ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ 25 ਤੋਂ 31 ਅਗਸਤ ਬੈਂਕ ਬੈਲੇਂਸ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਪੈਸਾ ਸਭ ਮਿਲੇਗਾ ਸਿਰਫ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇਖੇ

ਇਸ ਹਫਤੇ, ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕੰਮ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਖਾਲੀ ਸਮਾਂ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸਦੀ ਵਰਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਸ਼ੌਕ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਹਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਡਾਂਸਿੰਗ, ਗਾਉਣਾ, ਸਫਰ ਕਰਨਾ,ਪੇਂਟਿੰਗ ਵਰਗੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਨਾਲ ਨਾ ਸਿਰਫ਼ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਨੰਦ ਮਿਲੇਗਾ,ਸਗੋਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਤਰੋਤਾਜ਼ਾ ਵੀ ਰੱਖ ਸਕੋਗੇ।

ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ,ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਸੇ ਦਾ ਵੱਡਾ ਹਿੱਸਾ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਮੁਆਵਜ਼ੇ ਅਤੇ ਕਰਜ਼ੇ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਫਸਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਖਰਕਾਰ ਉਹ ਪੈਸਾ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ। ਚੰਦਰਮਾ ਰਾਸ਼ੀ ਤੋਂ ਤੀਸਰੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਗੁਰੂ ਗ੍ਰਿਹ ਸਥਿਤ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਇਸ ਸਮੇਂ ਕਈ ਸ਼ੁਭ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਅਤੇ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਧਨ ਲਾਭ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿੰਦੇ ਹੋ, ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ

ਜਦੋਂ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਇਕੱਲੇ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਿਵਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਾਮਦਾਇਕ ਰੱਖਣ ਲਈ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ। ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਦੂਰ ਹੋ ਕੇ ਵੀ ਹਰ ਪਲ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਭਾਵੁਕ ਰੂਪ ਵਿਚ ਮੌਜੂਦ ਰਹਿਣਗੇ। ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਡਿਪਰੈਸ਼ਨ ਤੋਂ ਬਚਾਏਗਾ। ਨਾਲ ਹੀ, ਇਹ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਵਿਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ।

ਕੰਮ ਬੰਦ ਨਾ ਕਰੋ,ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਚੰਦਰਮਾ ਦੇ ਸੰਦਰਭ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਬੇਲੋੜੀ ਦੇਰੀ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਪਵੇਗਾ ਜਾਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਟਾਲਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਕਿਉਂਕਿ ਤਦ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਸੀਨੀਅਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕੋਗੇ।

ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਟੀਚਿਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਵਚਨਬੱਧ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ, ਤੁਹਾਡੀ ਪਿਛਲੀ ਸਾਰੀ ਮਿਹਨਤ ਵਿਅਰਥ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਸਮੇਂ ਆਪਣੇ ਟੀਚਿਆਂ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਕੇ ਕੋਈ ਵੀ ਕਦਮ ਚੁੱਕੋ।ਉਪਾਅ- ਰੋਜ਼ਾਨਾ 21 ਵਾਰ “ਓਮ ਨਮਹ ਸ਼ਿਵਾਏ” ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *