ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲ਼ੇ ਲੋਕ ਚਾਰੋ ਪਾਸੇ ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਮ ਗੁਜੇਗਾ ਇੱਕ ਇੱਕ ਗੱਲ ਦਾ ਹਿਸਾਬ ਕਿਤਾਬ ਹੋਵੇਗਾ ਦੁਸ਼ਮਣ ਦੀ ਰਾਮ ਰਾਮ ਸੱਤਆ‌ ਹੋਵੇਗੀ

ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ, ਸ਼ਨੀ ਬਾਰ੍ਹਵੇਂ ਅਤੇ ਪਹਿਲੇ ਘਰ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੋਣ ਕਰਕੇ, ਪਹਿਲੇ ਘਰ ਦਾ ਰੂਪ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਢੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਪੜਾਅ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਦੂਜਾ ਪੜਾਅ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣਾ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦਾ ਕੰਮ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਇਹ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕਰੀਅਰ ਲਈ ਸਹੀ ਰਹੇਗਾ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਤਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ।

ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਕੇਸ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਫੈਸਲਾ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਦੂਜੇ ਅੱਧ ਵਿਚ ਸਰਕਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਲਾਭਕਾਰੀ ਯੋਜਨਾ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਵੀ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਸ਼ੁਭ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਉਚੇਰੀ ਸਿੱਖਿਆ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਸਿੰਗਲ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਚੱਲ ਰਹੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਆਵੇਗੀ।

ਪਿਛਲੇ ਹਫਤੇ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ, ਇਹ ਹਫਤਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਵਧੇਰੇ ਸ਼ੁਭ ਅਤੇ ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਲੈ ਕੇ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਚਲੀ ਆ ਰਹੀ ਕਿਸੇ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਹੱਲ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਰੀਅਰ-ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਲਏ ਗਏ ਫੈਸਲੇ ਸਹੀ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਘਰ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਸਮਾਜ, ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਸੁਣਨਗੇ।

ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਜਦੋਂ ਸ਼ਨੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ, ਉਸ ਸਮੇਂ ਪੰਚਮਹਾਪੁਰੁਸ਼ ਯੋਗ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਮਿਲ ਕੇ ਸ਼ਸ਼ ਯੋਗ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਬਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਗਲਤ ਧਾਰਨਾ ਹੈ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰੇਗਾ। ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਅਨੁਸਾਰ ਸ਼ਨੀ ਦੇਸੀ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਲਾਭ ਦਿੰਦਾ ਹੈ, ਬਸ ਆਪਣੇ ਕਰਮ ਠੀਕ ਰੱਖੋ। ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਜੋ 17 ਜਨਵਰੀ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਨਾਲ ਕੁਝ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਸਾਦੇ ਸਤੀ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ, ਉਥੇ ਹੀ ਕਈ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਸਾਦੇ ਸਤੀ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਕੁਝ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਧੀਅ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *