ਅਗਰ ਇੱਕ ਵੀ ਸ਼ਬਦ ਝੂਠ ਨਿਕਲਿਆ ਤਾਂ ਅੰਨ ਜਲ ਤਿਆਗ ਦਵਾਂਗਾ

ਕੁੰਭ ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ੇ, ਵਪਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਹਫਤੇ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਦਿਨ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿਚ ਕਿਸੇ ਗ੍ਰਾਹਕ ਜਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਪਾਰਟੀ ਕਾਰਨ ਦਿਨ ਭਰ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਹੁੰਦੀ ਰਹੇਗੀ। ਆਯੁਰਵੈਦਿਕ ਦਵਾਈਆਂ ਦੇ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਚੰਗਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨਗੇ ਅਤੇ ਮੁਨਾਫਾ ਵਸੂਲੀ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਵੀ ਮੁਨਾਫੇ ਵਾਲੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ।ਸਾਮਾਨ ਦੀ ਡਿਲਿਵਰੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ‘ਤੇ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਸਾਮਾਨ ਦੀ ਡਿਲੀਵਰੀ ਕਰਨ ਦਾ ਦਬਾਅ ਵਧੇਗਾ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਕੰਪਨੀ ਵਿੱਚ ਇੰਟਰਵਿਊ ਲਈ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਸਾਵਣ ਸੋਮਵਾਰ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਧਾਰਮਿਕ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਵਿਚਕਾਰ ਝਗੜੇ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਲਾਹ ਅਤੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਸੈਰ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਕੁਝ ਜ਼ਰੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੇਗਾ।ਅੱਜ ਕੁੰਭ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਮੋਢੇ ਦੇ ਦਰਦ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਭਾਰ ਚੁੱਕਣ ਦਾ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਸੱਟ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਫਿਲਹਾਲ ਆਰਾਮ ਕਰਨਾ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਲਈ ਉਪਚਾਰ: ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਮੰਦਰ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਸੁੱਕਾ ਨਾਰੀਅਲ ਚੜ੍ਹਾਓ ਅਤੇ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦਾ ਸਿਮਰਨ ਕਰੋ।ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਖੁਰਾਕ ‘ਤੇ ਨਿਯੰਤਰਣ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵਿਗਾੜ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਡਾਕਟਰ ਦੀ ਸਲਾਹ ਜ਼ਰੂਰ ਲੈਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।ਤੁਹਾਡੇ ਵਧਦੇ ਖਰਚੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਿਰਦਰਦੀ ਬਣ ਜਾਣਗੇ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਇਹਨਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਡਾਵਾਂਡੋਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਅਰਜ਼ੀ ਦਿੱਤੀ ਸੀ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉੱਥੋਂ ਕੋਈ ਆਫਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *