ਇਹ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਹਫਤੇ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਦਿਨ ਮਿਲੇਗਾ ਚੰਗਾ ਲਾਭ, ਜਾਣੋ ਆਪਣੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ

ਆਰਥਿਕ ਅਤੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਕੁੰਡਲੀ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ 28 ਨਵੰਬਰ ਨੂੰ ਚੰਦਰਮਾ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ। ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਅਤੇ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਕਾਰਨ ਟੌਰਸ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਗੇ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, ਕਰਕ ਅਤੇ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਗਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਦੇਖੋ ਕਿ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸਾਰੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਪੈਸੇ ਅਤੇ ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ।

ਮੇਸ਼ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਦਾਨ-ਪੁੰਨ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ
ਦੂਸਰਿਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ, ਇਸ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਦਾਨ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਬਦਲਾਅ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦਾ ਮੂਡ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਚੰਗੇ ਵਿਵਹਾਰ ਨਾਲ ਮਾਹੌਲ ਨੂੰ ਆਮ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਖਰਾਬ ਸਿਹਤ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕੁਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ
ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਆਨੰਦਮਈ ਰਹੇਗਾ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤੀ ਨਾਲ, ਦੁਪਹਿਰ ਤੱਕ ਖੁਸ਼ੀ ਭਰੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਉਡੀਕ ਰਹੇ ਮਹਿਮਾਨ ਦੇ ਆਉਣ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਰਾਤ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਇੱਛਾ ਅੱਜ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ
ਪਿਤਾ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਅਤੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਅੱਜ ਕੋਈ ਕੀਮਤੀ ਚੀਜ਼ ਜਾਂ ਜਾਇਦਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਰੁਝੇਵਾਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ, ਫਜ਼ੂਲ ਖਰਚੀ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਸ਼ਾਮ ਤੋਂ ਰਾਤ ਤੱਕ ਤੇਜ਼ ਰਫਤਾਰ ਵਾਹਨਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਪਿਆਰੇ ਅਤੇ ਮਹਾਪੁਰਖਾਂ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨ ਕਰਕੇ ਮਨੋਬਲ ਵਧੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਰਾਹੀਂ ਵੀ ਮਨਚਾਹੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ: ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ
ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਮਾਲਕ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਉੱਤਮ ਸਥਿਤੀ ਅਤੇ ਚਿੰਨ੍ਹ ‘ਤੇ ਜੁਪੀਟਰ ਦੀ ਗਤੀ ਅਚਾਨਕ ਵੱਡੀ ਰਕਮ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਕੇ ਖਜ਼ਾਨੇ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਗਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਅਤੇ ਜਜ਼ਬਾਤ ਵਿੱਚ ਲਿਆ ਗਿਆ ਫੈਸਲਾ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਪਛਤਾਵਾ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਾਮ ਤੋਂ ਦੇਰ ਰਾਤ ਤੱਕ ਦੇਵ ਦਰਸ਼ਨ ਦਾ ਲਾਭ ਉਠਾਓ।

ਸਿੰਘ ਵਿੱਤੀ ਰਾਸ਼ੀ : ਅਸਥਿਰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ
ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅਸਥਿਰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਬੱਚੇ ਪ੍ਰਤੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਵੀ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਵਧੋਗੇ, ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਵੀ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਪਾਚਨ ਅਤੇ ਅੱਖਾਂ ਦੇ ਵਿਕਾਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸ਼ਾਮ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਰਾਤ ਤੱਕ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹਾਸੇ-ਮਜ਼ਾਕ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ, ਸਨੇਹੀਆਂ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨ ਹੋਣਗੇ। ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦਾ ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ।

ਕੰਨਿਆ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ
ਅੱਜ ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹੋਗੇ। ਉਲਟ ਸਥਿਤੀ ਪੈਦਾ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਘਰ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਮਦਦ ਵੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਸੂਰਜ ਡੁੱਬਣ ਦੇ ਸਮੇਂ ਅਚਾਨਕ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ।

ਤੁਲਾ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਪੈਦਾ ਹੋਣਗੇ
ਅੱਜ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਵਿੱਦਿਆ ਅਤੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਾਧਨ ਪੈਦਾ ਹੋਣਗੇ, ਵਾਕਫ਼ੀਅਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਨਮਾਨ ਦੇਵੇਗੀ। ਭੱਜ-ਦੌੜ ‘ਚ ਖਾਸ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਮੌਸਮ ਦਾ ਸਿਹਤ ‘ਤੇ ਬੁਰਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਾਥ ਕਾਫ਼ੀ ਮਾਤਰਾ ਵਿੱਚ ਮਿਲੇਗਾ। ਯਾਤਰਾ ਅਤੇ ਦੇਸ਼ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਸੁਖਦ ਅਤੇ ਲਾਭਕਾਰੀ ਰਹੇਗੀ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਆਰਥਿਕ ਪੱਖ ਮਜਬੂਤ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਦੌਲਤ, ਇੱਜ਼ਤ, ਕੀਰਤੀ ਅਤੇ ਕੀਰਤੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਸਨੇਹੀਆਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ‘ਤੇ ਸੰਜਮ ਨਹੀਂ ਰੱਖਦੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਲਟ ਸਥਿਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਪਿਆਰਿਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਅਤੇ ਰਾਤ ਨੂੰ ਮਸਤੀ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ।

ਧਨੁ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ
ਅੱਜ ਘਰੇਲੂ ਚੀਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੁਨਿਆਵੀ ਸੁੱਖਾਂ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਧੀਨ ਕਰਮਚਾਰੀ ਜਾਂ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤਣਾਅ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਪੈਸਾ ਫਸ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦਿਨ ਦੇ ਦੌਰਾਨ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਜ ਮਾਮਲਿਆਂ ਦੇ ਅਦਾਲਤ ਦੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੁੱਧ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ਾਂ ਨਾਕਾਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

ਮਕਰ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗੀ
ਅੱਜ ਵਪਾਰਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅਨੁਕੂਲ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦਾ ਆਨੰਦ ਰਹੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨਾਂ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਸੰਦਰਭ ਪ੍ਰਬਲ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਟਾਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਵਾਹਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ, ਅਚਾਨਕ ਵਾਹਨ ਦੇ ਟੁੱਟਣ ਨਾਲ ਖਰਚਾ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ
ਧਨੁਸ਼ਟੀ ਦੇ ਮਾਲਕ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਮੱਧਮ ਸਥਿਤੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਅਚਾਨਕ ਸਰੀਰਕ ਕਸ਼ਟ ਦੇ ਕਾਰਨ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਅਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਜਾਇਦਾਦ ਨੂੰ ਖਰੀਦਣ ਅਤੇ ਵੇਚਣ ਸਮੇਂ, ਉਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਸਾਰੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਪਹਿਲੂਆਂ ‘ਤੇ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰ ਕਰੋ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਠੀਕ ਹੋਣ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਲੱਗੇਗਾ।

ਮੀਨ ਧਨ: ਤਰੱਕੀ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ
ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਆਨੰਦਮਈ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਨੇੜੇ ਅਤੇ ਦੂਰ ਦੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵਧਦੀ ਤਰੱਕੀ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਬੌਧਿਕ ਬੋਝ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਇਧਰ-ਉਧਰ ਘੁੰਮਦੇ ਹੋਏ ਕੁਝ ਜ਼ਰੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹਾਸਲ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਵੀ ਸ਼ਾਂਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਲਾਹ ਅਤੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *