ਅੱਜ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ , 3 ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀਆਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ

ਸ਼ੁਕਰਵਾਰ, 16 ਦਸੰਬਰ 2022 ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਦਿਨ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਦੀ ਮਿਠਾਸ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣੀ ਪਵੇਗੀ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕੁੰਡਲੀ ਬਾਰੇ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕੋਈ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰੇਗਾ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਵਿਚਾਲੇ ਚੱਲ ਰਹੇ ਮਤਭੇਦ ਅੱਜ ਖਤਮ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸੀਨੀਅਰ ਮੈਂਬਰ ਅੱਜ ਸਾਰੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਕੰਮ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਪੂਜਾ, ਪਾਠ, ਹਵਨ ਆਦਿ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਆਉਣਾ-ਜਾਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਵਿਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਦੀ ਮਿਠਾਸ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣੀ ਪਵੇਗੀ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਸਮੱਸਿਆ ਬਾਰੇ ਆਪਣੇ ਮਾਪਿਆਂ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਮਾਪੇ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ।

ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਜੀ ਰਹੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੇ ਨਾਲ ਘੁੰਮਣ ਲਈ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਪੂਰਾ ਲਾਭ ਉਠਾਓਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਮਿਲਣਗੇ। ਜੋ ਲੋਕ ਨੌਕਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਸਾਈਡ ਵਰਕ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੋ ਲੋਕ ਸਮਾਜਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਅੱਜ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਬੋਲੀ ਦੀ ਮਿਠਾਸ ਕਾਰਨ ਹਰ ਕੋਈ ਤੁਹਾਡਾ ਦੋਸਤ ਬਣਨਾ ਚਾਹੇਗਾ।

ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਚਾਲ ਦੱਸ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਲੋਹੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਚੰਗਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਤੇਲ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਵਿਅਸਤ ਰਹਿਣਗੇ। ਨਾਲ ਹੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਫੀ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਸੇ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ ਜੋ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਫਸੇ ਹੋਏ ਸਨ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ, ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਬਹੁਤ ਵਿਅਸਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ: ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਵਿਚਕਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ ਝਗੜਾ ਲੜਾਈ ਦਾ ਰੂਪ ਲੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਹੀ ਮਾਮਲਾ ਲੰਮਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਸਮਝਦਾਰੀ ਤੋਂ ਕੰਮ ਲਓ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡਾ ਪਾਰਟਨਰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੁੱਸੇ ‘ਚ ਹੈ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਮਾਹੌਲ ਸਾਧਾਰਨ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰੋ।

ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ: ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੋਡਿਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਰਾਂ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਯੋਗ ਦਾ ਅਭਿਆਸ ਕਰਨਾ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਦੇ ਲਈ ਉਪਚਾਰ: ਸ਼੍ਰੀ ਸੂਕਤ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ ਅਤੇ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਦੁੱਧ ਮਿਲਾ ਕੇ ਤੁਲਸੀ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ – ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਆਪਸੀ ਸਦਭਾਵਨਾ ਅਤੇ ਮਿਠਾਸ ਵਧੇਗੀ। ਅਣਵਿਆਹੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਚੰਗੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਆਪਸੀ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਮਿਠਾਸ ਆਵੇਗੀ।

ਸਾਵਧਾਨੀਆਂ- ਤਣਾਅ ਵਰਗੀਆਂ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਦੂਰ ਰੱਖੋ। ਸਿਰਦਰਦ ਅਤੇ ਥਕਾਵਟ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਰਹੇਗੀ।

ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਪੱਤਰ- ਬੀ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 9

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *