ਅੱਜ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ 17 ਅਗਸਤ : ਉਤਪਾਦਾਂ ਦੀ ਮੰਗ ਵਧੇਗੀ, ਜੋਖਮ ਭਰੇ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਅਤੇ ਵਪਾਰਕ ਭਾਈਵਾਲਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਰਸਤਾ ਸਰਲ ਅਤੇ ਸਿੱਧਾ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਉਹ ਕਰੋ ਜੋ ਤੁਰੰਤ ਲਾਭ ਨਹੀਂ ਲਿਆਉਂਦਾ। ਦਿਨ ਦੇ ਦੂਜੇ ਅੱਧ ਵਿੱਚ, ਪਿਛਲੇ ਚਾਰ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਚੱਲੀ ਆ ਰਹੀ ਮਨੋਵਿਗਿਆਨ (ਪਤਨੀ ਨਾਲ) ਵੀ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਝਗੜਾ ਗੱਲਬਾਤ ਨਾਲ ਸੁਲਝਾਓ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਆਮ ਵਿਕਰੀ ਦਿਖਾਉਣ ਵਾਲਾ ਦਿਨ ਰਹੇਗਾ। ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਿਕਰੀ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਦਰਾਮਦ ਨਿਰਯਾਤ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਉਤਪਾਦਾਂ ਦੀ ਮੰਗ ਵਧੇਗੀ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਨਵੇਂ ਆਰਡਰ ਵੀ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਦਿਖਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕ ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰ ‘ਤੇ ਅਫਸਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰਨਗੇ।

ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਧਾਰਮਿਕ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਪੂਜਾ ਦਾ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਯੋਜਨਾ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਨਾ ਬਣੋ, ਵਿੱਤੀ ਜੋਖਮ ਵਾਲੇ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਜ਼ੁਰਗ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਆਪਸੀ ਤਣਾਅ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਪਿਆਰਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਸਤੀ ਕਰਨ ਦੇ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਰਹੋਗੇ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸੈਰ ਕਰਨ ਜਾਂ ਦੌੜਨ ਕਾਰਨ ਪੈਰਾਂ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਰਾਮ ਲਈ ਵੀ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਕੱਢੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਾਮ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ : ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਫਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਗਣੇਸ਼ ਰੁਦਰਾਕਸ਼ ਦਾ ਧਾਰਨੀ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *