5 ਕਰੋੜ ਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਹੱਥ ਲੱਗਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਖੁਲ ਗਿਆ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਤਾਲਾ

ਸ਼ਾਸਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੇ ਆਗਮਨ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਮੰਨਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਕਦੇ ਇਸ ਦੀ ਚਾਲ ਨੂੰ ਬਦਲਣਾ, ਉਠਣਾ ਅਤੇ ਕਦੇ ਸਿੱਧਾ ਹੋ ਕੇ ਸੈੱਟ ਕਰਨਾ ਵੀ ਬਰਾਬਰ ਜ਼ਰੂਰੀ ਸਮਝਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕਦੇ ਵਕਰ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕਈ ਗ੍ਰਹਿ ਇੱਕ ਹੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਇਕੱਠੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੇ ਸੰਯੋਗ ਨਾਲ ਕਦੇ ਅਸ਼ੁੱਭ ਅਤੇ ਕਦੇ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗ ਬਣਦੇ ਹਨ।

ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀ ਪਰਿਵਰਤਨ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਬਦਲਾਅ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਢਾਈ ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਾਰ ਆਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀ ਬਦਲਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਉਸੇ ਚਿੰਨ੍ਹ ਵਿੱਚ ਉੱਠਦੇ ਅਤੇ ਸੈੱਟ ਹੁੰਦੇ ਹਨ. ਇਸ ਦਾ ਅਸਰ ਸਮੁੱਚੀ ਮਨੁੱਖ ਜਾਤੀ ‘ਤੇ ਵੀ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਨੇ ਇਸ ਸਾਲ 17 ਜਨਵਰੀ 2024 ਨੂੰ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਉਹ ਸਾਲ 2025 ਤੱਕ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਬਣੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਸ਼ਨੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਹੁੰਦੇ ਹੋਏ ਸ਼ਸ਼ ਮਹਾਪੁਰਸ਼ ਯੋਗ ਬਣਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਹ ਰਾਜ ਯੋਗ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕਈ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਸ਼ੁਭ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕੁੰਭ
ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਅਤੇ ਇਸ ਦਾ ਚੜ੍ਹਤ ਟੌਰਸ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਲਾਭ ਦੇਵੇਗਾ। ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੇ ਇਸ ਸੰਕਰਮਣ ਤੋਂ ਸ਼ਸ਼ ਰਾਜ ਯੋਗ ਬਣਨ ਕਾਰਨ ਅਗਲੇ 28 ਮਹੀਨੇ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਟੌਰਸ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਲਾ, ਸੰਗੀਤ ਅਤੇ ਮੀਡੀਆ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਈ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ
ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਚੜ੍ਹਤ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਸ਼ਸ਼ ਯੋਗ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਖੁੱਲ੍ਹਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਮਿਥੁਨ ਦੇ ਨੌਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਸ਼ ਰਾਜ ਯੋਗ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਰਾਜਯੋਗ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ੁਭ ਫਲ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਥਾਂ ਤੋਂ ਅਚਾਨਕ ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਲੰਬੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਤੁਲਾ
ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਚੜ੍ਹਨਾ ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਲਿਆਵੇਗਾ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਸੰਕਰਮਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਤੇ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸਾਢੇ ਸਾਲ ਦਾ ਸਮਾਂ ਖਤਮ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਈ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਫਸਿਆ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ।

ਸਿੰਘ
ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਚੜ੍ਹਤ ਕਿਸੇ ਵਰਦਾਨ ਤੋਂ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਹ ਰਾਜਯੋਗ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਸੱਤਵਾਂ ਘਰ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਅਤੇ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਦਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *