ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕੱਲ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ

ਕੁੰਭ ਲੋਕ, ਅਗਸਤ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਇੱਕ ਨਵੇਂ ਰਾਹ ‘ਤੇ ਵਧੇਗਾ। ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਵਾਈਬਸ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ। ਜਾਣੋ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਿੱਖਿਆ, ਯਾਤਰਾ, ਸਿਹਤ, ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਅਗਸਤ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ। (ਕੁੰਭ ਅਗਸਤ 2023 ਰਾਸ਼ੀਫਲ)।

ਅਗਸਤ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਤਿੱਖੀ ਸੋਚ ਅਤੇ ਮਾਪੀ ਪਹੁੰਚ ਨਾਲ ਕੰਮ ਦੀ ਗੁਣਵੱਤਾ ਨੂੰ ਵਧੀਆ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹੋਗੇ। 16 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਸੂਰਜ ਦੇ ਦਸਵੇਂ ਘਰ ਤੋਂ ਨੌਵਾਂ-ਪੰਜਵਾਂ ਰਾਜ ਯੋਗ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ-ਧੰਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਡਿਜ਼ਾਈਨਿੰਗ, ਮੀਡੀਆ, ਪੁਸ਼ਾਕ ਅਤੇ ਕੱਪੜੇ, ਵਿਕਰੀ ਅਤੇ ਸੇਵਾ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵਧੇਰੇ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।

17 ਅਗਸਤ ਤੱਕ, ਦਸਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲ ਦੇ ਚੌਥੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਅਗਸਤ ਵਿੱਚ ਵਧੀਆ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦੇਣ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਬਾਜ਼ਾਰ, ਦਫਤਰ, ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ਅਤੇ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਜੂਨੀਅਰਾਂ ਅਤੇ ਸੀਨੀਅਰਾਂ ਨੂੰ ਕਈ ਤਰੀਕਿਆਂ ਨਾਲ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨਾ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇ ਵਿੱਚ ਮਿਲਣ ਵਾਲੇ ਲਾਭ ਅਤੇ ਲਾਭ ਦਾ ਤੁਸੀਂ ਪੂਰਾ ਲਾਭ ਉਠਾ ਸਕੋਗੇ। ਅਗਸਤ ਵਿੱਚ ਦਸਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਦਸ਼ਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਅਤੇ ਵਾਧੇ ਦੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਅਗਸਤ ਤੱਕ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ‘ਚ ਬੁਧ-ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਲਕਸ਼ਮੀਨਾਰਾਇਣ ਯੋਗ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਅਗਸਤ ‘ਚ ਪਰਿਵਾਰ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਚੱਲਣ ‘ਚ ਸਫਲ ਰਹੋਗੇ।
ਜਿੱਥੋਂ ਤੱਕ ਤੁਹਾਡੀ ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦਾ ਸਵਾਲ ਹੈ, ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡਾ ਲਾਭ ਦੇ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ‘ਤੇ ਜੁਪੀਟਰ ਦੇ ਪੰਜਵੇਂ ਰੂਪ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ।

3 ਤੋਂ 18 ਅਗਸਤ ਤੱਕ ਸ਼ੁੱਕਰ ਗ੍ਰਹਿ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਲਗਭਗ ਹਰ ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਰੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਉਲਝਣ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਮਿਲ ਰਹੇ ਹਨ। 17 ਤੋਂ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ-ਬੁੱਧ ਦਾ ਬੁੱਧਾਦਿਤਯ ਯੋਗ ਰਹੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਅਗਸਤ ਵਿੱਚ ਸਿੰਗਲਜ਼ ਨੂੰ ਨਵਾਂ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਅਨੁਭਵ ਹੋਣਗੇ। ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਚੱਲੇ ਆ ਰਹੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤਣਾਅ ਵਧਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਸਬਰ ਰੱਖੋ। 17 ਅਗਸਤ ਤੱਕ ਮੰਗਲ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਇੱਕ ਪੱਖ ਸਬੰਧ ਰਹੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਆਪਸੀ ਸਮਝਦਾਰੀ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਪਾਰਦਰਸ਼ਤਾ ਨਾਲ ਹੱਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

3-11 ਤੱਕ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ਨਾਲ ਬੁਧ ਦਾ ਸੰਬੰਧ ਰਹੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਕੋਚਿੰਗ, ਸਵੈ ਅਧਿਐਨ, ਟਿਊਸ਼ਨ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਪੜ੍ਹਾਈ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ।
ਹਰ ਧਾਰਾ ਦੇ ਅਧਿਐਨ ਲਈ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਅਤੇ ਸਿਖਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਯਾਦ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਨਤੀਜਿਆਂ ਲਈ ਸੰਸ਼ੋਧਨ ਅਤੇ ਤਿਆਰੀ ਓਨੀ ਹੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ ਜਿੰਨੀ ਸਾਹ ਲੈਣ ਲਈ ਹੈ।

ਉੱਨਤ ਸੋਚ ਦੇ ਨਾਲ ਪੜ੍ਹਾਈ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧਦੇ ਰਹੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲੇਗਾ। 23 ਅਗਸਤ ਤੋਂ ਬੁਧ ਦੀ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤ ਵਿਚ ਰਹੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਅਕਾਦਮਿਕ ਪੱਧਰ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਦੀ ਬਜਾਏ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਬੌਧਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਬਹੁਤ ਉੱਚੇ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਰਹੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਡੀ ਕੋਈ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਦੇ ਰਹੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *