ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ : ਬੁਧ ਅਤੇ ਚੰਦਰਮਾ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਬਦਲਾਅ, ਜਾਣੋ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ

ਮੇਖ : ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ‘ਤੇ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ‘ਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ
ਗਣੇਸ਼ਾ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਦੀ ਨਵੀਂ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰੇਗਾ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤਾ ਵੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਚੰਗੀ ਪਹਿਚਾਣ ਹੋਵੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਸਬਰ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ‘ਤੇ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਵਪਾਰਕ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ।

ਕਿਸਮਤ ਅੱਜ 76 ਫੀਸਦੀ ਤੱਕ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੈ। ਸ਼ਿਵ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ: ਗੱਲ ਸਾਬਤ ਕਰ ਸਕੋਗੇ
ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਗਣੇਸ਼ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਦਿਨ ਨਵੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਸਿੱਖਣ ਵਿਚ ਸਫਲ ਰਹੇਗਾ। ਔਰਤਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਗੱਲ ਸਾਬਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ. ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਵਿਸ਼ੇ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਸਲਾਹ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮਹੱਤਵ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੋਚਣ ਦੀ ਲੋੜ ਪਵੇਗੀ।

ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ 75 ਫੀਸਦੀ ਰਹੇਗੀ। ਸੋਮਵਾਰ ਦਾ ਵਰਤ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਸ਼ਿਵਲਿੰਗ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਮਿਥੁਨ: ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਤਬਦੀਲੀ ਆਵੇਗੀ
ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਗਣੇਸ਼ਾ ਦੱਸ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਕਾਰੋਬਾਰ ‘ਚ ਮਾਮੂਲੀ ਬਦਲਾਅ ਵਾਲਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਉਸ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਨਜ਼ਰੀਏ ਵਿੱਚ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ ਅਤੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆਏਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਧਾਰਮਿਕ ਅਤੇ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਅੱਜ ਕੰਮ ਦੇ ਭਾਰੀ ਬੋਝ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਥਕਾਵਟ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 90 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ। ਸਾਵਣ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਸ਼ਿਵ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਕਰਕ: ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ
ਗਣੇਸ਼ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਖੁਸ਼ੀ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਥੋੜੇ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਸਦਕਾ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਕੰਮ ਘਰ ਤੋਂ ਹੀ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੋ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ ਉਹ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਕੀਤੀ ਗਈ ਛੋਟੀ ਯਾਤਰਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲੇਗਾ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 81 ਫੀਸਦੀ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ। ਸ਼ਿਵਲਿੰਗ ‘ਤੇ 21 ਬੇਲਪੱਤਰ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਸਿੰਘ: ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ
ਗਣੇਸ਼ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸੁਪਨਾ ਸਾਕਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ਼ ਕੁਝ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪੁਰਖਿਆਂ ਤੋਂ ਧਨ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਹਾਲਤ ਸੁਧਰੇਗੀ ਪਰ ਖਰਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਥੋੜ੍ਹਾ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਵੀ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਗਰਮ ਅਤੇ ਠੰਡੇ ਮੌਸਮ ਦੇ ਕਾਰਨ ਗਲੇ ਵਿੱਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੀਆਂ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸਹੀ ਨਤੀਜੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਗੇ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 92% ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹੇਗੀ। ਸ਼ਿਵ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ ਅਤੇ ਪੰਜ ਦੀਵੇ ਜਗਾਓ।

ਕੰਨਿਆ: ਮਨ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੇਗਾ
ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਮਨੋਬਲ ਵਧਾਉਣ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਨਾ ਕਰਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, ਕੰਮ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਖਾਸ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਰੋਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੋਚ ਕੇ ਸਮਾਂ ਬਰਬਾਦ ਨਾ ਕਰੋ।

ਕਿਸਮਤ ਅੱਜ 60% ਤੱਕ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੈ। ਮਾਪਿਆਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਓ।

ਤੁਲਾ: ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ
ਅੱਜ ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸਾਰੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੇਂ ਅਤੇ ਚੰਗੇ ਦੋਸਤ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਰਤਮਾਨ ਵਿੱਚ, ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੁਧਾਰ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਧਾਰਮਿਕ ਅਤੇ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਧੇਗੀ। ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਚਾਰ ਵੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਬਣ ਜਾਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਵਿਅਸਤ ਰਹੋਗੇ। ਪਰ, ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢੇਗਾ।

ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ 85 ਫੀਸਦੀ ਰਹੇਗੀ। ਮਾਂ ਗਊ ਨੂੰ ਹਰਾ ਚਾਰਾ ਖੁਆਓ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ: ਸਹਿਯੋਗ ਬਹੁਤ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਵੇਗਾ
ਅੱਜ ਸਕਾਰਪੀਓ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਪੈਸਾ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲੈਣ ਦੀ ਬਜਾਏ, ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀ ਆਵਾਜ਼ ਸੁਣੋ ਅਤੇ ਉਸ ‘ਤੇ ਅਮਲ ਕਰੋ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗੁਰੂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲਾਭ ਮਿਲਣਗੇ। ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਉਤਸ਼ਾਹਜਨਕ ਰਹੇਗਾ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 82 ਫੀਸਦੀ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ‘ਚ ਰਹੇਗੀ। ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਧਨੁ : ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ
ਗਣੇਸ਼ਾ ਅਨੁਸਾਰ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਕੁਝ ਰਾਹਤ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪੈਰਾਂ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਸਮਾਂ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮ ‘ਚ ਫਸੇ ਹੋਏ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਹੀ ਕੰਮ ਕਰ ਲਓ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 72 ਫੀਸਦੀ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ। ਗੁਰੂਜਨ ਜਾਂ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਓ।

ਮਕਰ: ਕੰਮ ਨਿਪਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ
ਗਣੇਸ਼ਾ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਅੱਜ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਧਾਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਮਿਲਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪੈਸਾ ਕਿਤੇ ਫਸਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਕੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਿਪਟਾਉਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕਿਸਮਤ ਅੱਜ 84% ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੈ। ਸ਼ਿਵ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਕੁੰਭ: ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ
ਗਣੇਸ਼ਾ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਗ੍ਰਹਿ ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ ਸਥਿਤੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸ਼ਕਤੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੇ ਤਰੀਕੇ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਨੂੰ ਪਛਾਣੋ ਅਤੇ ਵਰਤੋ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 85 ਫੀਸਦੀ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ। ਮਾਂ ਸਰਸਵਤੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਮੀਨ : ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *