ਕੁੰਭ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 09 ਦਸੰਬਰ 2023-ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਲਓਗੇ

ਕੁੰਭ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨਾਲ ਭਰੇ ਰਹਿਣਗੇ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਹ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਬਿਹਤਰ ਢੰਗ ਨਾਲ ਕਰ ਸਕਣਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ, ਨਕਦੀ ਵਿੱਚ ਵੱਡਾ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਨਾ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੋ ਲੋਕ ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਪੜ੍ਹਾਈ ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸੰਤੁਲਨ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰ ਦੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਘਰੇਲੂ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਹੋਰ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਉਹ ਵੀ ਆਤਮ ਨਿਰਭਰ ਬਣ ਸਕਣ। ਸਿਹਤ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਹੱਥਾਂ ਦੀ ਰੱਖਿਆ ਕਰੋ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਮਸ਼ੀਨ ਨਾਲ ਕੋਈ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਦੇ ਸਮੇਂ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ, ਸੱਟ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਵਿੱਤੀ

ਅੱਜ ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ। ਸਿਸਟਮ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਅਚਨਚੇਤ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤਾਕਤ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਧੇਗਾ। ਪਿਆਰਿਆਂ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਤੰਦਰੁਸਤੀ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦਿਓਗੇ। ਨਿਯਮ ਅਤੇ ਵਿਵਸਥਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਕੰਮ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਨਾਲ ਤੋਲ ਕੇ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ। ਬੇਕਾਰ ਚਰਚਾ ਅਤੇ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਗੱਲਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋਗੇ। ਬੇਲੋੜੇ ਉਲਝਣਾਂ ਵਿੱਚ ਨਾ ਪਓ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਪਸ਼ਟਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਨਵੇਂ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸਮਝਦਾਰੀ ਅਤੇ ਚਤੁਰਾਈ ਨਾਲ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਹਾਲਾਤ ਮਿਲੇ-ਜੁਲੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਖੋਜ ਸੰਬੰਧੀ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ।

ਸਾਥ ਮਿਲੇਗਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਖਬਰਾਂ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ।ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸੀਨੀਅਰ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਨੇੜਤਾ ਵਧੇਗੀ।ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ।ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਾਥ ਮਿਲੇਗਾ।ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਸਥਾਰ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ।ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਅਹੁਦਾ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਅਹੁਦਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤਿਸ਼ਠਾ ਮਿਲੇਗੀ।ਅਭਿਨੈ ਦੇ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।ਜਮੀਨ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ।
ਉਪਾਅ :- ਸਾਰੀ ਹਲਦੀ ਦੀ ਇੱਕ ਗੁੰਦ ਨੂੰ ਪੀਲੇ ਕੱਪੜੇ ਵਿੱਚ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਸੱਜੀ ਬਾਂਹ ਉੱਤੇ ਬੰਨ੍ਹ ਲਓ।

ਧਾਰਮਿਕ ਕਾਰਜ
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਅੱਜ ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਧਾਰਮਿਕ ਕਾਰਜ ਅਤੇ ਬ੍ਰਹਮ ਦਰਸ਼ਨ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਅਚਾਨਕ ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਦੇ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਰੱਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਵਧ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਤਨੀ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਰੀਰ ਅਤੇ ਮਨ ਦੀ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਉਦੋਂ ਹੀ ਦੋਸਤੀ ਕਰੋ ਜਦੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਬਾਰੇ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੋਵੇ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਮਝੋ। ਸਨੇਹੀਆਂ ਅਤੇ ਸਨੇਹੀਆਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਅੱਜ, ਸਮਝੌਤਾ ਅਤੇ ਧੀਰਜ ਦੇ ਮਨ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਜਿਆਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ਤੁਹਾਡੀ ਰਚਨਾਤਮਕ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਮਠਿਆਈਆਂ ਖਾਣ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ਼ ਕਰੋ।

ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਸੂਰਜ ਦੇਵਤਾ ਨੂੰ ਨਮਸਕਾਰ ਕਰੋ, ਰਿਸ਼ਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣਗੇ।

ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *