ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਓ ਇਹ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਚੀਜ਼ ਆਪਣੀ ਜੇਬ ‘ਚ ਰੱਖੋ-ਦੁਨੀਆ ਤੁਹਾਡੇ ਤਲਵੇ ਚੱਟੇਗੀ, ਤੁਸੀਂ ਬਣ ਜਾਓਗੇ ਕਰੋੜਪਤੀ

ਸਾਡੇ ਪੇਜ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ‘ਤੇ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਆਏ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਸਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਭੋਲੇ ਬਾਬਾ ਦੇ ਸੱਚ ਭਗਤ ਹੋ, ਤਾਂ ਕਮੈਂਟ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਹਰ ਹਰ ਮਹਾਦੇਵ ਜ਼ਰੂਰ ਲਿਖੋ, ਇਹ ਰੱਖੋ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ੁਬਾਨ ‘ਤੇ ਚੀਜ਼। ਤੁਸੀਂ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਰੋੜਪਤੀ

ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜੈ ਰਾਧੇ ਜੈ ਹੋ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਕਨ੍ਹੱਈਆ ਕੀ ਜੈ ਭੋਲੇਨਾਥ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ, ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਸਜਾਉਣ ਤੋਂ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਰੋਕ ਸਕਦਾ, ਹੁਣ ਸ਼ਨੀਦੇਵ ਆਪ ਅਤੇ ਮਹਾਬਲੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਆਵੇਗੀ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਦੁੱਗਣਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਅਤੇ ਰਾਤ ਚੌਗੁਣੀ ਤਰੱਕੀ।ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਅਣਜਾਣੇ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸਦਾ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਤਾਂ ਆਓ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ 10 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀ ਕਿਹੜੀ ਵੱਡੀ ਗਲਤੀ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਜਿਸ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਚਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ, ਫਿਰ ਗੀਤ ਨੂੰ ਜਾਣੇ ਜਾਣੇ ਅਣਜਾਣੇ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਉਹੀ ਗਲਤੀਆਂ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਅਸਫਲਤਾ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਸੀਂ ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹੋ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਗਲਤੀ ਹੈ ਦੋਸਤੋ। ਦੋਸਤੋ, ਆਪਣੀ ਗਲਤੀ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਨੂੰ ਨਾ ਦੱਸੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗੇਗਾ ਤਾਂ ਦੋਸਤ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਉਣਗੇ।

ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਦੁਸ਼ਮਣ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਮੌਕਾ ਮਿਲਣ ‘ਤੇ ਉਹੀ ਲੋਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਧੋਖਾ ਦਿੰਦੇ ਹਨ।ਦੋਸਤੋ, ਸਫਲ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਇਹ ਖਾਸੀਅਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਦੱਸਦਾ ਅਤੇ ਸਫਲ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਗਲਤੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਦੱਸੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਬਿਨਾਂ ਦੱਸੇ ਅੰਸਾਰੀ ਦਾ ਖਾਣਾ ਹਜ਼ਮ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ।

ਪੈਸਾ ਕਿਵੇਂ ਕਮਾਉਣਾ ਹੈ, ਧਨ ਦੀ ਦੇਵੀ ਮਹਾਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਮਿਹਨਤੀ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਲੋਕ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਸੰਜਮ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਪੈਸੇ ਦੀ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ, ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਦੇ ਗੁਣਾਂ ਕਾਰਨ ਲੋਕ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਦੋਸਤੋ, ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਵਾਲੇ, ਇਹਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਕਮਾਇਆ ਪੈਸਾ, ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਵੀ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਿਹਨਤੀ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।

ਇੱਕੋ ਸਮੇਂ ਦੋ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਜਾਂ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਇਕੱਠੇ ਖੜ੍ਹੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਜੋ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਜਿਊਣ ਦੀ ਤਾਕਤ ਦਿੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਕਾਇਮ ਰੱਖੋਗੇ ਤਾਂ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਣਗੇ, ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਬੋਲੀ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਹਾਂ, ਤਾਂ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਕੋਲ ਜਾਣਗੇ, ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਖਰਾਬ ਨਾ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *