ਗੀਤਾ ਉੱਤੇ ਹੱਥ ਰੱਖ ਕੇ ਕਹਿਣਾ ਹਾਂ , ਇਹ 1 ਵਿਅਕਤੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਰਬਾਦ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ ਇੱਕ ਸਥਿਰ ਹਵਾ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ ਹੈ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਨਵੀਨਤਾਕਾਰੀ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ‘ਤੇ ਮਨਮੋਹਕ ਗ੍ਰਹਿ, ਯੂਰੇਨਸ ਦਾ ਰਾਜ ਹੈ। ਬਹੁਤ ਆਜ਼ਾਦੀ ਦੀ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੋਸਤ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਦੇ ਹਨ।

ਦੋਸਤਾਨਾ, ਮਨਮੋਹਕ ਅਤੇ ਬੌਧਿਕ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਦੋਸਤੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬਰਾਬਰੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ ਜਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਚੁਣੌਤੀ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਮਨਮੋਹਕ, ਊਰਜਾਵਾਨ ਅਤੇ ਗਤੀਸ਼ੀਲ ਸ਼ਖਸੀਅਤਾਂ ਨਾਲ ਦੋਸਤੀ ਕਰਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਉਸਦੇ ਦੋਸਤ ਉਸਨੂੰ ਨਿਯਮਿਤ ਅੰਤਰਾਲਾਂ ‘ਤੇ ਚੁਣੌਤੀ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਉਸਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਉਣ।

ਕੁੰਭ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਦੋਸਤ ਮੈਚ
ਜਾਲ
ਮੇਖ ਦੇ ਲੋਕ ਸੁਭਾਅ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਆਵੇਗਸ਼ੀਲ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਹੀ ਕਾਰਨ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਕਾਫ਼ੀ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮੇਲ ਖਾਂਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਦੋਸਤ ਬਹੁਤ ਤੇਜ਼ ਦੋਸਤ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਨਾਲ ਇੱਕ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਬੰਧਨ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਦੋਵੇਂ ਆਧੁਨਿਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੇ ਗਏ ਨਵੇਂ ਤਰੀਕਿਆਂ ਲਈ ਦਿਲਚਸਪੀ ਰੱਖਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਵਿਆਪਕ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਆਪਣੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਵਿਅਸਤ ਰੱਖਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਵਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਝਗੜੇ ਤੁਹਾਡੀ ਦੋਸਤੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਨਹੀਂ ਕਰਨਗੇ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਜਲਦੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਦੋਸਤ ਕਦੇ ਵੀ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਨਹੀਂ ਰੱਖਦੇ ਅਤੇ ਸਮੇਂ-ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਸਾਹਸ ‘ਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਲਈ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਤੋਂ ਦੂਰ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਸਕਦੇ.

ਮਿਥੁਨ
ਇੱਕ ਜੁੜਵਾਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਦੋਸਤੀ ਉਤੇਜਕ ਅਤੇ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀਜਨਕ ਹੈ, ਅਤੇ ਦੋਨਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਲਈ ਇੱਕ ਕੁਦਰਤੀ ਪਿਆਰ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਦੋਸਤ ਉਤਸੁਕਤਾ, ਚਿੰਤਾ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨਾਲ ਭਰੇ ਹੋਏ ਹੋ। ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਦੇ ਨਾਲ ਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਉੱਡਦਾ ਹੈ. ਜੁੜਵਾਂ ਬੱਚੇ ਕੁਦਰਤ ਦੁਆਰਾ ਖੋਜੀ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹ ਜਲ ਧਾਰਕ ਦੁਆਰਾ ਚਲਾਏ ਗਏ ਨਵੀਨਤਮ ਸਿਧਾਂਤਾਂ ਦਾ ਅਨੰਦ ਲੈਂਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਦੀ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਦੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਖੇਤਰਾਂ ਦੇ ਸੈਂਕੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਉਸਦੇ ਸਬੰਧਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਮਿਥੁਨ ਦੇ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦੋਸਤ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੋਵੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਦੋਸਤ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਭਰ ਆਪਣੀ ਦੋਸਤੀ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ।

ਲੀਓ ਸੂਰਜ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ
ਵਿਪਰੀਤ ਸ਼ਖਸੀਅਤਾਂ ਅਤੇ ਮਹਾਂਕਾਵਿ ਅੰਤਰ ਹਨ ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ, ਤੁਸੀਂ ਲੀਓ. ਤੁਹਾਡਾ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡੇ ਸ਼ਾਂਤ ਇਕਾਂਤ ਦੇ ਕਾਰਨ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਸਹੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਚਲਾਉਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਦੋਸਤ ਬਹੁਤ ਸਰਗਰਮ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹੀ ਹੋ ਅਤੇ ਇਕੱਠੇ ਕਸਰਤ ਕਰਨ ਅਤੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਦੋਵੇਂ ਸੰਗੀਤ ਪ੍ਰੇਮੀ ਹੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ ਸਥਾਨਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਾਉਂਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਦੋਵੇਂ ਚੰਗੇ ਦੋਸਤ ਹੋ ਅਤੇ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੀਆਂ ਯੋਗਤਾਵਾਂ ਅਤੇ ਕਾਬਲੀਅਤਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰਦੇ ਹੋ।

ਤੁਲਾ
ਤੁਸੀਂ ਅਤੇ ਇੱਕ ਤੁਲਾ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਮਿਲ ਜਾਂਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਲਈ ਕੁਦਰਤੀ ਪਿਆਰ ਰੱਖਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਦੋਸਤ ਬਹੁਤ ਮਿਲਨਯੋਗ ਹੋ ਅਤੇ ਨਵੀਨਤਾਕਾਰੀ ਵਿਚਾਰਾਂ, ਨਵੀਨਤਮ ਫੈਸ਼ਨਾਂ ਅਤੇ ਰੁਝਾਨਾਂ, ਅਤੇ ਆਗਾਮੀ ਸਮਾਗਮਾਂ ‘ਤੇ ਲੰਬੀ ਚਰਚਾ ਕਰਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਲਿਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਦੋਸਤ ਵਪਾਰਕ ਖੋਜਾਂ ਅਤੇ ਸਮਾਜਿਕ ਵਰਤੋਂ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਦੇ ਗਿਆਨ ਅਤੇ ਖੁੱਲੇ ਦਿਮਾਗ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਉਹ ਤੁਹਾਡੀ ਦਿਲਚਸਪੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਬਾਰੇ ਤੁਹਾਡੇ ਡੂੰਘੇ ਗਿਆਨ ਅਤੇ ਸੂਖਮ ਵੇਰਵਿਆਂ ਵੱਲ ਤੁਹਾਡੇ ਡੂੰਘੇ ਧਿਆਨ ਲਈ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾਯੋਗ ਹਨ।

ਧਨੁ
ਤੁਸੀਂ ਧਨੁਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸੁਤੰਤਰ ਵਿਚਾਰਾਂ, ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਦਿਮਾਗ ਅਤੇ ਸਾਹਸੀ ਗੁਣਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਸਤ ਦੁਆਰਾ ਅਚਾਨਕ ਵਿਹਾਰ ਅਤੇ ਮਨੁੱਖੀ ਸੂਝ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ. ਤੁਸੀਂ ਸਾਧੂਆਂ ਦੇ ਨਿਆਂ ਦੇ ਪਿਆਰ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ “ਕੁਝ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੈ” ਰਵੱਈਏ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਦੋਵੇਂ ਮਿਲ-ਜੁਲਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਪਾਰਟੀਆਂ ਵਿਚ ਜਾਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਨਾ ਸਿਰਫ਼ ਪਾਰਟੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਪਰ ਛੱਡਣ ਵਾਲੇ ਅਤੇ ਇਸਦਾ ਪੂਰਾ ਆਨੰਦ ਲੈਣ ਵਾਲੇ ਆਖਰੀ ਲੋਕ ਹੋ।

ਕੁੰਭ
ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਚੰਗਾ ਅਤੇ ਆਮ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਮੂਰਖਤਾ ਭਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਪਾਗਲਪਨ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਸਮੇਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਦੀ ਸੰਗਤ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਕਦੇ ਵੀ ਮੌਜੂਦਾ ਮਾਮਲਿਆਂ ਬਾਰੇ ਚਰਚਾ ਕਰਦੇ ਨਹੀਂ ਥੱਕਦੇ। ਤੁਸੀਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਦੋਸਤ ਚੈਰਿਟੀ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣਦੇ ਹੋ। ਦੋਵੇਂ ਦੋਸਤਾਨਾ ਹਨ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਉਹ ਇਕੱਠੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਖੁਸ਼ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਦੋਸਤ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਕਿਵੇਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਸ਼ੇ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਕਰਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਹੈ, ਭਾਵੇਂ ਇਹ ਸਮਾਜਿਕ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਨਵੀਂ ਤਕਨੀਕ ਜਾਂ ਦਿਲਚਸਪ ਸਿਧਾਂਤ।

ਕੁੰਭ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਦੁਸ਼ਮਣ: ਟੌਰਸ, ਸਕਾਰਪੀਓ

ਕੁੰਭ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣ
ਟੌਰਸ
ਜਲ ਵਾਹਕ ਅਤੇ ਬਲਦਾਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਬਲਦ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਮਾਲਕ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਦੂਜਿਆਂ ਦੁਆਰਾ ਨਿਯੰਤਰਿਤ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਤੋਂ ਨਫ਼ਰਤ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਬਲਦ ਤੁਹਾਡੇ ਔਫਬੀਟ ਸਵਾਦ ਨੂੰ ਨਾਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤੰਗ ਮਾਨਸਿਕਤਾ ਨੂੰ ਨਫ਼ਰਤ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਟੌਰਸ ਚਿੰਨ੍ਹ ਦਾ ਪਦਾਰਥਵਾਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਟੌਰਸ ਚਿੰਨ੍ਹ ਦੇ ਲੋਕ ਇੱਕ ਜੀਵੰਤ ਅਤੇ ਸਰਗਰਮ ਭੀੜ ਦੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰ ਤੋਂ ਹੈਰਾਨ ਹਨ.

ਸਕਾਰਪੀਓ
ਤੁਸੀਂ ਅਤੇ ਸਕਾਰਪੀਓ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿੱਦੀ ਹੋ ਅਤੇ ਇਹੀ ਕਾਰਨ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦੇ. ਤੁਹਾਡੀ ਅਤੇ ਸਕਾਰਪੀਓ ਦੀ ਜ਼ਿੱਦ ਅਤੇ ਹਾਰ ਨਾ ਮੰਨਣ ਦਾ ਰਵੱਈਆ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣੇਗਾ। ਬਿਛੂਆਂ ਵਿੱਚ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਇੱਛਾ ਸ਼ਕਤੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਅਤੇ ਸਕਾਰਪੀਓ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਬਦਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਕਾਰਨ ਆਪਸ ਵਿੱਚ ਦੋਸਤਾਨਾ ਵਿਹਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *