ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਬੁੱਧਵਾਰ 07 ਫਰਵਰੀ 2024 ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਹੋਵੇਗੀ ਬੇਟਾ ਹੋਵੇਗਾ ਮਾਲਾਮਾਲ ਮਿਲੇਗੀ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ

ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ, ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰਨ ਲਈ, ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਅਣਜਾਣ ਖ਼ਤਰਿਆਂ ਤੋਂ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖਣ ਲਈ, ਮਾਤਾ ਦੇਵੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ, ਹਰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਲਾਭ ਅਤੇ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ, ਕਿਸੇ ਕਿਸਮ ਦੇ ਡਰ, ਬਿਮਾਰੀ ਆਦਿ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਉਣ ਲਈ, ਜੀਵਨ ਵਿਚ ਤਰੱਕੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ, ਨੌਕਰੀ ਵਿਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਉਣ ਲਈ, ਜੀਵਨ ਵਿਚੋਂ ਕੁੜੱਤਣ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਅਤੇ ਮਿਠਾਸ ਨੂੰ ਭੰਗ ਕਰਨ ਲਈ, ਭਾਵਨਾ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਉਣ ਲਈ। ਪਾਪੀਪੁਣੇ ਦਾ, ਤੇਰਾ ਦਿਨ ਦੁੱਗਣਾ,

ਆਚਾਰੀਆ ਇੰਦੂ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਤੋਂ ਜਾਣੋ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ, ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨ ਅਤੇ ਲੰਬੀ ਉਮਰ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਹੜੇ ਉਪਾਅ ਕਰਨੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਮਨਚਾਹੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਵਿਆਹੇ ਹੋਏ ਹੋ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਨੂੰ ਬਰਕਰਾਰ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਫ ਪਾਣੀ ‘ਚ ਦੁੱਧ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਬੂੰਦਾਂ, ਥੋੜ੍ਹਾ ਜਿਹਾ ਕੇਸਰ ਅਤੇ ਲਾਲ ਫੁੱਲ ਪਾ ਕੇ ਸ਼ਿਵਲਿੰਗ ‘ਤੇ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਨਚਾਹੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਹਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਪਿਆਰ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਜਲਦੀ ਹੀ ਕਿਸੇ ਲਿਖਤੀ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗਿਤਾ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ ਜਾਂ ਕੋਈ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਹੀ ਇੱਕ ਕਲਮ ਲੈ ਕੇ ਉਸ ਉੱਤੇ ਹਲਦੀ, ਚੌਲਾਂ ਦਾ ਟਿੱਕਾ ਲਗਾ ਕੇ ਕਲਮ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਉਸੇ ਪੈੱਨ ਨਾਲ ਪੇਪਰ ਲਿਖੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੋ ਤਾਂ ਇੱਕ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕਲਮਾਂ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਕੋਲ ਰੱਖ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਕਾਬਲੇ ‘ਚ ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਂ ਸਰਸਵਤੀ ਦੇ ਇਸ ਮੰਤਰ ਦੀ ਮਾਲਾ ਭਾਵ 108 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਮੰਤਰ ਹੈ- ‘ਓਮ ਹ੍ਰੀ ਸ਼੍ਰੀ ਕ੍ਲੀਮ ਸਰਸਵਤਯੈ ਨਮਹ।’ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਦਿਆ ਯੰਤਰ ਵੀ ਪਹਿਨਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਕਿਸਮ ਦੀ ਦਿੱਕਤ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਨਾਰਾਜ਼ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਮਨਾਉਣ ਲਈ ਇੱਕ ਸਫ਼ੈਦ ਕੋਰੇ ਕਾਗਜ਼ ‘ਤੇ ਸਿੰਦੂਰ ਨਾਲ ‘ਸਾਫ਼’ ਲਿਖੋ, ਇਸ ਨੂੰ ਮੋੜ ਕੇ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਕੱਪੜਿਆਂ ਦੀ ਅਲਮਾਰੀ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਸਹਿਮਤ ਹੋ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਉਸ ਪਰਚੀ ਨੂੰ ਵਹਿੰਦੇ ਕਾਗਜ਼ ‘ਤੇ ਰੱਖ ਦਿਓ। .ਇਸ ਨੂੰ ਪਾਣੀ ਵਿਚ ਵਹਾਓ। ਇਹ ਉਪਾਅ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਗੁੱਸੇ ਵਾਲਾ ਸਾਥੀ ਜਲਦੀ ਹੀ ਰਾਜ਼ੀ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *