ਅੱਜ ਹੀ ਸਰੀਰ ਦੇ ਇਸ ਹਿੱਸੇ ‘ਤੇ ਬੰਨ੍ਹੋ ਕਾਲਾ ਧਾਗਾ, ਸਭ ਕੁਝ ਹੋਵੇਗਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕਦਮਾਂ ‘ਤੇ

ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਾਲਾ ਧਾਗਾ ਪਹਿਨਦੇ ਦੇਖਿਆ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁਝ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਗਲੇ ਵਿੱਚ ਕਾਲਾ ਧਾਗਾ ਬੰਨ੍ਹਦੇ ਹਨ, ਕੁਝ ਲੋਕ ਇਸਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੱਥਾਂ ਵਿੱਚ ਪਹਿਨਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕੁਝ ਲੋਕ ਇਸਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪੈਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਪਹਿਨਦੇ ਹਨ। ਪਰ ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਕਦੇ ਸੋਚਿਆ ਹੈ ਕਿ ਲੋਕ ਕਾਲਾ ਧਾਗਾ ਕਿਉਂ ਪਹਿਨਦੇ ਹਨ? ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਇਦ ਇਸ ਬਾਰੇ ਕਦੇ ਸੋਚਿਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਵੈਸੇ ਜੇਕਰ ਦੇਖਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਕਾਲਾ ਰੰਗ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਪੈਦਾ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਕਾਲੇ ਧਾਗੇ ਜਾਂ ਕਾਲੇ ਕੱਪੜੇ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਦੀ ਮਨਾਹੀ ਹੈ। ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਰੀਰ ‘ਤੇ ਕਾਲਾ ਧਾਗਾ ਬੰਨ੍ਹਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਖਾਸੀਅਤ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਸਰੀਰ ‘ਚੋਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਊਰਜਾ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਨਹੀਂ ਆਉਣ ਦਿੰਦਾ।

ਜੀ ਹਾਂ, ਜੋਤਿਸ਼ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕਾਲੇ ਧਾਗੇ ਨੂੰ ਬੰਨ੍ਹਣ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਕਈ ਰਾਜ਼ ਹਨ ਪਰ ਵਿਗਿਆਨਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਵੀ ਕਾਲਾ ਧਾਗਾ ਬੰਨ੍ਹਣਾ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਹੈ। ਤੰਤਰ ਵਿਗਿਆਨ ਅਨੁਸਾਰ ਕਾਲੇ ਧਾਗੇ ਨੂੰ ਬੁਰਾਈਆਂ ਤੋਂ ਬਚਾਉਣ ਵਾਲਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਬੁਰੀ ਅੱਖ ਦੇ ਨਾਲ, ਕਾਲਾ ਧਾਗਾ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਨੂੰ ਬਦਲ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਜੇਕਰ ਲੋਕ ਮੰਨਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮੰਨਣਾ ਹੈ ਕਿ ਕਾਲੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਬੁਰੀਆਂ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਹਾਵੀ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਜੇਕਰ ਕਾਲੇ ਧਾਗੇ ਨੂੰ ਮੰਤਰਾਂ ਨਾਲ ਬੰਨ੍ਹਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਇਹ ਬੁਰੀਆਂ ਨਜ਼ਰਾਂ ਤੋਂ ਵੀ ਬਚਾਉਂਦਾ ਹੈ।

ਤੰਤਰ ਵਿਦਿਆ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਜਾਂ ਐਤਵਾਰ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਭੈਰਵ ਮੰਦਰ ਜਾ ਕੇ ਰੇਸ਼ਮ ਜਾਂ ਸੂਤੀ ਦਾ ਕਾਲਾ ਧਾਗਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ। ਇਸ ਧਾਗੇ ਵਿੱਚ ਨੌਂ ਛੋਟੀਆਂ ਛੋਟੀਆਂ ਗੰਢਾਂ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਭੈਰਵ ਜੀ ਦਾ ਸਿੰਦੂਰ ਲਗਾਓ ਅਤੇ ਇਸ ਧਾਗੇ ਨੂੰ ਘਰ ਦੇ ਮੁੱਖ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ‘ਤੇ ਬੰਨ੍ਹ ਦਿਓ, ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਤੋਂ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਨੂੰ ਦੂਰ ਰੱਖੇਗਾ ਅਤੇ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਨੂੰ ਬੁਰਾਈਆਂ ਤੋਂ ਵੀ ਬਚਾਏਗਾ।
ਸਰੀਰ ਦੇ ਕਿਸ ਹਿੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਲਾ ਧਾਗਾ ਬੰਨ੍ਹਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ?

ਭੈਰਵ ਬਾਬਾ ਜਾਂ ਹਨੂੰਮਾਨ ਮੰਦਰ ਤੋਂ ਕਾਲੇ ਰੰਗ ਦਾ ਧਾਗਾ ਲਿਆ ਕੇ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸੱਜੇ ਹੱਥ ‘ਤੇ ਪਹਿਨਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਵੀ ਪੂਰੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।

ਜੇਕਰ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਭੈਰਵ ਮੰਦਿਰ ਤੋਂ ਸਿੰਦੂਰ ਦੇ ਨਾਲ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਕਾਲਾ ਧਾਗਾ ਖੱਬੇ ਹੱਥ ‘ਤੇ ਪਹਿਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੁਰਾਈਆਂ ਤੋਂ ਬਚਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਇਸ ਨੂੰ ਬੱਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਲਗਾਇਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਇਹ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਬੁਰੀਆਂ ਨਜ਼ਰਾਂ ਤੋਂ ਬਚਾਉਂਦਾ ਹੈ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੇ ਪੈਰਾਂ ‘ਤੇ ਸਿੰਦੂਰ ਲਗਾਉਂਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਗਲੇ ‘ਚ ਕਾਲਾ ਧਾਗਾ ਬੰਨ੍ਹਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਬਚਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਬੱਚਿਆਂ ਲਈ ਸੰਪੂਰਣ ਉਪਾਅ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜੋ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਬੀਮਾਰ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਦਾ ਮਕਸਦ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰਾਂ ਦਾ ਅੰਧਵਿਸ਼ਵਾਸ ਫੈਲਾਉਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ ਉਹ ਕਹਾਣੀਆਂ, ਉਪਾਅ, ਭਾਰਤੀ ਸਮਾਜ ਦੁਆਰਾ ਸਵੀਕਾਰ ਕੀਤੀਆਂ ਰਸਮਾਂ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਾਂ। ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਹਿਮ ਨਹੀਂ ਪੈਦਾ ਕਰਦਾ। ਇੱਥੇ ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਲੇਖ ਸਿਰਫ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਉਦੇਸ਼ਾਂ ਲਈ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੰਧਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਜੋਂ ਨਾ ਵਰਤੋ। ਸਾਨੂੰ ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਜਰੂਰ ਦੱਸੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹੋਰ ਕੀ ਪੜ੍ਹਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਕ ਟਿੱਪਣੀ ਸਾਡੀ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਵਧਾਉਂਦੀ ਹੈ।

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵੱਧੀਆ ਲਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ ਤਾਜਾ ਅੱਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰ ਲਵੋ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਪਹਿਲਾ ਹੀ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ।

ਏਦਾਂ ਹੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਤੇ ਸਪੋਰਟ ਕਰਦੇ ਰਹੋ ।ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ । ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *