ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਮਿਲਣ ਵਾਲੇ ਤਿੰਨ ਗ੍ਰਹਿ, ਇਨ੍ਹਾਂ 3 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਲਾਭ, ਜਾਣੋ ਆਪਣੀ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀ

ਮੇਸ਼ ਆਰਥਿਕ ਕੁੰਡਲੀ: ਉਧਾਰ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ
ਆਰਥਿਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਚ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਬੈਂਕ ਆਦਿ ਤੋਂ ਕਰਜ਼ਾ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਫਿਲਹਾਲ ਕਿਸੇ ਤੋਂ ਵੀ ਕਰਜ਼ਾ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਕਿਉਂਕਿ, ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਕਰਜ਼ਾ ਜਾਂ ਲੋਨ ਲਓਗੇ, ਉਸ ਨੂੰ ਚੁਕਾਉਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਅਜੋਕੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਚੰਗੇ ਦੋਸਤ ਵੀ ਵਧਣਗੇ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ
ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਟੌਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਬਹੁਤ ਵਿਅਸਤ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਦੀ ਯੋਗਤਾ ਦੇ ਅਧਾਰ ‘ਤੇ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਰੋਹ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਵਿੱਤੀ ਰਾਸ਼ੀ : ਫਾਲਤੂ ਖਰਚ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ
ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਨੂੰ ਬੇਲੋੜਾ ਖਰਚ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਸਰੀਰਕ ਰੋਗ ਤੋਂ ਪੀੜਤ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਦੁੱਖਾਂ ‘ਚ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੁਝ ਅਚਾਨਕ ਲਾਭ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਧਰਮ ਅਤੇ ਅਧਿਆਤਮਿਕਤਾ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ.

ਕਰਕ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ
ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਹੋਰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਮਾਂ ਦੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸ਼ਾਨ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰਾਂਗੇ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਖਾਸ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ।

ਸਿੰਘ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਖਰਚ ਥੋੜ੍ਹਾ ਵੱਧ ਸਕਦਾ ਹੈ
ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚੇ ਥੋੜੇ ਵੱਧ ਸਕਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਥੋੜੇ ਉਦਾਸ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਦੁਪਹਿਰ ਦੇ ਸਮੇਂ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਨੂੰ ਮਿੱਠਾ ਰੱਖਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿਗੜ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਕੰਨਿਆ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ
ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਕਰ ਸਕਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਦੋਵੇਂ ਹੀ ਮਿਲਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਫਜ਼ੂਲਖ਼ਰਚੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਵੀ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਦਿਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਬਾਰੇ ਚੰਗਾ ਸੋਚੋਗੇ, ਪਰ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੁੱਧ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਮੁਨਾਫੇ ਦੇ ਮੌਕੇ ਬਣਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ।

ਤੁਲਾ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਜਾਇਦਾਦ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ
ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ੁਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਅਧਿਕਾਰ ਅਤੇ ਜਾਇਦਾਦ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਫਿਲਹਾਲ ਤੁਸੀਂ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਭਲਾਈ ਬਾਰੇ ਸੋਚੋਗੇ ਅਤੇ ਦਿਲੋਂ ਸੇਵਾ ਵੀ ਕਰੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਹੋਵੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ
ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਵਿੱਚ ਮਨ ਵਿੱਚ ਅਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਯਤਨ ਕਰੋਗੇ, ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਓਨਾ ਫਲ ਨਹੀਂ ਦੇਵੇਗਾ ਜਿੰਨਾ ਤੁਸੀਂ ਸੋਚਿਆ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਕਾਨੂੰਨੀ ਮਾਮਲਾ ਹੈ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਬਹੁਤ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਧਨੁ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗੀ
ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਕੁਝ ਪੈਸਾ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਖਰਚ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਅਤੇ ਭੋਜਨ ‘ਤੇ ਸੰਜਮ ਵਰਤਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

ਮਕਰ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਤੁਹਾਡੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ
ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਕੀਮਤੀ ਵਸਤੂਆਂ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਲਈ ਬੇਲੋੜੇ ਖਰਚੇ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ। ਜੋ ਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋਏ ਵੀ ਮਜ਼ਬੂਰੀ ਵਿੱਚ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨਾ ਹੈ ਤਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ, ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਕਰਮਚਾਰੀ ਵਰਗ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਨਵੀਆਂ ਖੋਜਾਂ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਖਰਚ ਕਰਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਖੁਸ਼ੀ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ ਤੋਂ ਰਾਤ ਤੱਕ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਮੀਨ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਪੁਰਾਣੇ ਵਿਵਾਦ ਸੁਲਝ ਜਾਣਗੇ

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਆਮ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪੁਰਾਣੇ ਵਿਵਾਦ ਸੁਲਝ ਜਾਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਾਜਿਕ ਜੀਵਨ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨੋਬਲ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਸਨੇਹੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹਾਸੇ-ਮਜ਼ਾਕ ਵਿੱਚ ਰਾਤ ਦਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *