ਵਿੱਤੀ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 1 ਸਤੰਬਰ: ਅੱਜ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਲਾਭ ਯੋਗ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ

ਮੇਖ: ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸੇ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਲਈ ਦਿਨ ਭਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਰਹੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸੇ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਕਰੀਅਰ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਆਵੇਗੀ। ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਨਾਲ ਰਾਹਤ ਮਿਲਦੀ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਬਦਲਾਅ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕੁਝ ਖਾਸ ਕੰਮ ਸੌਂਪਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਧਨੁ : ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ੀ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਦੁਪਹਿਰ ਤੱਕ ਕੋਈ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਉਡੀਕ ਰਹੇ ਮਹਿਮਾਨ ਦੇ ਆਉਣ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਰਾਤ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਘਰ ਜਾਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮਿਥੁਨ : ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ
ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਪਿਤਾ ਜੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਫਲ ਮਿਲਣਗੇ। ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਕੋਈ ਕੀਮਤੀ ਚੀਜ਼ ਜਾਂ ਜਾਇਦਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਰੁਝੇਵਾਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ, ਫਜ਼ੂਲ ਖਰਚੀ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਾਹਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਪਤਨੀ ਦੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਵੀ ਮਨਚਾਹੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕਰਕ: ਅਚਾਨਕ ਵੱਡੀ ਰਕਮ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ
ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਖਾਸ ਹੈ ਅਤੇ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਕਿਤੇ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਰਕਮ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਗਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਰਾਜ ਵਿਚ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਵਿਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਅਤੇ ਜਜ਼ਬਾਤ ਵਿੱਚ ਲਏ ਗਏ ਫੈਸਲੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਭਾਰੀ ਨੁਕਸਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਅਚਾਨਕ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ
ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸਫਲ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਬੱਚੇ ਪ੍ਰਤੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਵੀ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਨਹੀਂ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਣਗੇ। ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਵੀ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਸ਼ਾਮ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਰਾਤ ਤੱਕ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹਾਸੇ-ਮਜ਼ਾਕ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ, ਸਨੇਹੀਆਂ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨ ਹੋਣਗੇ। ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦੀਆਂ ਆਦਤਾਂ ਦਾ ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ।

ਕੰਨਿਆ: ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ
ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਪੈਸਾ ਬਜੁਰਗਾਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਅਤੇ ਚੰਗੇ ਕੰਮਾਂ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਮਨ ‘ਚ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਫਲਤਾ ਦੂਜਿਆਂ ਲਈ ਈਰਖਾ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸੁਖਦ ਸਥਿਤੀ ਰਹੇਗੀ।

ਤੁਲਾ : ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਮਿਲਣਗੇ
ਤੁਲਾ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿੱਖਿਆ ਅਤੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਮਿਲਣਗੇ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਕਾਰਨ ਮੌਸਮ ‘ਤੇ ਮਾੜਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਉਚਿਤ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਯਾਤਰਾ ਅਤੇ ਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਸੁਖਦ ਅਤੇ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ : ਵਿੱਤੀ ਪੱਖ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗਾ
ਸਕਾਰਪੀਓ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਧਨ-ਦੌਲਤ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਵਿੱਤੀ ਪੱਖ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਪੱਖ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਧੂਰੇ ਪਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਸਨੇਹੀਆਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਆਪਣੀ ਬਾਣੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਨਾ ਰੱਖਣ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਲਟ ਸਥਿਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹਿਲੂ ਦੇਖੋ। ਰਾਤ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਜਾ ਕੇ ਮਸਤੀ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ।

ਧਨੁ: ਆਨੰਦ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।
ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਪੈਸਾ ਘਰੇਲੂ ਚੀਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੁਨਿਆਵੀ ਸੁੱਖਾਂ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀਆਂ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਵਿਵਹਾਰ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਦਫਤਰ ਦੇ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤਣਾਅ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ, ਪੈਸਾ ਫਸ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੁਝ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਦਾਲਤ ਦੇ ਚੱਕਰ ਲਗਾਉਣੇ ਪੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਆਖਰਕਾਰ ਤੁਸੀਂ ਜਿੱਤੋਗੇ।

ਮਕਰ: ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ
ਅੱਜ, ਤੁਸੀਂ ਵਪਾਰਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅਨੁਕੂਲ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਕੇ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਵੀ ਆਰਾਮ ਨਾਲ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ। ਕੰਮ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਕੁਝ ਬਦਲਾਅ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨਾਂ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਾਹਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ, ਵਾਹਨ ਦੇ ਅਚਾਨਕ ਟੁੱਟਣ ਨਾਲ ਖਰਚਾ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ : ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਹਤ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਅਚਾਨਕ ਖਰਚਾ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਧਰ-ਉੱਧਰ ਭੱਜਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਜਾਇਦਾਦ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਾਰੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਪਹਿਲੂਆਂ ‘ਤੇ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰ ਕਰੋ।

ਮੀਨ : ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦਾ ਬੋਝ ਘੱਟ ਰਹੇਗਾ
ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਜੀਵਨ ਅੱਜ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਆਨੰਦ ਨਾਲ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੇੜੇ ਅਤੇ ਦੂਰ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਧਦੀ ਤਰੱਕੀ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਅਤੇ ਬੌਧਿਕ ਬੋਝ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਘੁੰਮਣ ਸਮੇਂ ਕੁਝ ਜ਼ਰੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਵੀ ਸ਼ਾਂਤ ਹੋਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *