ਅੱਜ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 10 ਜੁਲਾਈ 2023, 3 ਇਛਾਵਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ

ਅੱਜ ਨਵੇਂ ਪਾਰਟਨਰ ਨਾਲ ਮਿਲੋ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕਰਣ ਦਾ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਰੱਖੋ । ਨਵੀਂ ਜਿੰਮੇਦਾਰੀਆਂ ਲੈਣ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਬਾਕੀ ਸਹਕਰਮੀਆਂ ਵਲੋਂ ਅੱਗੇ ਨਿਕਲਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹੇ । ਜਦੋਂ ਕਿ ਆਰਥਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਹਤ ਅੱਛਾ ਨਹੀਂ ਰਹਿਨਾ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਹੈ ।

ਲਵ ਲਾਇਫ – ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰੇਮ ਸੰਬੰਧ ਬਰਕਰਾਰ ਰਹੇਗਾ । ਬਾਹਰ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਗੰਭੀਰ ਹਸਤੱਕਖੇਪ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਆਕੁਲ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ । ਪਾਰਟਨਰ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਭਾਵੁਕ ਰਹੇ ਅਤੇ ਬਿਨਾਂ ਸ਼ਰਤ ਪਿਆਰਬਰਸਾਵਾਂ। ਅੱਜ ਵਾਦ – ਵਿਵਾਦ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ ਅਤੇ ਨਾਲ ਵਿੱਚ ਜਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਵਾਂ । ਹਾਲਾਂਕਿ ਕੁੱਝ ਲੰਮੀ ਦੂਰੀ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨਹੀਂ ਚੱਲਣਗੇ ਅਤੇ ਟੁੱਟਣ ਦੀ ਕਗਾਰ ਉੱਤੇ ਹੋਣਗੇ । ਸਿੰਗਲ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕੋਈ ਦਿਲਚਸਪ ਵਿਅਕਤੀ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਉਹ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਪੈ ਸੱਕਦੇ ਹੈ ।

ਕਰਿਅਰ – ਆਈਟੀ ਪੇਸ਼ੇਵਰਾਂ ਨੂੰ ਲਕਸ਼ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਲਈ ਕੜੀ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ ਕਿਉਂਕਿ ਗਾਹਕ ਕੰਵਲਾ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਹੇਲਥਕੇਇਰ , ਵਿਮਾਨਨ , ਪਰਾਹੁਣਚਾਰੀ , ਮੀਡਿਆ ਅਤੇ ਇਸ਼ਤਿਹਾਰ ਪੇਸ਼ੇਵਰਾਂ ਦੇ ਕੋਲ ਕਰਿਅਰ ਵਿਕਾਸ ਦੇ ਜਿਆਦਾ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ । ਜੋ ਲੋਕ ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਣ ਦੀ ਇੱਛਾ ਰੱਖਦੇ ਹਨ , ਉਹ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਲੋਂ ਪੇਪਰ ਦੇ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ ਤੱਕ ਸਾਕਸ਼ਾਤਕਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਣਗੇ । ਪੇਸ਼ਾਵਰ ਵੀ ਆਪਣੇ ਖੇਤਰ ਦਾ ਵਿਸਥਾਰ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਨਵੇਂ ਖੇਤਰਾਂ ਅਤੇ ਸਥਾਨਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਦਾ ਇਹ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਹੈ ।

ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ – ਵਿੱਤ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕੁੱਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਬਰਤਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ । ਖਰਚੀਆਂ ਉੱਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਵਿਲਾਸਿਤਾ ਉੱਤੇ ਵੱਡੀ ਰਕਮ ਖਰਚ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਵੱਡੇ ਆਰਥਕ ਫੈਂਸਲੀਆਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹੇ । ਹਾਲਾਂਕਿ ਦਿਨ ਦੇ ਦੂੱਜੇ ਭਾਗ ਤੱਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਾਹਰੀ ਸਰੋਤਾਂ ਵਲੋਂ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਕੁੱਝ ਉਦਿਅਮੀ ਭਾਗੀਦਾਰਾਂ ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਵਲੋਂ ਪੈਸਾ ਜੁਟਾਣ ਵਿੱਚ ਸਮਰੱਥਾਵਾਨ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਆਰਾਮ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਪੇਸ਼ਾ ਦਾ ਵਿਸਥਾਰ ਕਰਣਗੇ । ਤੁਹਾਡਾ ਭਰਾ – ਭੈਣ ਅੱਜ ਆਰਥਕ ਮਦਦ ਮਾਂਗੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸਦੇ ਲਈ ਪੈਸਾ ਢੂੰਢਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ।

ਸਿਹਤ – ਅੱਜ ਜੰਕ ਫੂਡ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ ਅਤੇ ਸ਼ਰਾਬ ਦਾ ਸੇਵਨ ਛੱਡ ਦਿਓ । ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਹਲਕੇ ਕਸਰਤ ਵਲੋਂ ਕਰੋ । ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸੰਗਤ ਵਿੱਚ ਰਹੇ । ਕੁੱਝ ਉੱਤਮ ਨਾਗਰਿਕਾਂ ਨੂੰ ਸਾਂਸ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਤਕਲੀਫ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਚਿਕਿਤਸਕੀਏ ਦੇਖਭਾਲ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ । ਗਲੇ ਵਿੱਚ ਖਰਾਸ਼ ਹੋਰ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਸਿਹਤ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹਨ ਜੋ ਅੱਜ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *