ਅੱਜ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ, ਜਾਣੋ ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਦਿਨ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ

ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅਚਾਨਕ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਵੱਲ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਹ ਲਟਕ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਬਾਹਰੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾ ਲਓ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਗਲਤ ਸਲਾਹ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸੋਚੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ. ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਸਾਥੀ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਉਹ ਵੀ ਅੱਜ ਪੂਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਝੁਕਾਅ ਅਧਿਆਤਮਿਕਤਾ ਵੱਲ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ।

ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਖਤਮ ਹੋਣ ਦਾ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਲੈ ਰਹੀਆਂ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਨਾਰੀਅਲ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਇਹ ਖਾਸ ਉਪਾਅ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤਾਜ਼ੇ ਭਾਵ ਪਾਣੀ ਦੇ ਨਾਰੀਅਲ ਨੂੰ 21 ਵਾਰ ਆਪਣੇ ਆਪ ‘ਤੇ ਘੁਮਾਓ। ਫਿਰ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਅੱਗ ਵਿੱਚ ਪਾ ਦਿਓ। ਇਸ ਉਪਾਅ ਨੂੰ ਹਰ ਮੰਗਲਵਾਰ ਜਾਂ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਲਈ ਕਰਨ ਨਾਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ ਜਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ‘ਚ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਤਾਂ ਹੋ ਸਕੇ ਤਾਂ ਘਰ ‘ਚ ਨਾਰੀਅਲ ਦਾ ਰੁੱਖ ਲਗਾਓ। ਇਸ ਕਾਰਨ ਘਰ ਦੀ ਆਰਥਿਕ ਹਾਲਤ ਸੁਧਰਨ ਲੱਗਦੀ ਹੈ। ਕਰਜ਼ੇ ਤੋਂ ਮੁਕਤੀ ਮਿਲਦੀ ਹੈ। ਘਰ ਦੀ ਦੱਖਣ ਜਾਂ ਪੱਛਮ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਨਾਰੀਅਲ ਦਾ ਰੁੱਖ ਲਗਾਓ। ਇਹ ਸ਼ੁਭ ਹੈ।

ਨਾਰੀਅਲ ਘਰ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਨਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਨੂੰ ਵੀ ਦੂਰ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਨਾਰੀਅਲ ‘ਤੇ ਕਾਜਲ ਟਿੱਕਾ ਲਗਾਓ। ਫਿਰ ਇਸ ਨੂੰ ਘਰ ਦੇ ਹਰ ਕੋਨੇ ‘ਚ ਦਿਖਾਓ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਨੂੰ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਸੁੱਟਣ ਜਾਂ ਰੱਖਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਨਦੀ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟ ਦਿਓ। ਨਾਰੀਅਲ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਘਰ ਦੀ ਨਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਨੂੰ ਵੀ ਦੂਰ ਕਰੇਗਾ।

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਰਾਹੂ-ਕੇਤੂ ਦਾ ਨੁਕਸ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਲਈ ਨਾਰੀਅਲ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਨਾਰੀਅਲ ਨੂੰ ਦੋ ਹਿੱਸਿਆਂ ‘ਚ ਕੱਟ ਕੇ ਚੀਨੀ ਨਾਲ ਭਰ ਲਓ। ਫਿਰ ਇਸ ਨੂੰ ਜ਼ਮੀਨ ਵਿੱਚ ਦੱਬ ਦਿਓ। ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਜ਼ਮੀਨ ‘ਤੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਕੀੜੇ-ਮਕੌੜੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਖਾ ਲੈਣਗੇ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੇ ਦੋਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਮੁਕਤੀ ਮਿਲੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *