ਕੁੰਭ ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਰਾਸ਼ੀਫਲ : ਅਗਲੇ 7 ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਜੇਬ ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਭਰੀ ਰਹੇਗੀ, ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਇਮਾਨਦਾਰ ਰਹੋ ਅਤੇ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ੀ ਲਿਆਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸਫਲਤਾ ਦਾ ਸਵਾਦ ਲਓਗੇ। ਮਾਮੂਲੀ ਵਿੱਤੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਪਰ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਆਮ ਵਾਂਗ ਰਹੇਗੀ।

ਲਵ ਲਾਈਫ: ਹਫਤੇ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਅੱਧ ਰੋਮਾਂਸ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਲਾਭਕਾਰੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਔਰਤਾਂ ਇੱਕ ਅਜਿਹੇ ਸਬੰਧ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਜੋ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਫਲਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਅਗਲੇ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਲੈ ਜਾਣ ‘ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰੋ। ਤੁਸੀਂ ਇਕੱਠੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਡਾ ਨਵਾਂ ਪਿਆਰ ਸਬੰਧ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁਝ ਵਿਆਹੁਤਾ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੁੰਭ ਪੁਰਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਵਾਧੂ ਵਿਆਹੁਤਾ ਸਬੰਧਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਬੁਰਾ ਸਮਾਂ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕਰੀਅਰ ਕੁੰਡਲੀ: ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਇੱਕ ਵਿਅਸਤ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਕਾਰਜਕ੍ਰਮ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਸੰਚਾਰ ਹੁਨਰ ਗਾਹਕਾਂ ਨਾਲ ਮੀਟਿੰਗਾਂ ਅਤੇ ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਾਉਣਗੇ। ਜੋ ਲੋਕ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦੇ ਇੱਛੁਕ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਹਫਤੇ ਦਾ ਦੂਸਰਾ ਅੱਧ ਨੌਕਰੀਆਂ ਬਦਲਣ ਲਈ ਚੰਗਾ ਹੈ ਅਤੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇੰਟਰਵਿਊ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਉਹ ਸਫਲਤਾ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤਣਾਅ ਮੁਕਤ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕੁਝ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਜੋ ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਲਈ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਦੂਜੇ ਅੱਧ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲਾ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਵਿੱਤੀ ਰਾਸ਼ੀ : ਖਰਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰਹੇਗਾ। ਲਗਜ਼ਰੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਨਾ ਕਰੋ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਟਾਕ ਅਤੇ ਵਪਾਰ ਸਮੇਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਨਿਵੇਸ਼ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਹੋ, ਖੋਜ ਅਜੇ ਵੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ। ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਹਨ ਉਹ ਨਵੇਂ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਵਾਧੂ ਫੰਡ ਦੇਖਣਗੇ। ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਬਕਾਇਆ ਭੁਗਤਾਨ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਕੁਝ ਕੁੰਭ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਬੈਂਕ ਕਰਜ਼ੇ ਵੀ ਮਨਜ਼ੂਰ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਵਾਰਸ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਸਿਹਤ ਰਾਸ਼ੀ : ਜੋ ਲੋਕ ਅਸਥਮਾ ਜਾਂ ਫੇਫੜਿਆਂ ਦੇ ਰੋਗਾਂ ਤੋਂ ਪੀੜਤ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਕੁਝ ਬਜ਼ੁਰਗ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੀਂਦ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਬਿਹਤਰ ਸਲਾਹ ਲਈ ਡਾਕਟਰ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨਾ ਚਾਹ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਉਹਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਵਧੇਰੇ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਗਰਭਵਤੀ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਰੇਲਗੱਡੀ ਦੀ ਸਵਾਰੀ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਜਾਂ ਸਾਹਸੀ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਸਮੇਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਅਥਲੀਟਾਂ ਅਤੇ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਮਾਮੂਲੀ ਸੱਟਾਂ ਲੱਗ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *