ। ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਸੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 4 5 6
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਨਿੰਬੂ ਰੰਗ

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਉਪਾਅ : ਰੋਜ਼ਗਾਰ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਲਈ ਕੇਲੇ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਪੀਲੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਜਿਵੇਂ ਫਲ, ਕੱਪੜੇ ਆਦਿ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਪਰ ਕੇਲਾ ਖਾਣ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ਼ ਕਰੋ। ਭਗਵਾਨ ਸ਼੍ਰੀ ਹਰਿ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਦੀ ਪੂਜਾ ਅਤੇ ਉਪਾਸਨਾ ਕਰੋ। ਕੇਲੇ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ਹੇਠਾਂ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ। ਲਾਲ ਪੀਲੀਆਂ ਵਸਤੂਆਂ ਦਾ ਦਾਨ ਵਧਾਓ। ਸਿੱਖਦੇ ਰਹੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *