ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਭਗਵਾਨ ਜੀ ਦੀ ਮਰਜ਼ੀ ਹੈ , ਤੁਹਾਡੀ ਲੱਗਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਲੋਟਰੀ

ਬੁੱਧੀਮਾਨ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੰਧਵਿਸ਼ਵਾਸੀ ਨਹੀਂ ਪਾਓਗੇ। ਪਰ, ਇਸ ਚਿੰਨ੍ਹ ਲਈ “9” ਨੰਬਰ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਸਮਝਦਾਰੀ ਦੀ ਗੱਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਗਣਨਾਵਾਂ ਦਰਸਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ ਕਿ ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਵਾਈਬ੍ਰੇਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ। ਇਹ ਨੋਟ ਕਰਨਾ ਦਿਲਚਸਪ ਹੈ ਕਿ “9” ਜਪਾਨ ਵਿੱਚ ਬਦਕਿਸਮਤੀ ਦਾ ਪ੍ਰਤੀਕ ਹੈ. ਇਸ ਦਾ ਉਚਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦਰਦ ਅਤੇ ਤਸੀਹੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੀ ਯਾਦ ਦਿਵਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਇਸ ਵਿੱਚੋਂ ਲੰਘਣਾ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦਾ, ਇਸ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਨੰਬਰ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਕੁੰਭ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਅਗਲੀ ਟਿਕਟ ਨੂੰ ਫੜੇ ਬਿਨਾਂ ਅਜਿਹਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਨਹੀਂ ਦੱਸਾਂਗੇ ਕਿ ਸਾਡਾ ਜਨਰੇਟਰ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਹੈ। ਪਰ, ਅਸੀਂ ਕਈ ਤੱਥਾਂ ਦਾ ਜ਼ਿਕਰ ਕਰਾਂਗੇ ਕਿ ਸਾਡਾ ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ ਟੂਲ ਭਰੋਸੇਯੋਗ ਕਿਉਂ ਹੈ। ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ, ਇਹ ਮੁਫਤ ਹੈ, ਜਿਸਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਕੁੰਡਲੀ ਡੇਟਾ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਦਾ ਭੁਗਤਾਨ ਨਹੀਂ ਕਰੋਗੇ। ਸਾਡੇ ਮਾਹਰ ਬਕਸਿਆਂ ਨੂੰ ਅੱਪ ਟੂ ਡੇਟ ਰੱਖਣ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨੰਬਰਾਂ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰਦੇ ਹਨ।

ਉਹ ਅੰਕ ਵਿਗਿਆਨ ਅਤੇ ਜੋਤਿਸ਼ ਵਿਗਿਆਨ ਦੇ ਦਿਸ਼ਾ-ਨਿਰਦੇਸ਼ਾਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਉੱਨਤ ਗਣਨਾ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ, ਇਹ ਇੱਕ ਬੇਤਰਤੀਬ ਜਨਰੇਟਰ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਪਰ ਇੱਕ ਸਾਧਨ ਹੈ ਜੋ ਹਰੇਕ ਚਿੰਨ੍ਹ ਲਈ ਅੰਕੜਿਆਂ ਦੀ ਪਛਾਣ ਕਰਨ ਲਈ ਸਾਬਤ ਤਰੀਕਿਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦਾ ਹੈ।

Aquarians ਵਫ਼ਾਦਾਰ ਦੋਸਤ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕਦਰ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਪਰ, ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਚਿੰਨ੍ਹ ਦੀ ਇੱਕ ਜ਼ਰੂਰੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਸਵੈ-ਨਿਰਭਰ ਹਨ। ਇੱਕ ਕੁੰਭ ਸਿੰਡੀਕੇਟ ਡਰਾਮੇ ਦੀ ਕਦਰ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ. ਇਸ ਚਿੰਨ੍ਹ ਵਿੱਚ ਪੈਦਾ ਹੋਏ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਇਕੱਲੇ ਡਰਾਇੰਗ ਸੈਸ਼ਨ ਦੇਖਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰੇ ਅਨੁਭਵ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

ਲੋਟੋ ਡਰਾਅ ਲਈ ਇੱਕ ਟਿਕਟ ‘ਤੇ ਘੱਟ ਹੀ ਰੁਕਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਅਕਸਰ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਬੰਡਲ ਖਰੀਦਦੇ ਹੋਏ ਜਾਂ ਕਈ ਗੇਮਾਂ ਨਾਲ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਦੇਖੋਗੇ। ਉਹ ਮੰਨਦੇ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਧਾਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਜਿੱਤਣ ਦੇ ਬਿਹਤਰ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ!

ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਕੁੰਡਲੀ ਨੰਬਰਾਂ ਲਈ ਨਵੇਂ ਹੋ? ਜੇਕਰ ਇਹ ਸੱਚ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਵਾਧੂ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਾਡੇ ਮਾਹਰ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਮਦਦਗਾਰ ਹੋਣ ਲਈ ਇਹਨਾਂ ਸੁਝਾਵਾਂ ਦੀ ਸਿਫ਼ਾਰਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਨ:

ਗਣਨਾਵਾਂ ਸੁਝਾਅ ਦਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਟਿਕਟਾਂ ਖਰੀਦਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਸ਼ਾਮ 4 ਵਜੇ ਤੋਂ ਰਾਤ 11 ਵਜੇ ਵਿਚਕਾਰ ਡਰਾਅ ਦੇਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *