770 ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਅਤੇ ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਦੀ ਇਨ੍ਹਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਹੋਈ ਕਿਰਪਾ ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਮਾਲਾਮਾਲ

6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਹੋਈ ਕਿਰਪਾ
ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਚਾਲ ਕਾਰਨ ਮਨੁੱਖੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੇ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਲਗਾਤਾਰ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ ਇਨਸਾਨ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਆਪਣਾ ਭਵਿੱਖ ਜਾਣਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਉਤਸੁਕ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ, ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਅਨੁਸਾਰ ਇਸ ਵਾਰ ਮਹਾਸੰਯੋਗ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਮਾਨਤਾ ਅਨੁਸਾਰ ਇਹ ਮਹਾਸੰਯੋਗ 770 ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਬਣਿਆ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਕਿਰਪਾ ਹੋਵੇਗੀ, ਇਹ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਜੋ ਸਮੇਂ ਦੇ ਮਹਾਨ ਸੰਜੋਗ ਵਿੱਚ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਇਸ ਪ੍ਰਕਾਰ ਹਨ

ਮੇਖ
ਮਾਤਾ ਕਾਲੀ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਰਹੇਗਾ, 27 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਇਤਫ਼ਾਕ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਨਵੇਂ ਬਦਲਾਅ ਦੇਖੋਗੇ, ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਹਾਂ, ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਚਲਾਓ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ
ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਪਿਆਰ ਮਿਲੇਗਾ, ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਬਾਹਰ ਘੁੰਮਣ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਆਰਥਿਕ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅੱਜ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ, ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ, ਅਚਾਨਕ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਭੈਣ-ਭਰਾ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਨੋਰੰਜਨ ਅਤੇ ਯਾਤਰਾ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ.

ਕੰਨਿਆ
ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਸੁਖਮਈ ਰਹੇਗਾ।ਵਿਵਾਹਕ ਜੀਵਨ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ।ਮਾਤਾ ਲਕਸ਼ਮੀ ਜੀ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਵਰਖਾ ਰਹੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਅਚਾਨਕ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੈਸਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।ਜਮੀਨ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਹੋਵੇਗੀ।ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ।ਬੱਚੇ ਦੇ ਜਨਮ ਦੀ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ। .

ਤੁਲਾ
ਮਾਤਾ ਕਾਲੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ, ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ, ਉਧਾਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਿਸ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਝਗੜਿਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਛਾਪ ਛੱਡ ਸਕੋਗੇ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕਰਕ
ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਦਲਾਅ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ, ਦੇਵੀ ਕਾਲੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ, ਦੇਵੀ ਕਾਲੀ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰੇਗੀ, ਬੁਰਾਈਆਂ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨੇੜੇ ਨਹੀਂ ਭਟਕਣਗੀਆਂ। ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਕੁੰਭ
ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਾਂ ਅੰਬੇ ਅਤੇ ਕਾਲੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਬੇਸ਼ੁਮਾਰ ਧਨ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਆਪਣਾ ਰਾਹ ਲੱਭ ਲੈਣਗੇ।ਇਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਰੁਕਾਵਟ ਨਹੀਂ ਆਵੇਗੀ ਅਤੇ ਵਿਗੜੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *