21 ਲੱਖ ਦਾ ਚੈੱਕ ਮਿਲੇਗਾ , ਬੱਲੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਤੁਹਾਡੀ ਤਾਂ ਲੋਟਰੀ ਲੱਗ ਗਈ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਾ ਵਿਅਕਤੀ ਕਦੇ ਝੁੰਡ ਵਿੱਚ ਘੁੰਮਣਾ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਇਸਦੀ ਆਦਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਉਹ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਦਖਲਅੰਦਾਜ਼ੀ ਨੂੰ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਇੱਕੋ ਇੱਕ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਪੱਖ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਬਹੁਤ ਜਲਦੀ ਗੁੱਸੇ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਪਰ ਸਮੂਹ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਚੰਗੇ ਨੇਤਾ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਉਭਰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ। ਜਿਸ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਉਹ ਚੰਗਾ ਅਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਸਮਝਦੇ ਹਨ, ਉਸ ਲਈ ਉਹ ਆਖਰੀ ਦਮ ਤੱਕ ਲੜਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਦੂਰਦਰਸ਼ੀ ਹਨ ਅਤੇ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਕ ਹਨ।

ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀ ਉਹਨਾਂ ਸੰਖਿਆਵਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ ਜੋ ਅਸਥਾਈ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਹਨ ਜਾਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਮੰਨੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਅੱਠ ਨੰਬਰ ਲਾਟਰੀ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, 4, ਨੰਬਰ 13, 22, 31, 40, 58, 67, 26, 35, 44, 53, 62, 71, 80 ਨੂੰ ਵੀ ਕਿਸਮਤ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਜੋਤਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਲਾਟਰੀ ਨੰਬਰ 8 ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ 8 ਨੰਬਰ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਨੰਬਰ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਗ੍ਰਹਿ ਦਾ ਰਾਜ ਹੈ।ਕੁੰਭ ਨੂੰ ਮੁੱਖ ਦੇਵਤਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਇਸੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਲੋਕ Aquarius zodiac ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਲਾਟਰੀ ਨੰਬਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਬਣਨ ਲਈ ਨੰਬਰ 8 ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਲਾਟਰੀ ਜਿੱਤ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਇਸ ਸਾਲ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਆਮਦਨ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਅਨੁਸ਼ਾਸਨ ਵਿੱਚ ਰਹਿ ਕੇ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਕਰੋਗੇ। ਨਵੇਂ ਵਪਾਰਕ ਸਮਝੌਤੇ ਹੋਣਗੇ। ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਉਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰਨਗੇ। ਸਾਲ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ, ਦਸਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਜੁਪੀਟਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸੰਯੁਕਤ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਤੁਹਾਡੇ ਵਪਾਰਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਲੋੜੀਂਦੀ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸੀਨੀਅਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲਣ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਅਤੇ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਅਤੇ ਠੰਢੇ ਦਿਮਾਗ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ 22 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦਾ ਸਮਾਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸ਼ੁਭ ਦਿਸ਼ਾਵਾਂ ਵੱਲ ਬਦਲੇਗਾ। ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਜੁਪੀਟਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਸੰਯੁਕਤ ਰੂਪ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਸਾਲ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਦੂਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਜੁਪੀਟਰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਵੇਂ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਦਾ ਸੰਕੇਤ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਹ ਨਵਾਂ ਮੈਂਬਰ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਆਹ ਜਾਂ ਬੱਚੇ ਦੇ ਜਨਮ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸਦਭਾਵਨਾ ਵਾਲਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸ਼ਰਧਾ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਤੀਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਾਹੂ ਤੁਹਾਡੀ ਸਮਾਜਿਕ ਪ੍ਰਤਿਸ਼ਠਾ ਵਧਾਉਣ ਦਾ ਕਾਰਕ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਸਾਲ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਬੱਚਿਆਂ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਹੈ ਅਤੇ ਦੂਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਜੁਪੀਟਰ ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚੇ ਆਪਣੇ ਸਮਰਪਿਤ ਕੰਮ ਦੇ ਬਲ ‘ਤੇ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਪੌੜੀ ਚੜ੍ਹਨਗੇ। ਪਰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ‘ਤੇ ਰਹੇਗੀ, ਇਸ ਲਈ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਸਬੰਧਾਂ ‘ਚ ਮੇਲ-ਮਿਲਾਪ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਕੁਝ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਇਸ ਸਾਲ ਕੁਝ ਮਾਨਸਿਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਰਹਿਣਗੀਆਂ। ਚੰਦਰਮਾ, ਛੇਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਮਾਲਕ, ਸ਼ਨੀ ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਠੰਡ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰਨਗੀਆਂ। ਐਲਰਜੀ ਵਾਲੇ ਦਮੇ ਦੇ ਰੋਗੀਆਂ ਦਾ ਖਾਸ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰੱਖਣ ਲਈ ਲਗਾਤਾਰ ਯੋਗਾ ਦਾ ਅਭਿਆਸ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਸੋਚ ਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ, ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਢੇ ਰਾਸ਼ੀ ਹੁਣ ਸਿਹਤ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੁਝ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਰਾਹਤ ਦੇਵੇਗੀ, ਪਰ ਸਮੇਂ-ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਆਰਥਿਕ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਇਹ ਸਾਲ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਾਲ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੋਂ ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੱਕ ਦੇਵਗੁਰੂ ਗੁਰੂ ਦੂਸਰੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ, ਇਸ ਨਾਲ ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਬਣ ਰਹੀਆਂ ਹਨ, ਪਰ ਕੋਈ ਵੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਮਦਨ ‘ਚ ਕੁਝ ਹੋਰ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੁਝ ਪਰਿਵਾਰਕ ਸੰਪਤੀ ਤੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਵੀ ਰਹੇਗੀ।

ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਇਹ ਸਾਲ ਥੋੜਾ ਵਧੇਰੇ ਮਿਹਨਤ ਵਾਲਾ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਰਾਸ਼ੀ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਦਸ਼ਾ ਤੀਸਰੇ ਘਰ ‘ਤੇ ਹੋਵੇਗੀ, ਜਿੱਥੇ ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੇਵਗੁਰੂ ਜੁਪੀਟਰ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ, ਇਸ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਸ ਸਾਲ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਸਫਲਤਾ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ, ਪਰ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *