ਸ਼ਨੀਦੇਵ ਨੇ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਖਬਰ ਲੈਕੇ ਭਜਿਆ ਆਪਣਾ ਕਾਂ , ਏਨਾ ਪੈਸਾ ਆਵੇਗਾ ਕਿ ਖੁਸ਼ੀ ਸਾਂਭੀ ਨਹੀਂ ਜਾਵੇਗੀ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪਿਛਾਖੜੀ ਅਵਸਥਾ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ। ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਇਹ ਪਿਛਾਖੜੀ ਸਥਿਤੀ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗ ਬਣਾਵੇਗੀ, ਜੋ ਸਾਰੀਆਂ 3 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਲਾਭਕਾਰੀ ਰਹੇਗੀ।

ਜਤਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਨੂੰ ਕਰਮ ਦਾਤਾ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਹ ਹਰ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਉਸ ਦੇ ਕਰਮਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਚੰਗੇ-ਮਾੜੇ ਫਲ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਵੀ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੇ ਚਿੰਨ੍ਹ ਜਾਂ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਬਦਲਾਅ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਹ ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਮਨੁੱਖੀ ਜੀਵਨ ਦੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਖੇਤਰਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਮਹਾਰਾਜ ਜਲਦੀ ਹੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਪਸੀ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਰਾਤ 10.48 ਵਜੇ ਪਿਛਾਖੜੀ ਅਵਸਥਾ ਵਿਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ। ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਇਸ ਪਿਛਾਖੜੀ ਅਵਸਥਾ ਕਾਰਨ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗਾ ਕੇਂਦਰ ਤ੍ਰਿਕੋਣਾ ਰਾਜਯੋਗ ਬਣਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। 3 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਇਸ ਤੋਂ ਬੰਪਰ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਗ੍ਰਿਫਤ ਟੌਰਸ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜੇ ਦੇਵੇਗੀ। ਕੇਂਦਰੀ ਤ੍ਰਿਕੋਣ ਰਾਜ ਯੋਗ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਨਾਲ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲਾਭ ਮਿਲਣਗੇ। ਇਸ ਰਾਜਯੋਗ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਨਵੀਂ ਜਾਇਦਾਦ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਸ ਸਮੇਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਈ ਨਵੀਆਂ ਜਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਮਿਥੁਨ- ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੇਂਦਰ ਤ੍ਰਿਕੋਣ ਰਾਜ ਯੋਗ ਤੋਂ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੰਬੀ ਦੂਰੀ ਦੀਆਂ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਲਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੀਆਂ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਜੋ ਕਿ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਖੋਜ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਹਨ, ਇਹ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜਿਆਂ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਇਸ ਯੋਗ ਦੇ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਪਸੰਦ ਦੀ ਨੌਕਰੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਲੀਓ- ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਆਉਣਾ-ਜਾਣਾ ਲਿਓ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕਾਫੀ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਕਿਸੇ ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਫਸੇ ਹੋਏ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਇਹ ਰਾਜਯੋਗ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਵੀ ਕਮਾਏਗਾ।

ਲੀਓ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸਰੋਤਾਂ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਸ ਰਾਜਯੋਗ ਨਾਲ, ਤੁਹਾਡਾ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਸ਼ਕਤੀ ਵਧੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਅਤੇ ਵਾਧਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਇਸ ਯੋਗ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *