ਕੁੰਭ ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 21 ਅਗਸਤ ਤੋਂ 27 ਅਗਸਤ 2023 : ਮਿਲੇਗਾ ਭੋਲੇਨਾਥ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਕਦੇ ਨਾ ਖਤਮ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਟੀਚਿਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿਣਗੇ। 29 ਦਸੰਬਰ ਨੂੰ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਬੁਧ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਲਦੀ ਹੀ ਪਤਾ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਅੰਦਰ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਹੈ। ਅੱਗੇ ਜਾ ਕੇ, ਕੁੰਭ ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਕੁੰਡਲੀ ਦੀ ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਥੋੜ੍ਹੇ ਜਿਹੇ ਆਰਾਮ ਨਾਲ ਬਿਨਾਂ ਰੁਕੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਦਬਾਅ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। 29 ਦਸੰਬਰ ਨੂੰ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਬੁਧ-ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੇ ਸੰਯੋਗ ਨਾਲ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਵੱਖਰਾ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਦਨਾਮ ਕਰਨ ਲਈ ਬੇਲੋੜੇ ਯਤਨ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਉਦੇਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਭਟਕਣ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਨਹੀਂ ਦੇਣੀ ਚਾਹੀਦੀ। ਨਾਲ ਹੀ, ਹਫ਼ਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਮੁਲਾਂਕਣ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਲਗਨ ਜ਼ਰੂਰ ਤੁਹਾਡੇ ਟੀਚਿਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗੀ।

ਕੁੰਭ ਪ੍ਰੇਮ ਕੁੰਡਲੀ:
ਕੁੰਭ ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਪ੍ਰੇਮ ਕੁੰਡਲੀ ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਸਹੀ ਰਸਤੇ ‘ਤੇ ਚੱਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ਼ ਕੁਝ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੈ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਨਾਲ ਕੀਤੇ ਵਾਅਦੇ ਨੂੰ ਨਾ ਤੋੜਨਾ, ਆਪਣੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ‘ਤੇ ਅੜੇ ਰਹਿਣਾ, ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣਾ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਮੁੱਦਿਆਂ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਕਰਨਾ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਦਲੀਲਬਾਜ਼ੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮੁਸਕਰਾਉਣਾ। ਕੁੱਲ ਮਿਲਾ ਕੇ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਸਮਰਪਣ ਲਈ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਨਾਮ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਦੋਸਤੀ ਵੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਇਸ ਸਮੇਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਨਾ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਕੈਰੀਅਰ ਦੀ ਕੁੰਡਲੀ:
ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਵਧ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਲਈ ਸਹੀ ਸੀਨੀਅਰ ਅਹੁਦੇ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਦਾ ਬਚਾਅ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ। ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਆਉਟਪੁੱਟ ਅਤੇ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਤੋਂ ਹੈਰਾਨ ਹੋਣਗੇ। ਕੁੰਭ ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਕਰੀਅਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨਵਾਂ ਘਰ ਜਾਂ ਨੌਕਰੀ ਖਰੀਦਣ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹਨ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਦੇ ਬਾਅਦ ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਵਿੱਤ ਕੁੰਡਲੀ:
ਟੈਕਸਾਂ ਜਾਂ ਇਕੁਇਟੀ ਨਿਵੇਸ਼ਾਂ ਬਾਰੇ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਤਣਾਅ ਵਿੱਚ ਯੋਗਦਾਨ ਪਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਆਪਣੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ, ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਬਿਹਤਰ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਵਧੇਰੇ ਵਿੱਤੀ ਸ਼ਕਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੁੰਭ ਲਈ ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਵਿੱਤ ਰਾਸ਼ੀ ਦਰਸਾਉਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਸਿਹਤ ਕੁੰਡਲੀ:
ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਤੰਦਰੁਸਤੀ ਵੱਲ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਸਮਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਜੋ ਇਸ ਸਮੇਂ ਆਪਣੀ ਤੰਦਰੁਸਤੀ ਅਤੇ ਤੰਦਰੁਸਤੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਨਸਿਕ ਸਿਹਤ ਸਮੱਸਿਆ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਇਦ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਨਾ ਹੋਵੋ। ਤਣਾਅ ਮੁਕਤ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਿਹਤ ਲਈ ਯੋਗਾ ਅਤੇ ਧਿਆਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਕੁੰਭ ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਸਿਹਤ ਕੁੰਡਲੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਅਚਾਨਕ ਸਿਹਤ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਨਕਾਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਪੂਰੀ ਜਾਂਚ ਦਾ ਸੁਝਾਅ ਦਿੰਦੀ ਹੈ।

ਹਫ਼ਤੇ ਦਾ ਸੁਝਾਅ:
ਆਪਣੇ ਲਈ ਸੋਚੋ ਪਰ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਾ ਸੋਚੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *