ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਤੇ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਨਵਾਂ ਤੋਹਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ ਜਿੰਦਗੀ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਚਮਤਕਾਰ

ਮੇਖ:
ਮੇਖ ਦੀ ਹਾਲਤ ਦਿਨੋਂ-ਦਿਨ ਸੁਧਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਦੀ ਹਾਲਤ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਬੱਚਾ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ. ਪਹਿਲੀ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਆਰਾਮ ਕਰੋ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਰੀ ਸਥਿਤੀ ਠੀਕ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ, ‘ਤੂ-ਤੂੰ’, ‘ਮੈਂ-ਮੈਂ’ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਪਾਣੀ ਦਿੰਦੇ ਰਹੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ:
ਬ੍ਰਿਸ਼ਭਦੀ ਦਸ਼ਾ ਵੀ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਹੈ। ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਹ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਲਵ-ਚਾਈਲਡ ਇਸ ਸਮੇਂ ਥੋੜਾ ਮੱਧਮ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ. 2-4 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵੀ ਚੰਗਾ ਚੱਲਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਪਹਿਲੀ ਨੂੰ ਸਥਿਤੀ ਇਹ ਰਹੇਗੀ ਕਿ ਜ਼ਮੀਨ ਅਤੇ ਵਾਹਨ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਸੰਭਵ ਹੈ, ਪਰ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਬੱਚਿਆ ਦਾ ਕੁਝ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ। ਹਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੇੜੇ ਰੱਖੋ।

ਮਿਥੁਨ :
ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਮਨ ਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰੇਗਾ। ਸਾਲ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਰਹੇਗਾ, ਪਰ ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੱਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ।ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲੇ, ਪਿਆਰ, ਔਲਾਦ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। 1ਲਾ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸਫਲਤਾ ਵਾਲਾ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਨੇਹੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ, ਲੋਕ ਮੋਢੇ ਨਾਲ ਮੋਢਾ ਜੋੜ ਕੇ ਚੱਲਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਕੁਝ ਮੱਧਮ ਰਹੇਗੀ। ਹਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੇੜੇ ਰੱਖੋ।

ਕਰਕ:
ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਸਾਲ ਉਪਲਬਧੀਆਂ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਸ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਤੂ-ਤੂ, ਮੁੱਖ-ਮੁੱਖ ਦੇ ਕੁਝ ਸੰਕੇਤ ਹਨ। ਤੁਹਾਡਾ ਬਾਕੀ ਕੈਰੀਅਰ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। 1 ਲਈ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦਾ ਸੁਝਾਅ ਦੇਵੇਗੀ। ਆਪਣੀ ਜ਼ੁਬਾਨ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਨਾਲ ਝਗੜਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਆਰਾਮ ਕਰੋ ਤੁਹਾਡੀ ਹਾਲਤ ਠੀਕ ਹੈ। ਨੇੜੇ ਕੋਈ ਲਾਲ ਚੀਜ਼ ਰੱਖੋ।

ਸਿੰਘ:
2023 ਵਿੱਚ ਸਿੰਘ ਨੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਸਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਵਧੇਗੀ। ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸੰਤਾਨ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਹੈ ਅਤੇ ਪਹਿਲੀ ਤਾਰੀਖ ਨੂੰ ਨਾਇਕ-ਨਾਇਕਾ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਚਮਕੇਗੀ। ਊਰਜਾ ਦਾ ਸੰਚਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਿਆਰ, ਸੰਤਾਨ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ. ਪੀਲੀ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਨੇੜੇ ਰੱਖੋ।

ਕੰਨਿਆ :
ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਸੁਧਰੇਗੀ। ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤੀ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਿਆਰ-ਬੱਚਾ ਜਿਵੇਂ ਹੈ, ਜਾਰੀ ਰਹੇਗਾ। 1 ਨੂੰ, ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰੇਗਾ। ਅਗਿਆਤ ਦਾ ਡਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਤਾਏਗਾ। ਬਾਕੀ ਸਾਰੀ ਸਥਿਤੀ ਠੀਕ ਹੈ। ਸ਼ਨੀਦੇਵ ਨੂੰ ਮੱਥਾ ਟੇਕਦੇ ਰਹੋ।

ਤੁਲਾ:
ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੱਕ ਪੂਰੇ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਜੁਪੀਟਰ ਅੱਠਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਚਲਾ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਥੋੜੀ ਕਮੀ ਆਵੇਗੀ। ਪਿਆਰ ਬੱਚਾ ਠੀਕ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਠੀਕ ਹੈ. ਬਕਾਇਆ ਪੈਸਾ 1 ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਪੈਦਾ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਇਹ ਇੱਕ ਚੰਗਾ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ. ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਪਾਣੀ ਦਿੰਦੇ ਰਹੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ:
ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੱਕ ਮੱਧਮ ਰਹੇਗੀ। ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਜੁਪੀਟਰ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਵਿਆਹ ਤੈਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਅਤੇ ਵਪਾਰ ਸਭ ਕੁਝ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਚੱਲੇਗਾ. ਸਿਹਤ, ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹਨ. ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਹਿਲੀ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਿਤਾ ਜੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ। ਤਾਂਬੇ ਦੀਆਂ ਵਸਤੂਆਂ ਨੇੜੇ ਰੱਖੋ।

ਧਨੁ :
ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ, ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਔਲਾਦ ਚੰਗੇ ਹਨ। ਵਪਾਰ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਸਾਲ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਪਿਆਰ ਲਈ ਚੰਗਾ. ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਦੀ ਯੋਗਤਾ ਲਈ ਵਧੀਆ. ਬੱਚਿਆਂ ਲਈ ਚੰਗਾ। ਬਾਕੀ ਤੁਹਾਡੀ ਹਾਲਤ ਠੀਕ ਹੈ। ਇਹ 1 ਨੂੰ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰਹੇਗਾ. ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣਗੇ। ਯਾਤਰਾ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤੀ ਨਾਲ ਕੋਈ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਪਾਣੀ ਦਿੰਦੇ ਰਹੋ।

ਮਕਰ:
ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਸਾਲ ਭਰ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਖਾਸਕਰ ਵਪਾਰਕ ਮਾਮਲਿਆਂ, ਜ਼ਮੀਨ-ਜਾਇਦਾਦ ਦੀ ਖਰੀਦੋ-ਫਰੋਖਤ, ਪ੍ਰੇਮ-ਸੰਤਾਨ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸਭ ਕੁਝ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ 1 ਨੂੰ ਜ਼ਖਮੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਇਸ ਨੂੰ ਕੁਝ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਪਾਰ ਕਰੋ। ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਗੱਡੀ ਚਲਾਓ। ਤਾਂਬੇ ਦੀਆਂ ਵਸਤੂਆਂ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ:
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਠੀਕ ਮੰਨੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ, ਪ੍ਰੇਮ-ਸੰਤਾਨ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਚੰਗੀ, ਕਾਰੋਬਾਰ ਚੰਗਾ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਵਾਧਾ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਵਿਸਤਾਰ ਇਸ ਸਾਲ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ 1 ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸੰਗਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਲਵ- ਸੰਤਾਨ ਥੋੜਾ ਮੱਧਮ ਰਹੇਗਾ। ਹਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੇੜੇ ਰੱਖੋ।

ਮੀਨ :
ਸਿਹਤ ਲਈ ਇਹ ਸਾਲ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਇਹ ਪਿਆਰ ਵਾਲੇ ਬੱਚਿਆਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਈ ਚੰਗਾ. 1 ਨੂੰ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਪਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣਗੇ, ਪਰ ਕੁਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਦਰਮਿਆਨੀ ਰਹੇਗੀ, ਪਿਆਰ-ਸੱਤਾ ਦਰਮਿਆਨੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਗਭਗ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ। ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਨੂੰ ਮੱਥਾ ਟੇਕਦੇ ਰਹੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *