ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ 18 ਜੁਲਾਈ ਤੋਂ 23 ਜੁਲਾਈ ਮਿਲੇਗੀ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ, ਬਦਲੇਗੀ ਕਿਸਮਤ

ਸਿਹਤ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਤੋਂ ਇਹ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬੇਹੱਦ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਹਤ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਨਹੀਂ ਕਰਣਾ ਪਵੇਗਾ . ਚੰਦਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਪਹਿਲਾਂ ਭਾਵ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ , ਇਸਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੈਨਿਕ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਕਸਰਤ ਕਰਣ ਅਤੇ ਉਚਿਤ ਖਾਣਾ ਲੈਣ ਦਾ ਸੁਝਾਅ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ .

ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਪੂਰਵ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਗਏ ਜਾਇਦਾਦ ਸਬੰਧੀ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੇ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ . ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਾਇਦਾ ਤਾਂ ਹੋਵੇਗਾ ਹੀ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਸੀ ਇਸਤੋਂ ਆਪਣੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ .

ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ
ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਲਈ ਘਰ ਖਰੀਦ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪੁਰਾਣੇ ਘਰ ਦੇ ਨਵੀਨੀਕਰਣ ਦਾ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹੋ . ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਸੀ ਸਜਾਵਟ ਉੱਤੇ ਵੀ ਕੁੱਝ ਪੈਸੇ ਖਰਚ ਕਰਣਗੇ . ਇਸਦਾ ਅਸਰ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਤ ਉੱਤੇ ਨਹੀਂ ਪਵੇਗਾ . ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ , ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਵਲੋਂ ਸਨਮਾਨ ਪਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ .

ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਸ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਰਾਜ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ
ਚੰਦਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਤੀਸਰੇ ਭਾਵ ਵਿੱਚ ਬ੍ਰਹਸਪਤੀ ਦੇ ਮੌਜੂਦ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਉੱਤੇ ਸਭ ਕੁੱਝ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੁੱਧ ਹੋਵੇਗਾ , ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਸ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਰਾਜ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ .

ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨੋਬਲ ਕਮਜੋਰ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕਰਿਅਰ ਵਲੋਂ ਭਰਮਿਤ ਵੀ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ . ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੇ ਕੋਲ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਪੜ੍ਹਨੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਕੁੱਝ ਨਹੀਂ ਹੈ , ਉਹ ਆਨਲਾਇਨ ਕੋਰਸ ਲਈ ਆਵੇਦਨ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ . ਇਸਤੋਂ ਨਹੀਂ ਕੇਵਲ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਮਰੱਥਾ ਵਧਾਉਣ ਦਾ ਅੱਛਾ ਮੌਕੇ ਮਿਲੇਗਾ , ਸਗੋਂ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਇਸਦੇ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜਾ ਵੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ .

ਉਪਾਅ – ਨਿੱਤ ਪ੍ਰਾਚੀਨ ਪਾਠ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਸਹਸਰਨਾਮ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *