04 ਅਗਸਤ ਵੱਡਾ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨਮਕ ਦਾ ਕਰ ਲਓ ਇਹ ਟੋਟਕਾ ਹੋ ਜਾਵੋਗੇ ਵਾਰੇ ਨਿਆਰੇ

ਘਰ ਵਿੱਚ ਹਰ ਨਵੇਂ ਚੰਦ ਜਾਂ ਹਰ 15 ਦਿਨਾਂ ਬਾਅਦ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ 50 ਗ੍ਰਾਮ ਨਮਕ ਪਾਓ, ਯਾਨੀ ਲਗਭਗ ਇੱਕ ਲੀਟਰ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ 50 ਗ੍ਰਾਮ ਨਮਕ ਪਾ ਕੇ ਪੂੰਝੋ। ਇਸ ਨਾਲ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ਜਾਂ ਤੁਸੀਂ ਖੜ੍ਹੇ ਲੂਣ ਦੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਗੌਝਾਰਨ ਐਬਸਟਰੈਕਟ ਵੀ ਮਿਲਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਮਾਵਸਿਆ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਜੋ ਵਿਅਕਤੀ ਰੁੱਖਾਂ, ਰੇਤਾਂ ਆਦਿ ਨੂੰ ਕੱਟਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਇੱਕ ਪੱਤਾ ਵੀ ਤੋੜਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਬ੍ਰਹਮਾਹਤਿਆ ਦਾ ਪਾਪ ਕਰਦਾ ਹੈ।

ਨਮਕ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਦਾ ਹੈ

ਨਮਕ ਘਰ ਦੀ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਘਰ ਨੂੰ ਪੂੰਝਦੇ ਸਮੇਂ ਪਾਣੀ ‘ਚ ਇਕ ਚੁਟਕੀ ਨਮਕ ਮਿਲਾ ਲਓ। ਹਫ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਦੋ ਵਾਰ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਆਉਂਦੀ ਹੈ। ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਘਰ ‘ਚ ਨਮਕ ਦਾ ਮੋਪ ਲਗਾਉਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਲਦੀ ਪੈਸੇ ਮਿਲ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਤਰੱਕੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਘਰ ਨੂੰ ਲੂਣ ਨਾਲ ਜ਼ਰੂਰ ਪੂੰਝੋ। ਕੱਚ ਦੇ ਕੱਪ ਵਿੱਚ ਨਮਕ ਪਾ ਕੇ ਬਾਥਰੂਮ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣ ਨਾਲ ਸੂਖਮ ਕੀਟਾਣੂ ਨਸ਼ਟ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਬੁਰਾਈਆਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ।

ਲੂਣ ਦੀ ਇਹ ਚਾਲ ਬਰਕਤਾਂ ਲਿਆਉਂਦੀ ਹੈ

ਤੰਤਰ ਸ਼ਾਸਤਰ ਵਿੱਚ ਨਮਕ ਦੀ ਇਸ ਚਾਲ ਨੂੰ ਅਸੀਸਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਕਾਰਗਰ ਮੰਨਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਕੱਚ ਦੇ ਕੱਪ ‘ਚ ਨਮਕ ਭਰ ਕੇ ਉਸ ‘ਚ ਚਾਰ-ਪੰਜ ਲੌਂਗ ਪਾਓ। ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਘਰ ‘ਤੇ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਬਣਿਆ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਧਨ-ਦੌਲਤ ਦੀ ਬਰਕਤ ਮਿਲਦੀ ਹੈ। ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਹਫ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਾਰ ਨਮਕ ਵਾਲੇ ਪਾਣੀ ਨਾਲ ਨਹਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਚਾਲ ਨਾਲ ਬੱਚੇ ਬੁਰੀ ਨਜ਼ਰ ਤੋਂ ਬਚੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ।

ਲੂਣ ਝਗੜੇ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਦਾ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ‘ਚ ਅਕਸਰ ਝਗੜਾ ਹੁੰਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਘਰ ‘ਚ ਤਣਾਅ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਅਜ਼ਮਾਓ ਨਮਕ ਦਾ ਇਹ ਨੁਸਖਾ। ਕੱਚ ਦੇ ਕਟੋਰੇ ਜਾਂ ਗਲਾਸ ਵਿੱਚ ਰਾਕ ਨਮਕ ਪਾਓ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੈੱਡਰੂਮ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ। ਕਮਰੇ ‘ਚੋਂ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਘਰ ਦੀ ਹਾਲਤ ਸੁਧਰੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *