ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ 27 ਤੋਂ 28 ਫਰਵਰੀ 2024 ਜਿੰਦਗੀ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਕੀਮੱਤੀ ਤੋਹਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ

ਜਿੰਦਗੀ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਕੀਮੱਤੀ ਤੋਹਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ
ਮਈ 2023 ਅੱਜ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਸਾਲ ਦੇ ਪੰਜਵੇਂ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਲੋਕ ਨਵੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ, ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਉਮੀਦਾਂ ਵੱਲ ਦੇਖ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ‘ਚ ਅਸੀਂ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਕਿ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਰਹੇਗਾ ਮਹੀਨਾਵਾਰ ਰਾਸ਼ੀ, ਇਹ ਜਾਣਨ ਲਈ ਕਿ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਚਮਕੇਗੀ ਅਤੇ ਕਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਹੋਰ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।
ਮਹੀਨਾਵਾਰ ਕੁੰਡਲੀ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਕਰੀਅਰ ਦੋਵਾਂ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਸ਼ਨੀ ਗ੍ਰਹਿ ਆਪਣੇ ਹੀ ਚਿੰਨ੍ਹ ‘ਚ ਸਥਿਤ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਬਿਹਤਰ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗੀ।

ਕਰਿਅਰ
ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਵੱਡੇ ਬਦਲਾਅ ਲੈ ਕੇ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।ਕਰੀਅਰ ਦਾ ਗ੍ਰਹਿ ਸ਼ਨੀ ਆਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕਰਿਅਰ ਦੀਆਂ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਵਧਣਗੀਆਂ।ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਬ੍ਰਹਿਸਥ ਤੀਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੋਵੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ।

ਆਰਥਿਕ
ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਭਰਿਆ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਸ਼ਨੀ ਅਤੇ ਕੇਤੂ ਦੀ ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ ਸਥਿਤੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ‘ਚ ਕਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸਿਹਤ
ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਬਹੁਤਾ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ।ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਭਾਗ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਗ੍ਰਿਫਤ ਪਹਿਲੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿੱਠ ਜਾਂ ਕਮਰ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।ਬੇਚੈਨੀ ਅਤੇ ਬੇਚੈਨੀ ਦਾ ਵੀ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਵਿਆਹ
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਅਤੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਧੀਆ ਸਾਬਤ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ।ਪਹਿਲੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਮੁੱਖ ਗ੍ਰਹਿ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਜਾਂ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਕੁਝ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਯੋਜਨਾ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵੀ ਮੁਲਤਵੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਪਰਿਵਾਰ
ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕਾਫੀ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ, ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਆਪਣੇ ਹੀ ਰਚਨ ‘ਚ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਆਪਸ ‘ਚ ਸਬੰਧਾਂ ‘ਚ ਕਮੀ ਆਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਉਪਾਅ
ਹਰ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਸ਼ਨੀ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰਨਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ
ਰੋਜ਼ਾਨਾ 108 ਵਾਰ ਓਮ ਨਮੋ ਨਾਰਾਇਣ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ
ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਲਾਲ ਫੁੱਲ ਨਾਲ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *