100 ਸਾਲ ਵਿਚ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਸ਼ਨੀਦੇਵ ਨੇ ਦਿੱਤੋ ਸੰਕੇਤ , ਇਹ 10 ਗੱਲਾਂ ਸੱਚ ਹੋਕੇ ਰਹਿਣਗੀਆਂ

ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਸਾਰੇ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਧੀਮੀ ਗਤੀ ਵਾਲਾ ਗ੍ਰਹਿ ਹੈ। ਉਹ ਲਗਭਗ ਢਾਈ ਸਾਲ ਕਿਸੇ ਇੱਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਸ਼ਨੀ ਇਸ ਸਮੇਂ ਆਪਣੀ ਹੀ ਰਾਸ਼ੀ ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਬੈਠਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਜਨਵਰੀ 2023 ਤੋਂ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਨੇ ਆਪਣੇ ਮੂਲ ਤਿਕੋਣ ਚਿੰਨ੍ਹ ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਮਕਰ, ਕੁੰਭ ਅਤੇ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਸ਼ਨੀ ਸਤੀ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਸਾਲ 2025 ਤੱਕ ਸ਼ਨੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਬਿਰਾਜਮਾਨ ਰਹੇਗਾ। ਸ਼ਨੀਦੇਵ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਉਸਦਾ ਆਪਣਾ ਚਿੰਨ੍ਹ ਹੈ, 2025 ਤੱਕ ਬਿਰਾਜਮਾਨ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਮੂਲ ਤਿਕੋਣ ਚਿੰਨ੍ਹ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਰਹੇਗਾ। 2025 ਤੱਕ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਕੁਝ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ।

ਸ਼ਨੀ ਗ੍ਰਹਿ ਨੂੰ ਕਰੂਰ ਗ੍ਰਹਿ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਰਮਾਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਫਲ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਨੂੰ ਕਰਮ ਕਾਰਕ ਗ੍ਰਹਿ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਮਕਰ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਦੀ ਮਲਕੀਅਤ ਹੈ। ਇਹ ਸਭ ਤੋਂ ਹੌਲੀ ਗਤੀ ਵਾਲਾ ਗ੍ਰਹਿ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਇੱਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਢਾਈ ਸਾਲ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਇਸ ਸਮੇਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਕਿੰਨਾ ਸਮਾਂ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਕਿਹੜੀਆਂ ਸਾਵਧਾਨੀਆਂ ਵਰਤਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਇਸ ਚਾਲ ਤੋਂ ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਸਤੀ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪੈਂਦਾ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜੀਵਨ ‘ਚ ਕਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਸ਼ਨੀ ਸਦ ਸਤੀ ਦੇ ਤਿੰਨ ਪੜਾਅ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਦੂਜਾ ਪੜਾਅ ਸਭ ਤੋਂ ਦੁਖਦਾਈ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਜੋ ਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ‘ਤੇ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅਗਲੇ ਢਾਈ ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਬਹੁਤ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹਰ ਮੰਗਲਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਬੂੰਦੀ ਦੇ ਲੱਡੂ ਚੜ੍ਹਾਉਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਅਤੇ ਬਜਰੰਗ ਬਾਣੀ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਅਮਾਵਸ ‘ਤੇ ਕੋੜ੍ਹ ਦੇ ਰੋਗੀਆਂ ਨੂੰ ਖਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਲੋੜਵੰਦਾਂ ਨੂੰ ਕੱਪੜੇ ਅਤੇ ਕਾਲੀ ਉੜਦ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਪੀਪਲ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ‘ਤੇ ਜਲ, ਦੁੱਧ, ਸ਼ਹਿਦ, ਚੀਨੀ, ਗੁੜ, ਮਿੱਠਾ ਜਲ, ਗੰਗਾ ਜਲ ਅਤੇ ਕਾਲੇ ਤਿਲ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦੇ ਅਪਾਰ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਕੈਰੀਅਰ ਦੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ।
ਟੌਰਸ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਵਧਾਏਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਨਵੀਆਂ ਭੂਮਿਕਾਵਾਂ ਨਿਭਾਉਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।
ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਿਹਤ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਵੀ ਹੋਣ ਲੱਗ ਜਾਣਗੇ।

ਕਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਬਿਸਤਰਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਸੰਕਰਮਣ ਦਾ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਮਿਸ਼ਰਤ ਪ੍ਰਭਾਵ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚੇ ਬਹੁਤ ਵਧਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰੇਲੂ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਉਲਝਣਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਵੀ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਲੀਓ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸੂਝ-ਬੂਝ ਨੂੰ ਪ੍ਰਗਟਾਉਣ ਦਾ ਇਹ ਸਹੀ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਜੋ ਅਣਵਿਆਹੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਖਤਮ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਰਜ਼ਿਆਂ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਕਰਜ਼ਾ ਨਾ ਲਓ। ਕਰਜ਼ਾ ਮੋੜਨ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਇਹ ਸਥਿਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮਦਦਗਾਰ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਾਫੀ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਵੀਂ ਗੱਡੀ ਜਾਂ ਫਲੈਟ ਵੀ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਤੀਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਦੀ ਸਤੀ ਤੋਂ ਮੁਕਤੀ ਮਿਲੇਗੀ, ਜੋ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪਿਛਲੇ ਸਾਢੇ ਸੱਤ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਅਤੇ ਸਰੀਰਕ ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਮੁਕਤੀ ਮਿਲੇਗੀ।

ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਤੀ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ 17 ਜਨਵਰੀ ਤੋਂ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਉਤਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਦੇ ਧਨ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਮੇਂ ਆਰਥਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੋਗੇ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਵੀ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰੇਲੂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਵੀ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਨਾਲ ਹੀ, ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚੇ ਵੀ ਵੱਧ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਹਨ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਾਢੇ ਤਰੀਕ ਦਾ ਅਰੰਭ ਯਾਨੀ ਕਿ ਪਹਿਲੀ ਧੁਆਈ ਹੋਵੇਗੀ, ਇਹ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੋਚਣ ਤੋਂ ਬਚਣ ਅਤੇ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *