ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 1 ਸਤੰਬਰ 2022, ਮਹੀਨੇ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਦਿਨ ਤੁਲਾ ਅਤੇ ਮਿਥੁਨ ਸਮੇਤ ਕਈ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਲਾਭਕਾਰੀ ਹੈ।

ਮੇਖ : ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ
ਗਣੇਸ਼ ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਬਿਤਾਓਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਹ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਦੁਪਹਿਰ ਤੱਕ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ।

ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ 85 ਫੀਸਦੀ ਰਹੇਗੀ। ਮਾਪਿਆਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਓ।

ਧਨੁ : ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ
ਟੌਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗਣੇਸ਼ਾ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਰਥਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧਨ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਈ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਅੱਜ ਮੁੜ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਗਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਅਤੇ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਲਿਆ ਗਿਆ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਪਛਤਾਵੇਗਾ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 92 ਫੀਸਦੀ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ। ਮਾਂ ਗਊ ਨੂੰ ਹਰਾ ਚਾਰਾ ਖੁਆਓ।

ਮਿਥੁਨ: ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ।
ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਬਦਲਾਅ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਬਦਲਾਅ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਕੁਝ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੂਸਰਿਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ, ਇਸ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਦਾਨ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 89 ਫੀਸਦੀ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ। ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਕਰਕ: ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ, ਪੈਸਾ ਫਸ ਸਕਦਾ ਹੈ
ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗਣੇਸ਼ਾ ਦੱਸ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਵਿਅਸਤ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਚੀਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੁਨਿਆਵੀ ਸੁੱਖਾਂ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ਪ੍ਰਤੀ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ, ਸੁਖ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਿਵਾਦ ਮਨ ਨੂੰ ਖਰਾਬ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ, ਪੈਸਾ ਫਸ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 92 ਫੀਸਦੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹੇਗੀ। ਕੇਲੇ ਦੇ ਰੁੱਖ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ: ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਕੀਮਤੀ ਚੀਜ਼ ਮਿਲੇਗੀ
ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਦੱਸ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਉਸ ਦੀਆਂ ਕਈ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਨਾਲੋ-ਨਾਲ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਮਨ ਨੂੰ ਅਥਾਹ ਆਨੰਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨਾਲ ਅੱਜ ਕੋਈ ਕੀਮਤੀ ਵਸਤੂ ਜਾਂ ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 80 ਫੀਸਦੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੈ। ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਜਾਂ ਸੀਨੀਅਰ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਓ।

ਕੰਨਿਆ: ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ
ਕੰਨਿਆ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗਣੇਸ਼ਾ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਆਰਥਿਕ ਪੱਖ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਧਨ, ਇੱਜ਼ਤ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਵਧੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਨਹੀਂ ਰੱਖਦੇ ਤਾਂ ਉਲਟ ਸਥਿਤੀਆਂ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ 85 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਦਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ। ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਸਹਸ੍ਰਨਾਮ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਤੁਲਾ: ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਅਹੁਦਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ
ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਰਾਜਨੀਤੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਅਹੁਦਾ ਹਾਸਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਬੱਚਿਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਵੀ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿਚ ਤੁਹਾਡਾ ਕਦਮ ਵਧੇਗਾ ਅਤੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 72 ਫੀਸਦੀ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ‘ਚ ਰਹੇਗੀ। ਪੂਜਾ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਹਲਦੀ ਦੀ ਮਾਲਾ ਟੰਗੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ : ਨੇੜੇ ਜਾਂ ਦੂਰ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ
ਸਕਾਰਪੀਓ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗਣੇਸ਼ਾ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਖਾਸ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਅਤੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੇੜੇ ਜਾਂ ਦੂਰ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਧਦੀ ਤਰੱਕੀ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਬੌਧਿਕ ਬੋਝ ਤੋਂ ਮੁਕਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਲਾਹ ਅਤੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 92 ਫੀਸਦੀ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ। ਪੀਲੀਆਂ ਵਸਤੂਆਂ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਧਨੁ: ਹਰ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ
ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗਣੇਸ਼ਾ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖਾਸ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ। ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਕਾਰਜਾਂ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣੋਗੇ। ਸੂਰਜ ਡੁੱਬਣ ਦੇ ਸਮੇਂ ਅਚਾਨਕ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 82 ਫੀਸਦੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹੇਗੀ। ਭਗਵਾਨ ਗਣੇਸ਼ ਨੂੰ ਮੋਦਕ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਮਕਰ: ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ
ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗਣੇਸ਼ਾ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੁਝ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਵਿਗੜਨ ਕਾਰਨ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਅਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚੇ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਜਾਇਦਾਦ ਨੂੰ ਖਰੀਦਣ ਜਾਂ ਵੇਚਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਇਸਦੇ ਸਾਰੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਪਹਿਲੂਆਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਮਾਹੌਲ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 64 ਫੀਸਦੀ ਤੱਕ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੈ। ਸ਼ਿਵ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਕੁੰਭ: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ
ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਅੱਜ ਸਿੱਖਿਆ ਅਤੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਪੈਦਾ ਹੋਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਸਪੱਸ਼ਟ ਵਿਵਹਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਅਤੇ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੇਗਾ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਦੌੜਨ ਨਾਲ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਥਕਾਵਟ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਿਹਤ ‘ਤੇ ਮੌਸਮ ਦਾ ਬੁਰਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 95 ਫੀਸਦੀ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ। ਮਾਂ ਸਰਸਵਤੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਮੀਨ : ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ
ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਹੈ ਅਤੇ ਮਨ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਲਾਭ ਦੇ ਕਾਰਨ ਉਹ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਅੱਜ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਬਦਲਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਕੇ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਰਹੋਗੇ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 85 ਫੀਸਦੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹੇਗੀ। ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਅਤੇ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *