100 ਸਾਲ ਬਾਦ ਬ੍ਰਿਸ਼ਕ , ਤੁਲਾ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਸ਼ੁਰੂ

ਜੋਤਿਸ਼ ਗਣਨਾਵਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, 29 ਅਪ੍ਰੈਲ 2023, ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਇੱਕ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਦਿਨ ਹੈ। ਸਕਾਰਪੀਓ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਸਰਵੋਤਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦੇਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਮੇਸ਼ ਤੋਂ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ, ਕੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਤੁਹਾਡੇ ਭਾਗਸ਼ਾਲੀ ਸਿਤਾਰੇ? ਜਾਣੋ ਅੱਜ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕੱਲ ਦਾ ਦਿਨ ਬਾਕੀ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਬਿਹਤਰ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੁੱਖ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਭੈਣ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ‘ਤੇ ਮੋਹਰ ਲੱਗੇਗੀ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਆਯੋਜਿਤ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ। ਹਰ ਕੋਈ ਆਉਂਦਾ-ਜਾਂਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਸੱਤਾਧਾਰੀ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਤੋਂ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਕ-ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਟੌਰਸ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਦਿੱਤੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਦੇਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਬੌਧਿਕ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਆਮਦਨ ਵਧੇਗੀ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ। ਲਵ ਲਾਈਫ ਜੀਅ ਰਹੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨੂੰ ਦੱਸਣਗੇ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਕੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਹ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ।

ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਹਾਂ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ‘ਚ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਭਰੋਸਾ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਜਿਹੜੇ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਵਾਂ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਮਿਲਣ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ। ਕੱਲ੍ਹ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਮਿਲੋਗੇ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਮਿਲ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਅਤੇ ਗ਼ਮੀ ਸਾਂਝੇ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀਆਂ ਰੁਕੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨਗੇ। ਕੱਲ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਬੋਲੀ ਲਾਭ ਦੇਵੇਗੀ।

ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਗੇ, ਜਿੱਥੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ-ਮਿਲਾਪ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਬੜੇ ਮਨ ਨਾਲ ਪੜ੍ਹਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਸਿੱਖਿਆ ਲਈ ਇੱਕ ਸ਼ਹਿਰ ਤੋਂ ਦੂਜੇ ਸ਼ਹਿਰ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜੋ ਲੋਕ ਘਰ ਬੈਠੇ ਆਨਲਾਈਨ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਪਵੇਗਾ।

ਤੁਲਾ -ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਕੱਲ੍ਹ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਤੋਂ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੁਆਰਾ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਹੁਦਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੱਲ੍ਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਭਰਿਆ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

ਸੀਨੀਅਰ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਬੋਲਣ ਦੀ ਕੋਮਲਤਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਦਖਲਅੰਦਾਜ਼ੀ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਦਰਾਰ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਪੈਸੇ ਮਿਲ ਜਾਣਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੇਂ ਸੰਪਰਕ ਮਿਲਣਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗੀ। ਨਵੇਂ ਵਾਹਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਿਲੇਗਾ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਤੋਂ ਉਧਾਰ ਲਿਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਉਹ ਵੀ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਵਾਪਸ ਕਰ ਦਿਓਗੇ। ਅਣਵਿਆਹੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ‘ਤੇ ਮੋਹਰ ਲਗਾਈ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਭਰੇ ਪਲ ਬਿਤਾਓਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਤਰੋਤਾਜ਼ਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਅਸਤ ਦਿਨ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਆਪਣੇ ਲਈ ਕੱਢੋਗੇ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਮਨਪਸੰਦ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਕ:-ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਸਕਾਰਪੀਓ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਦਿਨ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਸਿੱਖਿਆ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਾਹਨ ਖਰੀਦਣ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ। ਕੱਲ੍ਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਮਾਨ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਯਾਤਰਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਵਪਾਰ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਦਿਸ਼ਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਿਤਾ ਜੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰਨਗੇ।

ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੱਲ੍ਹ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਊਰਜਾਵਾਨ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਕਾਨੂੰਨੀ ਕੰਮ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਵੀ ਕੱਲ੍ਹ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪੈਸਾ ਲਗਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਸਿੱਖਿਆ ਲਈ ਇੱਕ ਸ਼ਹਿਰ ਤੋਂ ਦੂਜੇ ਸ਼ਹਿਰ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੀ ਦਿਲਚਸਪੀ ਤੋਂ ਜਾਣੂ ਕਰਾਏਗਾ। ਜੋ ਸਮਾਜ ਦੀ ਬਿਹਤਰੀ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹੋਰ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ।

ਉਸਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਵਧੇਗਾ। ਜੋ ਲੋਕ ਘਰ ਬੈਠੇ ਔਨਲਾਈਨ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਡੀਲਿੰਗ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਚੰਗਾ ਸੌਦਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗਾ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਮਿਲਣ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਮਹਿਮਾਨ ਦਾ ਆਗਮਨ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿੱਥੇ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਸਾਰੇ ਇਕੱਠੇ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਲਵ ਲਾਈਫ ਤੁਹਾਡੀ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗੀ।

ਕੁੰਭ (ਕੁੰਭ) –ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ‘ਚ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਕੰਮ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰੇ ਕਰਨੇ ਹੋਣਗੇ। ਕੱਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਬਦਲਣ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮਿਹਨਤ ਦੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਾਤਰਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਜੀਵਨ ਅਸਥਿਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਦੂਰ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਕੱਲ੍ਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਭਰਿਆ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕੱਲ੍ਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਪਾਸੇ ਤੋਂ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਖ਼ਬਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਤੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਡਿਨਰ ‘ਤੇ ਜਾਓਗੇ, ਜਿੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਪਿਆਰ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ।

ਤੁਸੀਂ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ਾਪਿੰਗ ਮਾਲ ਅਤੇ ਪਿਕਨਿਕ ‘ਤੇ ਵੀ ਜਾਓਗੇ, ਜਿੱਥੇ ਉਹ ਖੂਬ ਮਸਤੀ ਕਰਨਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਲਈ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਲਈ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਚੰਗੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਛੋਟੇ ਭਰਾਵਾਂ ਅਤੇ ਭੈਣਾਂ ਦੀ ਸਿੱਖਿਆ ਲਈ ਪੈਸਾ ਲਗਾਓਗੇ। ਭੈਣ ਦੇ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *