ਅੱਜ 11 ਜੁਲਾਈ 2023 ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਕਰਿਅਰ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਮਿਲੇਂਗੀ ਵੱਡੀ ਉਪਲਬਧੀਆਂ , ਮੁਨਾਫ਼ੇ ਦੇ ਮੌਕੇ ਵਧਣਗੇ

ਭਰਾ ਭਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਬਣਾਏ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਸਾਮਾਜਕ ਸੰਪਰਕ ਵਧਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹੇਗਾ . ਸੰਵਾਦ ਸੰਚਾਰ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਰਹੇਗਾ . ਇੱਛਤ ਸੂਚਨਾਵਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੀਆਂ . ਸਵਜਨੋਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓਗੇ . ਮੇਲ-ਮਿਲਾਪ ਉੱਤੇ ਜ਼ੋਰ ਰਹੇਗਾ . ਵਾਣਿਜਿਕ ਮਜ਼ਮੂਨਾਂ ਵਿੱਚ ਦੂਰਦਰਸ਼ਿਤਾ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਸਾਹਸ ਪਰਾਕਰਮ ਰੱਸਤਾ ਬਣਾਉਣਗੇ . ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਮਾਮਲੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਬਣਨਗੇ . ਸਹਕਾਰਿਤਾ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਦਿਖਾਓਗੇ . ਸਹਕਾਰਿਤਾ ਨੂੰ ਜੋਰ ਦੇਵਾਂਗੇ . ਕਰੀਬੀਆਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਮਿਲੇਗਾ . ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਫਲੇਂਗੇ . ਪਦ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ . ਦੀਰਘਕਾਲਿਕ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸੰਵਰੇਂਗੀ .

ਧਨਲਾਭ – ਆਰਥਕ ਕੋਸ਼ਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਜ਼ਰੂਰੀ ਮਾਮਲੇ ਹੱਲ ਹੋਵੋਗੇ . ਪਦ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਸੰਵਾਰ ਉੱਤੇ ਰਹੇਗੀ . ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਯਾਤਰਾ ਸੰਭਵ ਹੈ . ਸਾਰੇ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਪਰਭਾਵੀ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਬਣਾਏ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਸਮਾਂ ਦੀ ਸ਼ੁਭਤਾ ਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਉਠਾਏੰਗੇ . ਇੱਛਤ ਸਫਲਤਾ ਪਾਣਗੇ . ਆਲਸ ਤਿਆਗੇਂ . ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮੀਬਢਤਰਾਵਾਂ. ਕਰਿਅਰ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧੀ ਵਧੇਗੀ . ਮੁਨਾਫ਼ੇ ਦੇ ਮੌਕੇ ਵਧਣਗੇ . ਜੋਖਿਮਪੂਰਣ ਮਜ਼ਮੂਨਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਵਪਾਰ ਨੂੰ ਰਫ਼ਤਾਰ ਮਿਲੇਗੀ . ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ . ਲੰਬਿਤ ਕਾਰਜ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਬਣਨਗੇ .

ਪ੍ਰੇਮ ਦੋਸਤੀ – ਮਨ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹਾਂਗੇ . ਸਬੰਧਾਂ ਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ . ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਹਜਤਾ ਰਹੇਗੀ . ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਮਜ਼ਮੂਨਾਂ ਵਿੱਚ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲਵੇਂ ਸਕਣਗੇ . ਮਿੱਤਰ ਦਾ ਭਰੋਸਾ ਜੀਤੇਂਗੇ . ਮਨਪ੍ਰਸੰਨ ਰਹੇਗਾ . ਆਕਰਸ਼ਕ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ . ਸੁਖਦ ਨਤੀਜਾ ਬਣਨਗੇ . ਰਕਤ ਸਬੰਧੀ ਸਾਥੀ ਰਹਾਂਗੇ . ਪ੍ਰੇਮ ਨੇਹ ਨੂੰ ਜੋਰ ਮਿਲੇਗਾ . ਪਿਆਰਾ ਵਲੋਂ ਭੇਂਟ ਹੋਵੇਗੀ .

ਸੰਬੰਧਿਤ ਖ਼ਬਰਾਂ

ਸਿਹਤ ਮਨੋਬਲ – ਵਿਨਮਰਤਾ ਸ਼ਰਧਾ ਅਤੇ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਜੋਰ ਪਾਣਗੇ . ਰਹਿਨ ਸਹਨ ਸੰਵਾਰੇਂਗੇ . ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਨੂੰ ਜੋਰ ਮਿਲੇਗਾ . ਸੁਖ ਸੁਖ ਬਣਾਏ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਸੰਕੋਚ ਦੂਰ ਹੋਵੇਗਾ . ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਲੋਂ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ .

ਸ਼ੁਭ ਅੰਕ : 2 7 ਅਤੇ 8

ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ : ਗੋਮੇਦ ਸਮਾਨ

ਅਜੋਕਾ ਉਪਾਅ : ਹਨੁਮਾਨਜੀ ਅਤੇ ਗਣੇਸ਼ਜੀ ਨੂੰ ਚੋਲਾਚੜਾਵਾਂ. ਮਿਸ਼ਠਾੰਨ ਬਾਂਟੇਂ . ਓਂਕਾਰ ਅਂ ਅੰਗਾਰਕਾਏ ਨਮ: ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ . ਭਗਤੀ ਪ੍ਰਬੰਧ ਵਲੋਂ ਜੁੜੇਂ .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *