ਖ਼ੁਦ ਸ਼ਨੀਦੇਵ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਚਾ , ਇਹ 3 ਵੱਡੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਹੋਸ਼ ਉਡਾ ਦੇਣਗੀਆਂ

ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਸਾਰੇ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਧੀਮੀ ਗਤੀ ਵਾਲਾ ਗ੍ਰਹਿ ਹੈ। ਉਹ ਲਗਭਗ ਢਾਈ ਸਾਲ ਕਿਸੇ ਇੱਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਸ਼ਨੀ ਇਸ ਸਮੇਂ ਆਪਣੀ ਹੀ ਰਾਸ਼ੀ ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਬੈਠਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਜਨਵਰੀ 2023 ਤੋਂ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਨੇ ਆਪਣੇ ਮੂਲ ਤਿਕੋਣ ਚਿੰਨ੍ਹ ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕੀਤਾ ਸੀ।

ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਮਕਰ, ਕੁੰਭ ਅਤੇ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਸ਼ਨੀ ਸਤੀ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਸਾਲ 2025 ਤੱਕ ਸ਼ਨੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਬਿਰਾਜਮਾਨ ਰਹੇਗਾ। ਸ਼ਨੀਦੇਵ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਉਸਦਾ ਆਪਣਾ ਚਿੰਨ੍ਹ ਹੈ, 2025 ਤੱਕ ਬਿਰਾਜਮਾਨ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਮੂਲ ਤਿਕੋਣ ਚਿੰਨ੍ਹ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਰਹੇਗਾ। 2025 ਤੱਕ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਕੁਝ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ 2025 ਤੱਕ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਰਹਿਣਾ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ੁਭ ਫਲ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਵੈਦਿਕ ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੀਆਂ ਗਣਨਾਵਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਸ਼ਨੀ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਤੋਂ 10ਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕੁੰਡਲੀ ਦਾ 10ਵਾਂ ਸਥਾਨ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਹੈ, ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਸਾਥ ਮਿਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਈ ਚੰਗੀਆਂ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਸਾਲ 2025 ਤੱਕ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸੁਖਦ ਬਦਲਾਅ ਆਵੇਗਾ। ਕਰੀਅਰ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ੁਭ ਅਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਸਾਲ 2025 ਤੱਕ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਆਪਣਾ ਮੁਨਾਫਾ ਕਈ ਗੁਣਾ ਵਧਾ ਸਕਣਗੇ।

ਸਾਲ 2025 ਤੱਕ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਲਿਓ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਭਗਵਾਨ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਵਰਖਾ ਰਹੇਗੀ। ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਤੋਂ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਾਲ 2025 ਤੱਕ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੀਵਨ ਦੇ ਹਰ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਚੰਗੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਕਈ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ, ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਮੂਲ ਤ੍ਰਿਕੋਣ ‘ਚ ਰਹਿਣ ਨਾਲ ਲਿਓ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕਾਫੀ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਫਲ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਸਾਲ 2025 ਤੱਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਦੇ ਅਣਗਿਣਤ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰਾਜਯੋਗ ਦਾ ਗਠਨ ਤੁਹਾਡੀ ਖੁਸ਼ੀ, ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਅਤੇ ਐਸ਼ੋ-ਆਰਾਮ ਨੂੰ ਵਧਾਉਂਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਅਤੇ ਸਾਲ 2025 ਤੱਕ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਰਹਿਣਾ ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕਾਫੀ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਤੁਹਾਡੇ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਬਿਰਾਜਮਾਨ ਹੋਣਗੇ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਬੱਚੇ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਅਤੇ ਵਿੱਤੀ ਪੱਖੋਂ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਕਿਰਪਾ ਰਹੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਸਾਲ 2025 ਤੱਕ ਕਈ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਭੌਤਿਕ ਸੁੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਰੀ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *