ਬੇਟਾ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦਾ ਅਸਲੀ ਸੁਖ ਇਹ ਹੈ ਦੇਖੋ ਇਸ ਵਾਰ ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਨਾਂਹ ਕਰਨਾ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਛੱਡ ਕੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖ ਲਓ

ਹਫ਼ਤੇ ਦਾ ਹਰ ਦਿਨ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਦੇਵਤੇ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਧਨ ਦੀ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਨ ਦੀ ਰਸਮ ਹੈ। ਇਸ ਦਿਨ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਉਂਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਪਰਿਵਾਰ ‘ਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਧਨ-ਦੌਲਤ ਆਵੇ ਤਾਂ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਇਹ ਖਾਸ ਉਪਾਅ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਉਪਾਅ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤਾਂ ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਅੱਜ ਦੇ ਪੱਕੇ ਉਪਾਅ ਬਾਰੇ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ‘ਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਸਥਾਪਿਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਗੁੜ ਦੀ ਬਣੀ ਹੋਈ ਚੀਜ਼ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਗੁੜ ਤੋਂ ਬਣੀ ਕੋਈ ਚੀਜ਼ ਦਾਨ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੋ ਤਾਂ ਸਿਰਫ਼ ਗੁੜ ਹੀ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚੰਗੀ ਸਿਹਤ ਦੇ ਨਾਲ ਲੰਬੀ ਉਮਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉੱਤਰਾਸ਼ਦਾ ਨਕਸ਼ਤਰ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਸੂਰਜ ਦੇਵਤਾ ਦੇ ਇਸ ਮੰਤਰ ਦਾ 108 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਸੂਰਜ ਭਗਵਾਨ ਦਾ ਮੰਤਰ ਇਸ ਪ੍ਰਕਾਰ ਹੈ- ਓਮ ਘ੍ਰਿਣੀ: ਸੂਰਯਾਯ ਨਮ:।

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕਿਸੇ ਤੀਸਰੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ‘ਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਅੱਜ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਇਕ ਗਲਾਸ ਪਾਣੀ ‘ਚ ਲਾਲ ਫੁੱਲ ਪਾ ਕੇ ਸੂਰਜ ਦੇਵਤਾ ਨੂੰ ਚੜ੍ਹਾਓ।ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਕਦਮ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰ ਤੋਂ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਰਿਹਾ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੀੜੀਆਂ ਨੂੰ ਚੀਨੀ ਵਿੱਚ ਆਟਾ ਡੋਲ੍ਹ ਦਿਓ। ਜੇਕਰ ਲਾਲ ਕੀੜੀਆਂ ਹੋਣ ਤਾਂ ਇਹ ਹੋਰ ਵੀ ਵਧੀਆ ਹੈ ਅਤੇ ਮਨੁੱਖ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਲਈ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਅੱਗੇ ਅਰਦਾਸ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੂਰਜ ਦੇਵਤਾ ਦੇ ਇਸ ਮੰਤਰ ਦਾ 51 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਮੰਤਰ ਇਸ ਪ੍ਰਕਾਰ ਹੈ- ਓਮ ਹ੍ਰੀਂ ਹ੍ਰੀਂ ਹ੍ਰੀਂ ਸ: ਸੂਰਯਾਯ ਨਮ:।ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਜਲਦ ਹੀ ਕਿਸੇ ਫੰਕਸ਼ਨ ‘ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ ਜਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਕਿਸੇ ਦਾ ਵਿਆਹ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਅਜੇ ਤੱਕ ਕੋਈ ਡਰੈੱਸ ਨਹੀਂ ਖਰੀਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਨਵੇਂ ਕੱਪੜੇ ਖਰੀਦਣ ਅਤੇ ਪਹਿਨਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਹੀ ਵਧੀਆ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਸਮਾਰੋਹ ‘ਚ ਹਰ ਕੋਈ ਤੁਹਾਡੇ ਕੱਪੜਿਆਂ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰੇ ਤਾਂ ਇਸ ਦਿਨ ਪੀਲੇ, ਲਾਲ ਜਾਂ ਚਿੱਟੇ ਰੰਗ ਦੇ ਨਵੇਂ ਕੱਪੜੇ ਪਾਓ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *