ਸ਼ਨੀਦੇਵ ਦਾ ਕਾਂ ਲੈਕੇ ਆਇਆ ਹੈ 5 ਵੱਡੀਆਂ ਨਿਊਜ਼, ਜੋ ਪਹਿਲਾ ਵੇਖੇਗਾ ਉਹ ਪਹਿਲਾ ਪਵੇਗਾĺ

ਜੋਤਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਨੂੰ ਕਰਮ ਦਾ ਕਾਰਕ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਕੁਝ ਲੋਕ ਸ਼ਨੀ ਨੂੰ ਅਸ਼ੁੱਭ ਮੰਨਦੇ ਹਨ। ਪਰ ਅਸਲੀਅਤ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਵਿਅਕਤੀ ਰੰਕ ਤੋਂ ਰਾਜਾ ਬਣ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਸਾਰੇ ਬੁਰੇ ਕੰਮ ਵੀ ਪੂਰੇ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਸ਼ਨੀ ਮੰਗਲਵਾਰ, 12 ਅਗਸਤ, 2024 ਨੂੰ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਤੋਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ। ਲਗਭਗ 30 ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ, ਸ਼ਨੀ ਆਪਣੇ ਮੂਲ ਤਿਕੋਣ ਚਿੰਨ੍ਹ ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ।

ਸ਼ਨੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ 30 ਮਾਰਚ 2025 ਤੱਕ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗਾ। ਪਰ 11 ਅਗਸਤ ਤੋਂ 04 ਨਵੰਬਰ, 2023 ਤੱਕ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਪਿੱਛੇ ਰਹੇਗੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ 04 ਨਵੰਬਰ ਤੋਂ ਮਾਰਗੀ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। 16 ਅਗਸਤ , 2024 ਤੋਂ 14 ਨਵੰਬਰ, 2024 ਤੱਕ, ਇਹ ਪਿਛਾਖੜੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗਾ।

14 ਨਵੰਬਰ ਤੋਂ ਮਾਰਗੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਰਹੇਗਾ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਸੰਚਾਰ, ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ‘ਚ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਕੀ ਹੋਵੇਗਾ ਪ੍ਰਭਾਵ, ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਰੀਅਰ, ਨੌਕਰੀ-ਕਾਰੋਬਾਰ, ਪਰਿਵਾਰ, ਪਿਆਰ, ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ‘ਚ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸ਼ਨੀ ਗੋਤਰ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਅਤੇ ਅਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜੇ ਬਾਰੇ। ਫਲ ਬਾਰੇ ਆਦਿ.

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ- ਸ਼ਨੀ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਅਤੇ 12ਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੋਣ ਕਰਕੇ ਸ਼ਸ਼ ਯੋਗ ਬਣਾ ਕੇ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਬਿਰਾਜਮਾਨ ਹੈ। ਤੀਸਰੇ ਘਰ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਤੀਸਰਾ ਰੂਪ, 7ਵੇਂ ਘਰ ‘ਤੇ ਸੱਤਵਾਂ ਪੱਖ, 10ਵੇਂ ਘਰ ‘ਤੇ ਦਸਵਾਂ ਰੂਪ ਹੋਵੇਗਾ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਸੋਚ-ਵਿਚਾਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲਓ।
ਆਮਦਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਪਿਛਲੇ ਮਹੀਨੇ ਨਾਲੋਂ ਵੱਧ ਮੁਨਾਫ਼ੇ ਦੀਆਂ ਅੰਸ਼ਕ ਰਕਮਾਂ ਹਨ।
ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵੱਖਰੀ ਸਥਿਤੀ ‘ਤੇ ਲੈ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ.

ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਬਦਲਣ ਦਾ ਖਿਆਲ ਮਨ ਵਿੱਚ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਡਾ ਸਹੀ ਮੁਲਾਂਕਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਕੱਦ ਅਤੇ ਸਤਿਕਾਰ ਵਧੇਗਾ।
ਪਰਿਵਾਰਕ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

ਨੌਕਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸੋਧ ਕਰਨਗੇ, ਫਿਰ ਉਹ ਆਪਣੇ ਸੁਪਨਿਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਣਗੇ।
ਬਿਮਾਰੀ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਡੇਰੇ ਲਗਾ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ, ਲੋੜ ਅਨੁਸਾਰ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਡਾਕਟਰੀ ਸਲਾਹ ਲਓ।

ਯਾਤਰਾ ਦੌਰਾਨ ਕੋਈ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾ ਵਰਤੋ, ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਹਰ ਮੰਗਲਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਬੂੰਦੀ ਦੇ ਲੱਡੂ ਚੜ੍ਹਾਓ ਅਤੇ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਅਤੇ ਬਜਰੰਗ ਬਾਣੀ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ। ਕੋੜ੍ਹ ਦੇ ਰੋਗੀਆਂ ਨੂੰ ਹਰ ਨਵੇਂ ਚੰਦ ਦੇ ਦਿਨ ਖੁਆਓ, ਕੱਪੜੇ ਅਤੇ ਕਾਲੀ ਉੜਦ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਪੀਪਲ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ‘ਤੇ ਜਲ, ਦੁੱਧ, ਸ਼ਹਿਦ, ਚੀਨੀ, ਗੁੜ, ਮਿੱਠਾ ਜਲ, ਗੰਗਾ ਜਲ ਅਤੇ ਕਾਲੇ ਤਿਲ ਮਿਲਾ ਕੇ ਚੜ੍ਹਾਓ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *