ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕੋ ਸਾਵਧਾਨ, ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਨਾ ਕਰੋ ਇਹ 3 ਕੰਮ, ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ ਵੱਡਾ ਸੰਕਟ

ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਨਾ ਕਰੋ ਇਹ ਕੰਮ
ਜੋ ਵਿਅਕਤੀ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਇਹ ਪੰਜ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਖੁਦ ਬਜਰੰਗਬਲੀ ਵੀ ਉਸ ਨੂੰ ਬਰਬਾਦ ਹੋਣ ਤੋਂ ਨਹੀਂ ਰੋਕ ਸਕਦੇ, ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਪਾਗਲ ਬਜਰੰਗਬਲੀ ਲਿਆਉਂਦੇ ਹੋ, ਇਸ ਲਈ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਨਾ ਕਰੋ ਇਹ ਕੰਮ.

ਮੰਗਲਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ
ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਡੀ ਰੂਹ ਵੀ ਕੰਬ ਜਾਵੇਗੀ ਜਦੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗੇਗਾ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਇਹ ਗਲਤੀਆਂ ਕਰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਇਸ ਲਈ ਬਜਰੰਗਬਲੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਨਾਰਾਜ਼ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ, ਮੰਗਲਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਹੈ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪੂਜਾ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਉੱਤਮ ਦਿਨ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਆਓ। ਪਤਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਗਲਤ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਪਰ

ਸੰਬੰਧ
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਬੇਰਹਿਮੀ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਨਾ ਆਵੇ, ਤਾਂ ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਸੰਬੰਧ ਨਾ ਸਥਾਪਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਗੁੱਸੇ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ, ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਇਸ ਦਿਨ ਸੰਬੰਧ ਕਾਇਮ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਬੱਚੇ ਪੈਦਾ ਹੋਣਗੇ। ਇਸ ਲਈ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਖਰਾਬ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮੰਗਲ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਉਲਟ ਹਨ
ਦੁੱਧ ਤੋਂ ਬਣੀਆਂ 2 ਚੀਜ਼ਾਂ, ਦੁੱਧ ਤੋਂ ਬਣੀਆਂ ਮਠਿਆਈਆਂ ਜਿਵੇਂ ਰਾਬੜੀ ਅਤੇ ਕਾਲਾਖੰਡ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਖਰੀਦਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ ਦੁੱਧ ਨੂੰ ਚੰਦਰਮਾ ਦਾ ਕਾਰਕ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਚੰਦਰਮਾ ਅਤੇ ਮੰਗਲ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਉਲਟ ਹਨ ਇਸ ਦੁੱਧ ਦੀਆਂ ਬਣੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਵਰਤੋਂ ਨਾ ਕਰੋ .

ਘਰ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਲਿਆਉਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ
ਲੋਹੇ ਦਾ ਸਾਮਾਨ ਨਾ ਖਰੀਦੋ।ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਵਾਂਗ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਲੋਹੇ ਦਾ ਸਾਮਾਨ ਖਰੀਦਣਾ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।ਇਸ ਦਿਨ ਸਟੀਲ ਦੇ ਬਰਤਨ ਜਾਂ ਚਾਕੂ ਵਰਗੀਆਂ ਤਿੱਖੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਕਦੇ ਵੀ ਘਰ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਲਿਆਉਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ, ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਕਦੇ ਵੀ ਕਟਾਈ ਨਹੀਂ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ।ਬਜਰੰਗਬਲੀ। ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਗੁੱਸਾ ਆਉਂਦਾ ਹੈ

ਮੰਗਲ ਦੋਸ਼ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਘੱਟ ਹੁੰਦਾ ਹੈ
ਮੇਕਅਪ ਦੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨਾ ਖਰੀਦੋ, ਇਹ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਹੈ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਖਰੀਦਣਾ ਚਾਹੀਦਾ, ਸੋਮਵਾਰ ਜਾਂ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਖਰੀਦਣਾ ਸਭ ਤੋਂ ਸ਼ੁਭ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਾ ਖਰੀਦੋ, ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਕਾਲੇ ਕੱਪੜੇ ਨਹੀਂ ਪਾਉਣੇ ਚਾਹੀਦੇ। ਪਰ ਜੇਕਰ ਇਸ ਦਿਨ ਲਾਲ ਕੱਪੜੇ ਪਹਿਨੇ ਜਾਣ ਤਾਂ ਮੰਗਲ ਦੋਸ਼ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਘੱਟ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਬਜਰੰਗਬਲੀ ਵੀ ਖੁਸ਼ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਦਾ ਮਕਸਦ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰਾਂ ਦਾ ਅੰਧਵਿਸ਼ਵਾਸ ਫੈਲਾਉਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ ਉਹ ਕਹਾਣੀਆਂ, ਉਪਾਅ, ਭਾਰਤੀ ਸਮਾਜ ਦੁਆਰਾ ਸਵੀਕਾਰ ਕੀਤੀਆਂ ਰਸਮਾਂ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਾਂ। ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਹਿਮ ਨਹੀਂ ਪੈਦਾ ਕਰਦਾ। ਇੱਥੇ ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਲੇਖ ਸਿਰਫ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਉਦੇਸ਼ਾਂ ਲਈ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੰਧਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਜੋਂ ਨਾ ਵਰਤੋ। ਸਾਨੂੰ ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਜਰੂਰ ਦੱਸੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹੋਰ ਕੀ ਪੜ੍ਹਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਕ ਟਿੱਪਣੀ ਸਾਡੀ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਵਧਾਉਂਦੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *