ਅੱਜ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 15 ਦਸੰਬਰ 2023, ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦਾ ਰਾਮ ਨਾਮ ਸੱਤ ਹੋਵੇਗਾ

ਅੱਜ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 15 ਦਸੰਬਰ 2023, ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦਾ ਰਾਮ ਨਾਮ ਸੱਤ ਹੋਵੇਗਾ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਚਾਰ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਰਹੇਗੀ। ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੁੱਲ ਮਿਲਾ ਕੇ ਅਨੁਕੂਲ ਕਿਹਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਿਸਥਾਰ ਵਿੱਚ ਦੇਖੋ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ।
ਕਰੀਅਰ:

15 ਦਸੰਬਰ 2023 ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਲਾਭ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਸ ਲਈ ਦਿਨ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੁਰਾਣੇ ਜਾਣਕਾਰਾਂ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਤੋਂ ਵੀ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਾਭ ਦੇਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਵਰਗ ਤੋਂ ਉਤਸ਼ਾਹ ਮਿਲੇਗਾ।
ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ:
ਘਰ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਸਮੇਂ ਅਤੇ ਦੇਖਭਾਲ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਮਨੋਰੰਜਕ ਪਲਾਂ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣੋਗੇ। ਕਿਸੇ ਜਾਣ-ਪਛਾਣ ਵਾਲੇ ਜਾਂ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਕੇ ਮਨ ਨੂੰ ਤਸੱਲੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਧਨ ਲਾਭ-
ਵਿਭਿੰਨ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਰਹੇਗੀ। ਲਾਭ ਕਮਾ ਸਕਣਗੇ। ਪੇਸ਼ਾਵਰ ਯਤਨ ਬਿਹਤਰ ਹੋਣਗੇ। ਲਾਭ ਚੰਗਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਦੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤਤਾ ਵਧੇਗੀ. ਸੁਭਾਵਿਕ ਸੁਧਾਰ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗਾ। ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਲੱਭ ਲਵੇਗਾ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਦਿਓਗੇ। ਵਪਾਰਕ ਯਤਨ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ। ਸਾਂਝੇ ਮਾਮਲੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹਿਣਗੇ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਾ ਅਦਾਨ ਪ੍ਰਦਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਵਿਸਥਾਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਫੋਕਸ ਵਧੇਗਾ। ਕਰੀਅਰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਰਹੇਗਾ। ਵੱਡਾ ਸੋਚੋ.
ਪਿਆਰ ਦੋਸਤੀ-
ਸੰਪਰਕ ਸੰਵਾਦ ਵਧਾਉਣ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਦੇਵੇਗਾ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਨਿਮਰਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਪਿਆਰ-ਮੁਹੱਬਤ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਵੀ ਰਹੇਗਾ। ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਵਿਸ਼ੇ ਬਿਹਤਰ ਹੋਣਗੇ। ਵਾਅਦਾ ਪੂਰਾ ਕਰੇਗਾ। ਨਿੱਜੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਸਨੇਹੀ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਮਨ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਮੁਲਾਕਾਤ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗੀ।
ਸਿਹਤ ਮਨੋਬਲ –
ਮਨਚਾਹੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋ ਸਕੇਗਾ। ਹਿੰਮਤ ਸਰਗਰਮੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੇਗੀ। ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਰਹੇਗਾ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਅੱਜ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਉਤਸ਼ਾਹ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਪਰ ਸਲਾਹ ਹੈ ਜੋਸ਼ ਵਿਚ ਜੋਖਮ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਗੱਡੀ ਚਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾ ਵਰਤੋ। ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੇ ਉਭਰਨ ਕਾਰਨ ਕੁਝ ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 5 6 8 ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਅਸਮਾਨੀ ਨੀਲਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ:
ਸ਼ਕਤੀਸਵਰੂਪਾ ਦੇਵੀ ਮਾਂ ਦੁਰਗਾਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ। ਮਠਿਆਈਆਂ ਵੰਡੀਆਂ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਅਤੇ ਸਮਾਗਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਵੋ। ਛੇਤੀ ਕਰੋ. ਅੱਜ ਮਹਾਮਰਿਤੁੰਜਯ ਮੰਤਰ ਅਤੇ ਗੁਰੂ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *