ਕੱਲ 23 ਦਸੰਬਰ ਨੂੰ ਸਿੱਧ ਯੋਗ ਅਤੇ ਕ੍ਰਿਤਿਕਾ ਨਕਸ਼ਤਰ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਸੰਯੋਗ ਨਾਲ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਭਲਕੇ ਭਾਵ 23 ਦਸੰਬਰ ਦਾ ਦਿਨ ਭਰਨੀ ਨਕਸ਼ਤਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੱਲ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਦੁਆਰਾ ਕਿਸਮਤ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਕੱਲ ਨੂੰ ਚੰਗਾ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਵੱਖਰੀ ਪਛਾਣ ਬਣਾਉਣ ਵਿਚ ਵੀ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ।

ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰ ਰਹੇ ਸੀ, ਤਾਂ ਕੱਲ੍ਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜੇ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚੇ ਘੱਟ ਜਾਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਪੈਸੇ ਦੀ ਬੱਚਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਤੇ ਪੈਸਾ ਲਗਾਇਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਕੱਲ੍ਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਤੋਂ ਚੰਗਾ ਮੁਨਾਫਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕਰਜ਼ ਚੁਕਾਉਣ ਦੇ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ‘ਤੇ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ।

ਕੁੰਭ ਲਈ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦਾ ਉਪਾਅ: ਸ਼ਨੀ ਦੋਸ਼ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਉਣ ਲਈ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਇੱਕ ਕਟੋਰੀ ਵਿੱਚ ਸਰ੍ਹੋਂ ਦੇ ਤੇਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਿੱਕਾ ਪਾਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਪ੍ਰਤੀਬਿੰਬ ਦੇਖੋ। ਫਿਰ ਇਸ ਨੂੰ ਤੇਲ ਮੰਗਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਦੇ ਦਿਓ ਜਾਂ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੇ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਕਟੋਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਰੱਖੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *