ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਓ, ਅੱਜ ਰਾਤ 12 ਵਜੇ ਤੋਂ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਇਹ 6 ਕੰਮ ਹੋ ਕੇ ਰਹਿਣਗੇ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਾਲ 2023 ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਸਾਲ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿੱਚ, ਸ਼ੁੱਕਰ ਆਪਣੇ ਖੁਦ ਦੇ ਚਿੰਨ੍ਹ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ, ਆਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀ ਤੋਂ ਬਾਰ੍ਹਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ, ਕੁੰਭ ਦੇ ਮਾਲਕ, ਕੇਸਰ ਗ੍ਰਹਿ ਨਾਲ ਮਿਲਾ ਦੇਵੇਗਾ। ਇਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਸਦੀ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਭਾਗ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗਾ। 2023 ਦੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਨੀ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ 17 ਜਨਵਰੀ, 2023 ਨੂੰ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ ਜਿੱਥੇ ਇਹ ਸਾਲ ਦੀ ਮਿਆਦ ਤੱਕ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਸਾਲ 6 ਮਾਰਚ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਗ੍ਰਹਿ 30 ਜਨਵਰੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਚੜ੍ਹੇਗਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ 17 ਜੂਨ, 2023 ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਆਪਣੀ ਉਲਟੀ ਗਤੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੇਗਾ। ਭਗਵਾਨ ਬ੍ਰਿਹਸਪਤੀ ਜੋ ਸਭ ਤੋਂ ਸ਼ੁਭ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਜੋ ਸਾਲ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਦੂਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਬਿਰਾਜਮਾਨ ਹੈ, ਉਹ ਸ਼ੁਭ ਦਾਤਾ ਬਣ ਗਏ ਹਨ।

ਕਰੀਅਰ ਚੁਣੌਤੀਪੂਰਨ ਰਹੇਗਾ :
ਇਸ ਸਾਲ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੋਏਗੀ ਕਿਉਂਕਿ ਕੁਝ ਸਥਿਤੀਆਂ ਪੈਦਾ ਹੋਣਗੀਆਂ ਜਿਸਦਾ ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਨਹੀਂ ਲਗਾਇਆ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਕਰਮੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੁੱਧ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਰਚੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਾਲ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਪ੍ਰਤੀ ਵਚਨਬੱਧ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੋਧੀ ਇਸ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੁੱਧ ਨਹੀਂ ਰੱਖਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਮਾਰਚ ਅਤੇ ਅਪ੍ਰੈਲ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਨੌਕਰੀ ਬਦਲਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਮਈ ਤੋਂ ਅਗਸਤ ਤੱਕ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੋਧੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਚੁਣੌਤੀਪੂਰਨ ਦੌਰ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਸਤੰਬਰ ਤੋਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਬਦਲਣੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਨਵੰਬਰ ਅਤੇ ਦਸੰਬਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਕਰੀਅਰ ਵਧੇਗਾ।

ਸਾਥੀ ਪ੍ਰਸਤਾਵਿਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ :
ਜਨਵਰੀ ਅਤੇ ਫਰਵਰੀ ਦੇ ਮਹੀਨਿਆਂ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ, ਪਰ ਮਾਰਚ ਵਿੱਚ, ਜਦੋਂ 13 ਨੂੰ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ, ਤਾਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਹੋਰ ਵੀ ਤਣਾਅਪੂਰਨ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਵਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਝਗੜਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਮਤਭੇਦਾਂ ਨੂੰ ਦੋਸਤਾਨਾ ਢੰਗ ਨਾਲ ਹੱਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾਉਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਵਿਗਾੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ 2023 ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦਾ ਸਮਾਂ ਅਜੇ ਵੀ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਤੁਹਾਡਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਪਿਆਰ ਨਾਲ ਭਰ ਜਾਵੇਗਾ ਜਿਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਮਈ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਨੇੜੇ ਹੋਵੋਗੇ। ਜੁਲਾਈ ਅਤੇ ਅਗਸਤ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਲਈ ਪ੍ਰਪੋਜ਼ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਉਹ ਸਹਿਮਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਨਵੰਬਰ ਅਤੇ ਦਸੰਬਰ ਦੇ ਮਹੀਨਿਆਂ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰੇ ਪਲਾਂ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਨ ਦੇ ਹੋਰ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ।

ਸਾਲ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ :
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਸਾਲ ਵਿੱਤੀ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ, ਪਰ ਸਾਲ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਹੀ ਸ਼ਨੀ ਅਤੇ ਬ੍ਰਿਹਸਪਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰ੍ਹਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਹੋਣਗੇ। ਜਨਵਰੀ ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰ੍ਹਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਖਰਚੇ ਵਧਣ ਦੇ ਸਪੱਸ਼ਟ ਸੰਕੇਤ ਮਿਲਣਗੇ ਪਰ ਦੂਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਗੁਰੂ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿੱਤ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖ ਸਕੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹਾਲਾਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪੈਸੇ ਦਾ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਇਸ ਸਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਬਚਤ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਦਾ ਵਧੀਆ ਮੌਕਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਬਹੁਤ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਅੱਖ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਰੋਗ :
ਕੁੰਭ ਸਿਹਤ ਰਾਸ਼ੀ 2023: ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਿਹਤ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਮੁੱਦਿਆਂ ਨੂੰ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਾਲ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਜਦੋਂ ਸ਼ਨੀ ਬਾਰ੍ਹਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗਾ ਤਾਂ ਸਿਹਤ ਉੱਤੇ ਕੁਝ ਨਿਵੇਸ਼ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਖਾਂ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ, ਅੱਖਾਂ ਦੇ ਰੋਗ, ਅੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਪਾਣੀ ਆਉਣ ਵਰਗੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਸੰਕਰਮਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਕੇ, ਜਦੋਂ ਬ੍ਰਿਹਸਪਤੀ, ਸੂਰਜ ਅਤੇ ਰਾਹੂ ਸਾਰੇ ਤੀਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੋਣਗੇ, ਤੁਹਾਡੇ ਮੋਢੇ ਦੀ ਸੱਟ ਲੱਗਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਗਲੇ ‘ਚ ਖਰਾਸ਼, ਟੌਨਸਿਲ ਦਾ ਵੱਡਾ ਹੋਣਾ ਆਦਿ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਸੂਰਜ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਇਨ੍ਹਾਂ ਮੁੱਦਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮਾਮੂਲੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ, ਪਰ ਮਈ ਅਤੇ ਅਗਸਤ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ, ਬ੍ਰਿਹਸਪਤੀ-ਚੰਡਾਲ ਦੋਸ਼ ਦੇ ਕਾਰਨ ਗੁਰੂ ਅਤੇ ਰਾਹੂ ਸਰੀਰਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਲਕ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ 6 ਅਤੇ 8 ਨੰਬਰ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਮੰਨੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਾਲ 2023 ਬਹੁਤ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਸਮਝਣ ਅਤੇ ਅਨੁਕੂਲ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸਾਲ ਸਫਲਤਾ ਲਈ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ, ਪਰ ਸਭ ਕੁਝ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗਾ।

ਉਪਾਅ :
ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੇ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।
ਗਰੀਬਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਕਾਲੇ ਛੋਲਿਆਂ ਦਾ ਪ੍ਰਸ਼ਾਦ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।
ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਸ਼ਮੀ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਸਰ੍ਹੋਂ ਦੇ ਤੇਲ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਉਣਾ ਸ਼ੁਭ ਹੈ।
ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਆਰਥਿਕ ਬੋਝ ਵੱਧ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਸ਼੍ਰੀ ਸੂਕਤ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *