ਪੈਸੇ ਖਿੱਚਣ ਵਾਲਾ ਸਟੋਨ ਰੱਖੋ ਹਮੇਸ਼ਾ ਜੇਬ ਵਿੱਚ, ਹੋ ਜਾਓਗੇ ਮਾਲਾਮਾਲ , ਦੁਸ਼ਮਣ ਵੀ ਵੇਖ ਕੇ ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਹੈਰਾਨ

5 ਰਤਨ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਦੇਣਗੇ
ਰਤਨਾ ਸ਼ਾਸਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਦੀ ਹਰ ਸਮੱਸਿਆ ਦੇ ਹੱਲ ਲਈ ਉਪਾਅ ਦੱਸੇ ਗਏ ਹਨ। ਵੱਖ-ਵੱਖ ਰਤਨਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਹਰ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਹੱਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਭਾਵੇਂ ਇਹ ਪੈਸਾ, ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਜਾਂ ਕਰੀਅਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੋਵੇ। ਲਗਾਤਾਰ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਨਹੀਂ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਪੈਸਾ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਥਾਂ ‘ਚ ਨਹੀਂ ਚਿਪਕ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ 5 ਅਜਿਹੇ ਹੀਰਿਆਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਾਂਗੇ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਹਾਸਲ ਕਰਨ ‘ਚ ਮਦਦਗਾਰ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਸੋਨੇ ਦਾ ਰਤਨ
ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ‘ਚ ਪੈਸਾ ਪਾਣੀ ਵਾਂਗ ਵਹਿਣ ਲੱਗੇ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਵੀ ਜੋੜ ਨਹੀਂ ਪਾ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸੋਨੇ ਦੇ ਪੱਥਰ ਨੂੰ ਪਹਿਨਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਰਤਨ ਨੂੰ ਪਹਿਨਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਪੈਸਾ ਜੋ ਬੇਲੋੜਾ ਖਰਚ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਘੱਟ ਹੋਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਬੱਚਤ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹੋ।

ਜੇਡ ਪੱਥਰ
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਰਤਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਹਰੇ ਜੇਡ ਪੱਥਰ ਨੂੰ ਪਹਿਨਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਮਿਲਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਤੇਜ਼ ਅਤੇ ਸਹੀ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਦੀ ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਵਧਾਉਂਦਾ ਹੈ।

ਟਾਈਗਰ ਪੱਥਰ
ਟਾਈਗਰ ਵਰਗਾ ਦਿਖਣ ਵਾਲਾ ਇਹ ਰਤਨ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਅਤੇ ਖਾਸ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਤਨ ਨੂੰ ਪਹਿਨਣ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਵੀ ਵਧਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਰਤਨ ਨੂੰ ਪਹਿਨਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਫੋਕਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਮਿਲਦੀ ਹੈ।

ਮਹੀਨਾਵਾਰ ਪੱਥਰ
ਇਸ ਰਤਨ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਰਤਨ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਇੱਕ ਕਿਸਮ ਦਾ ਖਣਿਜ ਤੱਤ ਹੈ ਜੋ ਸਲਫਰ ਤੋਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਨੂੰ ਪਹਿਨਣ ਨਾਲ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਦਿਮਾਗ ਦੌੜਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਮਨ ‘ਚ ਨਵੇਂ-ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰ ਆਉਣ ਲੱਗਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਰਤਨ ਕੱਚ ਵਰਗਾ ਚਮਕਦਾਰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ। ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਨੂੰ ਪਹਿਨਣ ਨਾਲ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ।

ਹਰੀ ਐਵੈਂਟੁਰੀਨ
ਇਸ ਪੱਥਰ ਨੂੰ ਰਤਨਾ ਸ਼ਾਸਤਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਮੰਨਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਹ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਪੱਥਰ ਦੌਲਤ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ. ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਪੱਥਰ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਨੂੰ ਘੁੰਮਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਕਦੇ ਵੀ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਨਹੀਂ ਗੁਆਉਂਦੇ ਹੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *