ਬਾਰੂਦ ਤੋਂ ਵੀ ਵੱਡਾ ਧਮਾਕਾ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਜੇਕਰ ਨਹੀਂ ਦੇਖਿਆ ਤਾਂ ਪਸ਼ਤਾਓਗੇ

ਤੋਂ ਬਚੋ। ਲਾਲ ਵਸਤੂਆਂ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ
ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਊਰਜਾ ਹੈ ਪਰ ਇਹ ਥੋੜੀ ਵਿਸਫੋਟਕ ਹੈ। ਇਸ ਦੀ ਸੰਭਾਲ ਕਰੋ। ਕਾਫ਼ੀ ਹਮਲਾਵਰਤਾ ਹੋਵੇਗੀ. ਸੰਤੁਲਨ ਨਾਲ ਚੱਲੋ. ਚਿੰਤਾਜਨਕ ਸੰਸਾਰ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਮਨ ਥੋੜਾ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮਾਂ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ, ਇਸ ਨਾਲ ਮਨ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਦੂਰੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਦੇ ਰਹੋ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ
ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਮਨ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਰਜ਼ੇ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਪਰ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭਤਾ ਬਰਕਰਾਰ ਰਹੇਗੀ। ਬਹੁਤੀ ਚਿੰਤਾ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਕੋਈ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਦੀ ਸਥਾਈ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਬੱਚੇ ਦੀ ਹਾਲਤ ਥੋੜੀ ਦੂਰ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗਾ। ਪੀਲੀਆਂ ਵਸਤੂਆਂ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ
ਵਪਾਰਕ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਥੋੜੀ ਕਮਜ਼ੋਰ ਰਹੇਗੀ। ਪਿਆਰ ਲਾਭ ਵੱਲ ਵਧੇਗਾ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਆਮਦਨ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੁੱਲ ਮਿਲਾ ਕੇ, ਖੁਸ਼ੀ ਦੇ ਸਮੇਂ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੇ ਹਨ. ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ। ਪੀਲੀ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਨੇੜੇ ਰੱਖੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *