ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ, ਅਧਿਕਾਰ ਵਧਣਗੇ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਾਖ ਅਗਸਤ ਦੇ ਇਸ ਹਫਤੇ ‘ਚ ਚਮਕੇਗੀ। ਸਰੀਰਕ ਆਨੰਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਅਤੇ ਉਚੇਚੇ ਦਰਸ਼ਨ ਵੱਲ ਰੁਝਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪ੍ਰਬਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਰੱਖੇਗਾ, ਪਰ ਵਿਪਰੀਤ ਲਿੰਗ ਦੇ ਨਾਲ ਚੌਕਸੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਦੇ ਵੱਖੋ-ਵੱਖਰੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਕਾਰਨ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਾਣੋ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਅਗਸਤ ਦਾ ਇਹ ਹਫਤਾ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅਗਸਤ ਦੇ ਇਸ ਹਫਤੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਸਬੰਧਾਂ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰ ਅੰਦਰਲਾ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬੇਚੈਨ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਦੇ ਆਤਮ ਸਨਮਾਨ ਨੂੰ ਠੇਸ ਪਹੁੰਚਾਉਣ ਤੋਂ ਬਚੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਲਈ ਉਲਝਣਾਂ ਤੋਂ ਮੁਕਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਬੱਚੇ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਸੀਨਾ ਫੁੱਲ ਜਾਵੇਗਾ। ਵਿਦੇਸ਼ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅਫਸਰਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਦਿੱਕਤਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਮੱਧ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਮਝੌਤਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਅਥਾਹ ਪਿਆਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੋਈ ਵੀ ਹੱਕ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦਾ ਜੋੜ ਬਣਾਉਣਾ। ਦਰਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਦਰਸ਼ਨ ਦਿਸਣਗੇ। ਉੱਚੀ ਆਵਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਵਿਰੋਧ ਪ੍ਰਗਟ ਨਾ ਕਰੋ। ਅਣਜਾਣੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਮਾਨਸਿਕ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਚਿੜਚਿੜੇਪਨ ਅਤੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਕਠੋਰ ਸ਼ਬਦ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਵਿਗਾੜ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਬਜ਼ੁਰਗ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਬੱਚੇ ਦਾ ਕੋਈ ਵੀ ਵਿਵਹਾਰ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਖੇਡਾਂ ਵਿੱਚ ਦਿਲਚਸਪੀ ਦਾ ਵਿਕਾਸ. ਥੋੜ੍ਹੇ ਸਮੇਂ ਲਈ ਨਿਵੇਸ਼ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਦੇ ਚਾਲ-ਚਲਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਭਰੋਸਾ ਟੁੱਟ ਜਾਵੇਗਾ। ਮਾਨਸਿਕ ਗੁਣਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਧੇਗਾ।

ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ। ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਸਨਮਾਨ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਮਿਲੇ ਹਨ। ਕਾਮੁਕ ਆਨੰਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਕਤੀ ਵਧੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹੇਗੀ ਪਰ ਠੀਕ ਨਾ ਹੋਣ ਦੀ ਝੂਠੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਰਚਨਾਤਮਕ ਗੁਣਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿੱਖਾਪਨ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗਾ। ਵਿਪਰੀਤ ਲਿੰਗ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਇੱਕ ਤਿਲ ਦੀ ਹਥੇਲੀ ਬਣੇਗੀ. ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਜਾਂ ਦੋਸਤ ਦਾ ਮਜ਼ਾਕ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਲ ਤੋੜ ਦੇਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਦੀ ਚਾਲ ਨਾਕਾਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ
ਸ਼ੁਭ – ੫

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *