ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਮੰਗਲਵਾਰ 30 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ 2 ਰਾਜਯੋਗ ਤੇ 3 ਧੰਨ ਯੋਗ ਕਰਕੇ 7 ਇੱਛਾ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ

ਕੁੰਭ-ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸੋਚਣ, ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨ ਅਤੇ ਬਾਹਰੀ ਦੁਨੀਆ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਦੇ ਤਰੀਕੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਬੁਨਿਆਦੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਦੀਆਂ ਸਥਿਤੀਆਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਦਬਾਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਅਤੀਤ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਅਨੁਭਵ ਕੀਤੇ ਗਏ ਅਸੁਰੱਖਿਆ ਅਤੇ ਸਵੈ-ਭਰੋਸੇ ਦੇ ਮੁੱਦੇ ਹੁਣ ਇੱਕ ਗਤੀਸ਼ੀਲ ਵਿਅਕਤੀ ਵਿੱਚ ਪਰਿਪੱਕ ਹੋਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਨਗੇ। ਆਤਮ-ਸ਼ੰਕਾ ਦੇ ਜਾਲ ਵਿੱਚ ਨਾ ਫਸੋ ਅਤੇ ਬੇਚੈਨੀ ਨੂੰ ਛੱਡ ਦਿਓ। ਆਪਣੀ ਕਾਬਲੀਅਤ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਰੱਖੋ।

ਕਰ ਅਸੀਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜੋ ਲੋਕ ਆਈ.ਟੀ.ਬੈਂਕਿੰਗ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਕੱਲ੍ਹ ਨੂੰ ਉਹ ਤਰੱਕੀ ਦੇਖਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ‘ਚ ਚੱਲ ਰਹੀ ਦਰਾਰ ਖਤਮ ਹੁੰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਰਿਸ਼ਤੇ ‘ਚ ਪਿਆਰ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ। ਸਾਰੇ ਇਕੱਠੇ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ, ਕੱਲ੍ਹ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਸਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਲਵ ਲਾਈਫ ਜੀਅ ਰਹੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਭਰੇ ਪਲ ਬਤੀਤ ਕਰਨਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਕਲਾ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਰੁਚੀ ਤੋਂ ਜਾਣੂ ਹੋਣਗੇ

ਜੋ ਲੋਕ ਸਮਾਜਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਪਛਾਣ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਉਹ ਅੱਗੇ ਵਧ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਘਰ ਤੋਂ ਆਨਲਾਈਨ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੱਲ੍ਹ ਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ਾਮ ਦਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ, ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣ ਸਕੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਕੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਕੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ।

ਕੁੰਭ – ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਸਰੋਤ ਤੋਂ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਤੁਹਾਡੇ ਤਣਾਅ ਨੂੰ ਘੱਟ ਕਰੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀ ਇਸ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਸਿਰਫ਼ ਦਰਸ਼ਕ ਬਣ ਕੇ ਨਹੀਂ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਤੁਹਾਡੇ ਚੜ੍ਹਾਈ ਭਾਵ ਪਹਿਲੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਦੀ ਸਤੀ ਦਾ ਦੂਜਾ ਪੜਾਅ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਹ ਸਮਾਂ ਔਖਾ ਰਹੇਗਾ ਪਰ ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਸੀਬਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਕੇ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਚੋਰੀ ਨਾ ਕਰੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਕਰਮ ਦਾ ਦੇਵਤਾ ਸ਼ਨੀ ਆਲਸ ਕਾਰਨ ਗੁੱਸੇ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *