ਜਾਣੋ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਜੂਨ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਕਿਵੇਂ ਦਾ ਰਹੇਗਾ, ਮਿਲੇਗਾ ਧਨ ਲਾਭ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਜੂਨ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਹਫਤੇ ਵਿਲੱਖਣ ਨਤੀਜੇ ਦੇਖਣਗੇ। ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦੀ ਸਲਾਹ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਨਤੀਜੇ ਦੇਵੇਗੀ। ਇੱਜ਼ਤ ਅਤੇ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦਾ ਗਲਤ ਅਰਥ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਵਿਆਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਔਲਾਦ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਦੁਰਘਟਨਾ ਨਾਲ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਜੋਖਮ ਭਰੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੋਈ ਪੁਰਾਣਾ ਬੌਸ ਜਾਂ ਸੀਨੀਅਰ ਅਧਿਕਾਰੀ ਮਦਦਗਾਰ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੋਚਣਾ ਨੁਕਸਾਨਦੇਹ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਗਲਤ ਗਣਨਾ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿਚ ਹਰ ਕਿਸੇ ‘ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਨ ਨਾਲ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ‘ਤੇ ਮਾੜਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਵੇਗਾ।

ਦੂਜੇ ਹਫਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਸਮਾਜ ਦੇ ਦੱਬੇ-ਕੁਚਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਾਥ ਦੇਣ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਜਾਗ੍ਰਿਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਅੰਦਰ ਆਤਮਿਕ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਕਦੇ ਤਾਰੀਫ਼ ਅਤੇ ਕਦੇ ਆਲੋਚਨਾ ਦੇਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸੰਗਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਸੜਨ ਵਾਲੇ ਹਾਰ ਜਾਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਵਧਣ-ਫੁੱਲਣ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਅਦਭੁਤ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ। ਦਬਦਬਾ ਵੀ ਵਧੇਗਾ ਅਤੇ ਸਨੇਹੀਆਂ ਵਿੱਚ ਈਰਖਾ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਵੀ ਵਧੇਗੀ। ਗੁਆਂਢੀਆਂ ਨਾਲ ਚੰਗੇ ਸਬੰਧ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖੋ। ਕਿਸੇ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਗਵਾਹੀ ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਵਧੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਤੋਂ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਰਹੇਗੀ ਪਰ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਉੱਤੇ ਗੁੱਸਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਵਿਰੋਧੀ ਬੇਅਸਰ ਹੋਣਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੇਲੋੜੀਆਂ ਉਲਝਣਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਗੁਰੂ ਜਾਂ ਗੁਰੂ ਵਰਗੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਬਖਸ਼ਿਸ਼ ਮਿਲੇਗੀ।

ਤੀਸਰੇ ਹਫਤੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਭਰੋਸਾ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਧੋਖਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰੋ, ਕੋਈ ਨੁਕਸਾਨ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹੇਗੀ। ਪਿਤਾ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਵਹਾਰ ਕਾਰਨ ਬੇਚੈਨੀ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਪਰੀਤ ਲਿੰਗ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਪ੍ਰਤੀ ਖਿੱਚ ਵਧੇਗੀ। ਕੁਦਰਤ ਵਿਚ ਗਰਮੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗੀ। ਵਿੱਤੀ ਜੋਖਮ ਨਾ ਲਓ। ਦਰਸ਼ਨ ਅਤੇ ਗੂੜ੍ਹ ਵਿਗਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਪੈਦਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੰਮ ਦੇ ਵਧਦੇ ਬੋਝ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਉਦਾਸ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੇਗਾ। ਗੁੱਸਾ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਵਧੇਗਾ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕਈ ਮਾੜੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੋਚਿਆ ਫੈਸਲਾ ਲਾਭ ਦੀ ਨੀਂਹ ਰੱਖੇਗਾ. ਸਰਕਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮਿਹਰਬਾਨੀ ਦਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।

ਜੂਨ ਦੇ ਚੌਥੇ ਹਫਤੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉੱਚ-ਪੱਧਰੀ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਮਾਜਿਕ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਉਲਟ ਹਾਲਾਤਾਂ ‘ਤੇ ਜਿੱਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕਹੀ ਗਈ ਕੋਈ ਚੀਜ਼ ਗਲਤ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਸਨੇਹੀਆਂ ਨਾਲ ਉਲਝੇ ਨਾ ਰਹੋ ਅਤੇ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਹੀ ਬੋਲੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਬੇਲੋੜੀ ਬਹਿਸ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਖ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਏਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਖ਼ਤਰੇ ਨਾਲ ਨਾ ਖੇਡੋ. ਉਹ ਜੀਵਨ ਪ੍ਰਤੀ ਆਪਣੇ ਉਲਟ ਵਿਚਾਰਾਂ ਕਾਰਨ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਸਾਹ ਲੈਣ ਦੇ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਵਿੱਚ ਅਸਹਿਣਸ਼ੀਲਤਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਗੇ। ਖਰਚੇ ਵਧਣਗੇ ਪਰ ਇਸ ਦਾ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਅਸਰ ਨਹੀਂ ਪਵੇਗਾ। ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨਾਲ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਅਤੇ ਉਚੇਚੇ ਦਰਸ਼ਨ ਵੱਲ ਝੁਕਾਅ ਵਧੇਗਾ।

ਪਰਾਗ ਸ਼ਰਮਾ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *