ਮਿਥੁਨ, ਸਿੰਘ ਸਮੇਤ ਇਨ੍ਹਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਰਹੇਗੀ ਬਜਰੰਗਬਲੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ, ਜਾਣੋ ਆਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਸਿਤਾਰੇ

ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: 16 ਅਗਸਤ, ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਚੰਦਰਮਾ ਆਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀ, ਕਰਕ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਪੁਸ਼ਯ ਨਛੱਤਰ ਅਤੇ ਸਰਵਰਥ ਸਿੱਧੀ ਯੋਗ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਅਤੇ ਨਸ਼ਟਾਂ ਦੇ ਇਸ ਪ੍ਰਭਾਵ ਨਾਲ, ਕਕਰ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਲਾ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਘਰ ਤੋਂ ਕੰਮ ਕਰਕੇ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, Aquarius ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਟੀਮ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਮੇਸ਼ ਤੋਂ ਮੀਨ ਤੱਕ ਸਾਰੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਮੰਗਲਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ।

ਮੇਖ : ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਹੋਵੇਗੀ
ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਮੌਜ-ਮਸਤੀ ਦੇ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣਗੇ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਸੁਤੰਤਰਤਾ ਦਿਵਸ ਦੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਿਉਹਾਰ ਅਤੇ ਸਮਾਗਮ ਵਿਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਥੋੜੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹਿਣਗੇ, ਪਰ ਮਿਹਨਤ ਤੋਂ ਪਿੱਛੇ ਨਹੀਂ ਹਟਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਗੱਲ ਚੱਲ ਰਹੀ ਸੀ, ਇਸ ਲਈ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਜਾਵਾਂਗੇ ਅਤੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਕੁਝ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਕਰੋਗੇ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਭਰਾਵਾਂ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 98% ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ। ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਚੋਲਾ ਚੜ੍ਹਾਓ ਅਤੇ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ: ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਯਾਦਾਂ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰੋਗੇ
ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ‘ਚ ਅੱਜ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਗਵਾਰ ਰਹੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਸੁਤੰਤਰਤਾ ਦਿਵਸ ਦੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਇਕ ਜਗ੍ਹਾ ‘ਤੇ ਰੁਕਣਗੇ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁਝ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਯਾਦਾਂ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰੋਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਪੈਸੇ ਦਾ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਪੈਸਾ ਡੁੱਬ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਜਾਣਕਾਰ ਨਾਲ ਘੁੰਮਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 69% ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ। ਮੰਗਲਵਾਰ ਦਾ ਵਰਤ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਸੁਪਾਰੀ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਮਿਥੁਨ : ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਹੋਵੇਗੀ
ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਹੋਵੇਗੀ, ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਦੁਸ਼ਮਣ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਸਤ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ, ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਉਹਨਾਂ ਨਾਲ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਵਿੱਚ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨਗੇ। ਜੋ ਲੋਕ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਹਨ ਉਹ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ਾਮ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਕਰੋਗੇ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 73% ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ। ਬਜਰੰਗ ਬਾਣ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ ਅਤੇ ਭੋਗ ਵਜੋਂ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਬੰਡੀ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਕਰਕ: ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗੀ
ਕਰਕ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤਰੱਕੀ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਵੀ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਘਰ ਤੋਂ ਕੰਮ ਕਰਕੇ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗੀ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਹ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ ਜੋ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਫਸਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਬੱਚੇ ਦਾ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਨਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਥੋੜਾ ਚਿੰਤਤ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦੇ ਨਾਲ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਨਾਲ ਮਨ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਫਿਰ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 96% ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ। ਪੀਪਲ ‘ਤੇ ਦੁੱਧ ਮਿਸ਼ਰਤ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ ਅਤੇ ਹਨੂੰਮਾਨ ਮੰਦਰ ਜਾਓ।

ਸਿੰਘ: ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ
ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜੇ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ। ਜੋ ਲੋਕ ਸਿੱਖਿਆ ਲਈ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਿਤਾ ਜੀ ਨੂੰ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਭੱਜਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਕੁਝ ਬਦਲਾਅ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚੋਗੇ, ਜੋ ਭਵਿੱਖ ਵਿਚ ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਛੋਟੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਖੇਡਦਿਆਂ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੇਗਾ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 81% ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ। ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਭੁੱਖੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ: ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ
ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਾਕੀ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਬਿਹਤਰ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਦਿਨ ਭਰ ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਹ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣਗੇ ਅਤੇ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗੀ। ਸੰਤਾਨ ਪੱਖ ਨੂੰ ਚੰਗਾ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਦੇਖ ਕੇ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਲਈ ਕੋਈ ਤੋਹਫਾ ਲਿਆ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਜੋ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਚਕਾਰ ਕੋਈ ਤਣਾਅ ਸੀ, ਉਹ ਵੀ ਅੱਜ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਕੁਝ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਨਾਲ ਮਨ ਭਟਕਿਆ ਰਹੇਗਾ, ਪਰ ਉਹ ਵਿਅਰਥ ਰਹੇਗਾ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 65% ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ। ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਚਮੇਲੀ ਦੇ ਤੇਲ ਦੇ ਪੰਜ ਦੀਵੇ ਜਗਾਓ।

ਤੁਲਾ: ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ
ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ 15 ਅਗਸਤ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮਾਂ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਿਆਹੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਨੂੰ ਸਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ ਗਿਫਟ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ ਜਾਂ ਪਾਰਟੀ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕ ਅੱਜ ਘਰ ਤੋਂ ਕੰਮ ਕਰਕੇ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅਜ਼ਾਦੀ ਦਿਵਸ ਮੌਕੇ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਭਾਗ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਬਿਤਾਓਗੇ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 87% ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ। ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਸਿੰਦੂਰ ਚੜ੍ਹਾਓ ਅਤੇ ਬਜਰੰਗ ਬਾਣ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ: ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ
ਸਕਾਰਪੀਓ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਨਤੀਜਾ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਲਈ ਕੁੜੱਤਣ ਨੂੰ ਮਿਠਾਸ ਵਿੱਚ ਬਦਲਣ ਦੀ ਕਲਾ ਸਿੱਖਣੀ ਪਵੇਗੀ, ਤਾਂ ਹੀ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਭਾਰੀ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਕਮਾਇਆ ਜਾ ਸਕੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰ ਜਾਂ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਬੁਰਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੱਸ ਕੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਮਾਮਲਾ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਖਿੱਚ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਦੇ ਭੁਲੇਖੇ ਵਿੱਚ ਪੈ ਕੇ ਪੈਸਾ ਲਗਾਉਣ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਾਮ ਦਾ ਸਮਾਂ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 73% ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ। ਪੀਪਲ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ਹੇਠਾਂ ਘਿਓ ਦੇ 5 ਦੀਵੇ ਜਗਾਓ।

ਧਨੁ : ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ
ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਤੋਂ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਗਵਾਰ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਲਈ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਉਹ ਕੰਮਕਾਜੀ ਦਿਨ ਭਰ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ‘ਚ ਹਿੱਸਾ ਲਓਗੇ ਅਤੇ ਦਾਨ ‘ਤੇ ਵੀ ਕੁਝ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰ ਲਈ ਆਰਾਮ ਦੀ ਕੋਈ ਚੀਜ਼ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਘੁੰਮਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 78% ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ। ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ 11 ਵਾਰ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਮਕਰ: ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ
ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਉਤਸ਼ਾਹ ਦੇ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣਗੇ। ਸਮਾਜਿਕ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਸਮਾਜਿਕ ਭਾਗੀਦਾਰੀ ਵੀ ਵਧੇਗੀ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਕੁਝ ਫੈਸਲੇ ਵੀ ਲਏ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਤੋਂ ਮਦਦ ਨਾ ਮਿਲਣ ਕਾਰਨ ਥੋੜੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਕੁਝ ਵਪਾਰਕ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧੋਖਾ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਘਰ ਵਿਚ ਕੁਝ ਪੂਜਾ-ਪਾਠ, ਹਵਨ, ਕੀਰਤਨ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 68% ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ। ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਬੇਸਨ ਦੇ ਲੱਡੂ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਕੁੰਭ: ਅਧਿਕਾਰ ਵਧਣਗੇ
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਕੰਮ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਨਹੀਂ ਦਿਓਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨਵਾਂ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਟੀਮ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਸਮਾਜਿਕ ਸਨਮਾਨ ਵੀ ਵਧੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਅਧਿਕਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਦੇ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ਾਮ ਦਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 72% ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ। ਗੁਰੂਜਨ, ਵੱਡੇ ਭਰਾ ਜਾਂ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਓ।

ਮੀਨ : ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ
ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕੋਈ ਕੀਮਤੀ ਚੀਜ਼ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਰਕਾਰੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦਾ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਵੀ ਬਣੇਗਾ। ਲੰਬੀ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ, ਪਰ ਸਿਹਤ ਦਾ ਵੀ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਰੋਜ਼ਗਾਰ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ, ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਨੌਕਰੀ ਜਾਂ ਪੜ੍ਹਾਈ ਦੇ ਚਾਹਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਹੁਣ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਉਡੀਕ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਘਰੇਲੂ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਵੀ ਕਰਨਗੇ।

ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ 96% ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ। ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਵਰਤ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਸੁੰਦਰਕਾਂਡ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *