ਅੱਜ 4 ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ, ਜਾਣੋ ਹੋਰ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਹਾਲ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ :
ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰਜਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤਕਰਾਰ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਸੌਖ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਕਰ ਲੈਣਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਲਈ ਗਏ ਫ਼ੈਸਲੇ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਦੀ ਪਰਵਾਹ ਤੁਸੀ ਫਿਲਹਾਲ ਬਿਲਕੁੱਲ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕਰਣਗੇ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਗੱਲਾਂ ਉੱਤੇ ਫਸੇ ਰਹਿਕੇ ਅੱਗੇ ਵੱਧਦੇ ਰਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ । ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਤੰਦਰੁਸਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ । ਕਿਸੇ ਜਰੂਰਤਮੰਦ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਦੂੱਜੇ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਨਾ ਪੈਣ , ਨੁਕਸਾਨ ਤੁਹਾਡਾ ਹੀ ਹੋਵੇਗਾ । ਬਿਨਾਂ ਮੰਗੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਨਹੀਂ ਦਿਓ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ :
ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਗੰਭੀਰ ਵਿਸ਼ਾ ਉੱਤੇ ਚਰਚਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਕਿਸੇ ਵ‍ਯਕਤੀ ਨੂੰ ਉਧਾਰ ਨਹੀਂ ਦਿਓ । ਪੈਸੇ ਵਾਪਸ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਨਹੀਂ ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਹੈ । ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਮਾਮਲੇ ਉੱਤੇ ਕੁੱਝ ਖਾਸ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸਦਾ ਪੂਰਾ ਫਾਇਦਾ ਚੁੱਕਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ । ਆਪਣੇ ਆਪ ਦੇ ਜੀਵਨ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸਮਾਧਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਆਸਪਾਸ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਵੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ । ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਤਨਾਵ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣ ਲਈ ਵੀ ਤਿਆਰ ਰੱਖੋ । ਅੱਜ ਸਫਰ ਲਈ ਦਿਨ ਜ਼ਿਆਦਾ ਅੱਛਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ :
ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਅਗਿਆਤ ਡਰ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਆਰਥਕ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਮਜਬੂਤੀ ਆਵੇਗੀ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡੇ – ਬੁਜੁਰਗੋਂ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆ ਵਲੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸੰਬੰਧ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੋਗੇ । ਮਾਨਸਿਕ ਅਸ਼ਾਂਤਿ ਅਤੇ ਤਨਾਵ ਭੱਰਿਆ ਹਾਲਤ ਪੈਦਾ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਬੈਚੇਨੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅੜਚਨ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਘਰ ਉੱਤੇ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਵਲੋਂ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦੇ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਰਖ਼ੇਲ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ :
ਔਲਾਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਚੀਜ ਦੀ ਫਰਮਾਇਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ , ਜਿਨੂੰ ਤੁਸੀ ਪੂਰੀ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਣਗੇ । ਨਿਰਾਸ਼ਾਵਾਦੀਆਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰੀ ਬਣਾਏ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ , ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਤੁਹਾਡੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਨੂੰ ਬੇਹੱਦ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਸੈਂਚੀਆਂ ਪੈਸਾ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਅੱਜ ਭੌਤਿਕ ਸੁੱਖਾਂ ਦਾ ਵਿਸਥਾਰ ਹੋਵੇਗਾ । ਔਲਾਦ ਵਲੋਂ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦਾ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੀ ਕਲਹ ਨੂੰ ਖ਼ਤਮ ਕਰ ਪਾਣਗੇ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ :
ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਾਬਤ ਕਰਕੇ ਵਿਖਾ ਦੇਵਾਂਗੇ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਕੜੀ ਮਿਹੋਤ ਕਰਣਗੇ । ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਇਜਾਫਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਸਾਂਝੇ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕਰਿਅਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹਾਂਗੇ । ਤੁਸੀ ਇੱਕ ਦੇ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਸਮੱਸਿਆ ਘੇਰੇ ਰਹੇਗੀ , ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਮੁਕਾਮ ਤੱਕ ਨਹੀਂ ਪਹੁਂਚ ਪਾਣਗੇ । ਖਰਚ ਦੀ ਬਹੁਤਾਇਤ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਾਂਗੇ । ਵਪਾਰ – ਪੇਸ਼ਾ ਠੀਕ ਚੱਲੇਗਾ । ਜਾਬ ਵਿੱਚ ਕਾਰਜਭਾਰ ਰਹੇਗਾ । ਪੁਰਾਨਾ ਰੋਗ ਉੱਭਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ :
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਹੰਭਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਨਹੀਂ ਕੁੱਝ ਕਮੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਜਾਇਦਾਦ ਸਬੰਧਤ ਵਿਵਾਦ ਜੇਕਰ ਕਨੂੰਨ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ , ਤਾਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਸੀ ਜਿੱਤ ਹਾਸਲ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਪਰਿਜਨ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦਾਵਤ ਉੱਤੇ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਪਰਿਸਥਿਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਅਨੁਸਾਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੋਗੇ , ਲੇਕਿਨ ਇੰਨੀ ਬੁਰੀ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ । ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਚੀਜ ਕਿਤੇ ਰੱਖਕੇ ਭੁੱਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਭਰਿਆ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓਗੇ । ਬਿਨਾਂ ਕਾਰਣੋਂ ਪੈਸਾ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ :
ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਤੁਸੀ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਲੋਚਨਾਵਾਂ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕੋਰਸ ਵਿੱਚ ਹੱਥ ਪਾਏ , ਤਾਂ ਉਸਨੂੰ ਪੂਰੀ ਮਿਹੋਤ ਵਲੋਂ ਕਰੋ , ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਈ ਸਮਾਂ ਉੱਤਮ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਪੜਾਈ ਲਿਖਾਈ ਵਲੋਂ ਹੱਟ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਵਕੀਲ ਦੇ ਕੋਲ ਜਾਕੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਸਲਾਹ ਲੈਣ ਲਈ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਦਿਨ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਨਵਾਂ ਸੰਬੰਧ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੀਂ ਊਰਜਾ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੋਗੇ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਅਤੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਦੇ ਮੌਕੇ ਵਿਖਾਈ ਦੇਵਾਂਗੇ । ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਆਪਕਾ ਮਾਨ – ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ :
ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਮਜਬੂਤ ਹੁੰਦੀ ਵਿੱਖ ਰਹੀ ਹੈ । ਰੁਕਿਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਆਵੇਗਾ । ਕਮਾਈ ਦੇ ਨਵੀ ਸਰੋਤ ਬਣਨਗੇ । ਔਲਾਦ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ । ਜੋ ਲੋਕ ਘਰ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕਾਰਿਆਰਤ ਹੈ , ਉਹ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਮਿਲਣ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਅੱਜ ਅਜਿਹੀ ਕਈ ਸਾਰੀ ਚੀਜਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂਦੀ ਤਰਫ ਤੁਰੰਤ ਗੌਰ ਕਰਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਵਧੇਗਾ । ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਸੰਪਰਕ ਸਥਾਪਤ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਜਿਆਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਬਣਨਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਨਾਲ ਦੇਣਗੇ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ :
ਅੱਜ ਥੋੜ੍ਹੀ – ਬਹੁਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਲੇਕਿਨ ਜ਼ਿਆਦਾ ਚਿੰਤਾ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਸੀ ਸਮਰਪਤ ਨਜ਼ਰ ਆਣਗੇ ਅਤੇ ਜੋ ਉਹ ਕਹਿਣਗੇ ਉਸੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਕਰਣਗੇ । ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਦੇ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਕਾਰਜ ਦੇ ਸੰਪੰਨ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੋਗੇ । ਮਨਚਾਹਿਆ ਕੰਮ ਮਿਲਣ ਲਈ ਥੋੜ੍ਹਾ ਵਕਤ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ , ਲੇਕਿਨ ਫਿਲਹਾਲ ਜੋ ਕੰਮ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਇਆ ਹੈ , ਉਸਦੇ ਦੁਆਰਾ ਵੱਡੀ ਆਰਥਕ ਆਵਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ :
ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਆਵੇਗੀ । ਕਾਫ਼ੀ ਸੋਚੀ ਸਮੱਝੀ ਰਣਨੀਤੀ ਦੇ ਤਹਿਤ ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਚੰਗੀ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ , ਪੜਾਈ – ਲਿਖਾਈ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਈ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਰੀਰਕ ਊਰਜਾ ਅਤੇ ਦਿਮਾਗ ਕਾਫ਼ੀ ਲਗਾਉਣਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਬੁੱਧੀ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਕਰਵਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕਾਰਜ ਸਿੱਖਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ :
ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਮੌਲਿਕਤਾ ਰੱਖੋ , ਕਿਉਂਕਿ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀ ਕ੍ਰਿਤਰਿਮਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਨਹੀਂ ਪਹੁੰਚਾਏਗੀ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਬਰ ਅਤੇ ਸੰਜਮ ਵਲੋਂ ਚੱਲਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਇਸਤੋਂ ਹਾਲਤ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖ ਪਾਣਗੇ । ਅੱਜ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜਾਗਰੁਕ ਰਹਿਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ , ਹਵਾ ਵਿਕਾਰ ਅਤੇ ਸਿਰ ਦਰਦ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਸਟੂਡੇਂਟਸ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਹੈ । ਲਵ ਪਾਰਟਨਰ ਨੂੰ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਦਾ ਮੌਕੇ ਮਤ ਦਿਓ । ਮਾਨ ਸਨਮਾਨ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੋਗੇ । ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲਣ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹੋ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ :
ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ , ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਆਸਪਾਸ ਦੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਕੋਸ਼ਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਣਗੇ । ਸਾਮਾਜਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਸਹਭਾਗਿਤਾ ਵਧੇਗੀ । ਜੋ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਫਿਸ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਜਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂਦੀ ਅੱਜ ਛੁੱਟੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਹਕਰਮੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਔਲਾਦ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਣ ਦਾ ਤੁਰੰਤ ਰਸਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *