ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਹੁਣ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਚਾਂਦੀ ਹੀ ਚਾਂਦੀ 14 ਤੋਂ 31 ਜੁਲਾਈ ਖੁੱਲ੍ਹੇਗੀ ਕਿਸਮਤ

ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਵਲੋਂ ਇਹ ਹਫ਼ਤੇ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਵਲੋਂ ਥੋੜ੍ਹਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ . ਖਾਸਤੌਰ ਉੱਤੇ ਹਫ਼ਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ , ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਸੀ ਮਾਨਸਿਕ ਅਤੇ ਸਰੀਰਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਤੰਦੁਰੁਸਤ ਪਾਣਗੇ . ਹਾਲਾਂਕਿ ਮੌਜ – ਮਸਤੀ ਅਤੇ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਰਾਬ ਪੀਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ , ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਸਿਹਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ . ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਸਰਕਾਰੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕਾਰਿਆਰਤ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਹੋਣ ਦੇ ਨਾਲ – ਨਾਲ ਬਿਹਤਰ ਵੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ . ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਰਕਾਰ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਅਤੇ ਇਨਾਮ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੇ ਪੱਧਰ ਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ .

ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ
ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਲਈ ਘਰ ਖਰੀਦ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪੁਰਾਣੇ ਘਰ ਦੇ ਨਵੀਨੀਕਰਣ ਦਾ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹੋ . ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਸੀ ਸਜਾਵਟ ਉੱਤੇ ਵੀ ਕੁੱਝ ਪੈਸੇ ਖ਼ਰਚ ਕਰਣਗੇ ਅਤੇ ਇਸਦਾ ਅਸਰ ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚੀਆਂ ਉੱਤੇ ਨਹੀਂ ਪਵੇਗਾ . ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ , ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਵਲੋਂ ਸਨਮਾਨ ਪਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ . ਚੰਦਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਰਾਹੂ ਦੇ ਤੀਸਰੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ , ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਸੀ ਕੰਮ ਦੀ ਬਹੁਤਾਇਤ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਆਪਣੇ ਅੰਦਰ ਇੱਕ ਅਨੌਖਾ ਊਰਜਾ ਵੇਖ ਸੱਕਦੇ ਹੋ . ਇਸਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਵੀ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ .

ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਧਿਆਨ ਦਿਓ
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪਰੀਖਿਆ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪੂਰੀ ਊਰਜਾ ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਲਗਾਉਣ ਦੀ ਹਿਦਾਇਤ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ . ਕਿਉਂਕਿ ਜਿਸ ਪਰੀਖਿਆ ਨੂੰ ਤੁਸੀ ਕਾਫ਼ੀ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਨਜਰਅੰਦਾਜ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ , ਉਸਦਾ ਖਾਮਿਆਜਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭੁਗਤਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹੋ .

ਉਪਾਅ – ਨਿੱਤ 11 ਵਾਰ ਓਮ ਮਾਂਡਾਏ ਨਮ: ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *